Hahahaaa. Kweli kabisa. Ila nzuri sana hiyo.Kule ni home sweet home.
Na usiku kazi kubwa ni kunyonya KHahahaaa. Tunakoelekea watawolewa tu kisa kupenda pesa.
Yaani mwanamama anakwenda kazini kutafuta wao wanabaki kufanya kazi za ndani ikiwemo kupika na kuosha vyombo.
Ndio kitakachobaki sababu hakuna kingine hapo.Na usiku kazi kubwa ni kunyonya K
Inanikera sana maana kitu ulimi unachofanya naona dushe linafanya kazi hiyo vizuri zaidiNdio kitakachobaki sababu hakuna kingine hapo.
Maganda ya ndizi ni mwendo wa kuteleza tuuWazee wa vitonga mariooo
Duuuhhh [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] "Wanaume kama mabinti", Sifa ya mwanaume ni kutafuta na si kutafutiwa.Sasa afukuzie Mdada ambaye anatembea na Mzee sawa Na Babu yake? Bora Kwa jimama ambako anapewa shukrani.
Teh hao watu ni shida aiseeMaganda ya ndizi ni mwendo wa kuteleza tuu
Nakusalimia swahiba mie sijambo mzima wa afya.Zama zimebadilika wadada tafuteni pesa
Haki sawa