Wanaume hii tabia ya 'kudanga' kama wanawake mnaitoa wapi?

Wanaume hii tabia ya 'kudanga' kama wanawake mnaitoa wapi?

hahaaahhah, mie mwenyewe jana "NIMEDANGWA" nikajikuta nimenunua vinywaji vya Tshs.23,900/= kweli kabisa wanaume acheni "kudanga" hahahahahahahaha.
Wajanja sana mwanzo wataingia na gia ya kukusaidia lakin baadae watakufuja Mali bila huruma hapo umeshamuamini
 
Mimi kiufupi tuu siwezi kupoteza muda wangu kudet na demu maskin aka njaa Kali.hawa watu wasumbufu sana Mara sijala kwani Mimi hotel?nadet na wanawake wanaojielewa sio dem hata kujinunulia vocha hawezi,
Mnakimbia majukumu
 
TABIA ZA KUZIMU HIZI:

TUJIFUNZE

Na tuchunguze njia zetu na kuzijaribu, Na kumrudia Mungu tena.

Maombolezo 3:40
 
Back
Top Bottom