king otaligamba
JF-Expert Member
- Oct 24, 2016
- 2,178
- 2,039
Bila picha story haijanoga kabisa
yeah sure!Ila leo wataguswa wachache. Sababu vijanaume vyenye hizo tabia vinahesabika.
Bora ufukuzie jimama kuliko Hawa under 18Yaani sijui ni nini hiki!!!, Kuna kijana hapa katoroka ofisini kisa kufukuzia jimama lenye pesa zake [emoji45]
Dunia inakoelekea.....
Haya.Nilijua tu uzi kama huu hukosi
Wadada mnawaonea wivu majimama.Hahahaaa. Tunakoelekea watawolewa tu kisa kupenda pesa.
Yaani mwanamama anakwenda kazini kutafuta wao wanabaki kufanya kazi za ndani ikiwemo kupika na kuosha vyombo.
HatariiiiHali si shwari juzi binti mdogo miaka kama 19-20 bwana kamtoa Kimanzi chana mpk Mbezi mwisho kamgonga na kamuibia pochi na simu! Dogo ikabidi aangue kilio na aweke wazi alitoka bafuni kunawa akakuta peupe na hakuwa hata na nauli!
Happy New Year my sisHaya.
Hahahaa. Wivu kwenye nini tena jamaani?Wadada mnawaonea wivu majimama.
Umeonaee. Ila leo kawakosa kosa kidogo sababu unakuta nyuzi zake ndani ya muda mfupi zina pages za kutosha tu.Hahaaa kwa kweli ni jeshi la mwanamke mmoja, ni mpambanaji hasa