Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Ukiruhusu moyo uishinde akili lazima utaweka mbele chura.....

Sema sometimes inabidi ubalance sio kuangalia upande mmoja kisha baadae uanze kitaman....nje
Unajikuta unaanza kumsimanga wako kuwa hivi we huwaoni wanawake wenzio wanavyofanya? nk
 
Hizi nasikia wanaume wengi wanazipiga vita.Nilisoma kwenye blog moja wanaume wakiziponda sana. Niende kwa stranger nimuelezee matatizo ya ndani kisha nimlipe na ushauri wake unaweza usisaidie chochote. Nilishangaa sana.

Mkuu sometimes unaona ni kheri ukalipie counselling session ukimaliza umemaliza hakuna anaemfahamu mwenzake.
 
Kikubwa ni moyo upende, hayo mengine utayasawazisha kama pencil.
[emoji102] ??
[emoji116]
Mithali 14:1
Kila mwanamke aliye na hekima hujenga nyumba yake,Bali aliye mpumbavu huibomoa kwa mikono yake mwenyewe.
[emoji116]
Mithali 21:9
Ni afadhali kukaa katika pembe ya darini,kuliko katika nyumba pana na mwanamke mgomvi.
[emoji116]
Mithali 21:19
Ni afadhali kukaa katika nchi ya nyika,kuliko na mwanamke mgomvi,mchokozi.
 
Lazima kunasababu. Na zinatakiwa kutafutiwa ufumbuzi haraka sana. Lasivo hali itakuwa tete na utakuta mwana si wako.
Ndio ile tunasema tabia ni muhimu, itakayofanya kuuuisha huo upendo kila siku.
 
Inabidi muwe na tabia za malaika.....aiseee
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Ndio ishasemwa kuwa reception muhimu, sasa hata uwe na tabia za malaika sio issue.
 
Na nirahisi kumfanya mtu apendeze machoni mwako kuliko kumshawishi mzuri akupende.
Mie nimegundua hilo. Zamani nilikuwa natamani tu wa wenzangu ila nikaja kujifunza. Kadri unavo mpenda mtu ana kumjali na vizawadi vya nguo, tupafyumu , meke up yaani baada ya muda utakuta unakipusa hatari
 
Hizi nasikia wanaume wengi wanazipiga vita.Nilisoma kwenye blog moja wanaume wakiziponda sana. Niende kwa stranger nimuelezee matatizo ya ndani kisha nimlipe na ushauri wake unaweza usisaidie chochote. Nilishangaa sana.
Haina longo longo lakini tatizo likiisha unaweza kufikiri hivi kweli nililipa pesa ili niongee!!! Lakini wanakusaidia kuona upande wako wa pili ambao hukufahamu kuwa ni kiini cha tatizo, au jinsi ya kuliona ni tatizo dogo na unaweza kulikabili.
 
Waigizaji Ni wengi saana aisee. Kuwa makini.....
Mimi nawaaimini wale ambao huonesha sura zao halisi...
Utajuaje kuwa hiyo ndio sura yake halisi?
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Ndio ishasemwa kuwa reception muhimu, sasa hata uwe na tabia za malaika sio issue.
Hahahhaa Basi usubiri wanaopenda tabia.

Walimu wa nidhamu
 
Nampenda mwanamke anaeniona mm ni mwanaume...ambae hata ipite miaka 50 bado aendelee kuniona km mwanaume,,,ucjisahau tu na kunipenda km mwanamke mwenzake...
 
Ila tu tuseme ukweli. Social media zinawazuzua sana dada zetu mpaka maofisini. Yaani kunamuda mtu anashindwa kutimiza malengo yake kwasababu tu yuko instergram ana like picha za watu. Kwakweli wa hivi anipitie mbali[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
Hili la social media ni janga kwa wote tu mkuu, ila kwetu wanawake imezidi kidogo.
 
Back
Top Bottom