[emoji15] [emoji134]Kiki wapi wewe? mi nilikuwa naoneka mtoto wa mama kabisa kwa idadi hiyo mtaani.
Wacha povu mkuu..nipo kwenye ndoa na naelewa vyema nilichokiandika ila pole mkuu ndio Life kulea cha mwenzio
Haaa haaaa we jamaa umedhamiria kuwatolea uvivu watu ngoja uone watapanic wengi kwa uzi huu
Siwezi umba ila nawakumbusha tu wenzangu..hata unapoita mke wangu jua hailengi uhalisia
Sent using Jamii Forums mobile app
Nimekusamehe
Ww umemsahau?!Hivii hii story kwamba mwanamke hawezi msahau mtu aliemtoa bik.... mnazitoa wapi? Mbona siwasikiagi wanawake wenzangu wakiongelea ilo suala?
Sent using Jamii Forums mobile app
Umeongea ukwel mtupu mkuu,, maana yule aliemtoa bikra ndo kafunga agano na huyo binti ile damu inavyomwagika, na huyu binti atakaeolewa na jemba mwingine cku akikutana na mwana lazima amuheshimu xna na pengine wakumbukie enzi. Ukifuga nyoka iko siku atakumbuka poriniHili halipingiki bt linauhalisia...asilimia kubwa tumeoa au tuna tembea na wake wa wenzetu..ikumbukwe zamani mtu mpaka anaoa alikua anazindua yeye kila kitu (bikira), sasa imagine wewe mkeo alizinduliwa na nani mpaka unakula makombo (japo haina makombo) [emoji22], basi jua yule aliefungua goli la mkeo ndio mme halali wewe ni kibaraka tu(usipanic), ndio maana mwanamke atawasahau wanaume wote alio date nao bt si yule aliemfanya aijue raha ya dunia..
[HASHTAG]#mpo[/HASHTAG] walezi wenzangu wa wake za watu.
Sent using Jamii Forums mobile app
nimesahau ndiyoWw umemsahau?!
Mkuu tafadhali nirudishie mke wangu.Hili halipingiki bt linauhalisia...asilimia kubwa tumeoa au tuna tembea na wake wa wenzetu..ikumbukwe zamani mtu mpaka anaoa alikua anazindua yeye kila kitu (bikira), sasa imagine wewe mkeo alizinduliwa na nani mpaka unakula makombo (japo haina makombo) [emoji22], basi jua yule aliefungua goli la mkeo ndio mme halali wewe ni kibaraka tu(usipanic), ndio maana mwanamke atawasahau wanaume wote alio date nao bt si yule aliemfanya aijue raha ya dunia..
[HASHTAG]#mpo[/HASHTAG] walezi wenzangu wa wake za watu.
Sent using Jamii Forums mobile app
nimesahau ndiyo
nimesahau ndiyo
[emoji22] [emoji22] maskini dah...kweli tunavuruga maagano ya watuUmeongea ukwel mtupu mkuu,, maana yule aliemtoa bikra ndo kafunga agano na huyo binti ile damu inavyomwagika, na huyu binti atakaeolewa na jemba mwingine cku akikutana na mwana lazima amuheshimu xna na pengine wakumbukie enzi. Ukifuga nyoka iko siku atakumbuka porini
Sent using Jamii Forums mobile app
Kitaalamu mwanamke huwakumbuka watu watatu tu katika maisha wakitokea wakaomba mzigo lazima atoe nao niHili halipingiki bt linauhalisia...asilimia kubwa tumeoa au tuna tembea na wake wa wenzetu..ikumbukwe zamani mtu mpaka anaoa alikua anazindua yeye kila kitu (bikira), sasa imagine wewe mkeo alizinduliwa na nani mpaka unakula makombo (japo haina makombo) [emoji22], basi jua yule aliefungua goli la mkeo ndio mme halali wewe ni kibaraka tu(usipanic), ndio maana mwanamke atawasahau wanaume wote alio date nao bt si yule aliemfanya aijue raha ya dunia..
[HASHTAG]#mpo[/HASHTAG] walezi wenzangu wa wake za watu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hili halipingiki bt linauhalisia...asilimia kubwa tumeoa au tuna tembea na wake wa wenzetu..ikumbukwe zamani mtu mpaka anaoa alikua anazindua yeye kila kitu (bikira), sasa imagine wewe mkeo alizinduliwa na nani mpaka unakula makombo (japo haina makombo) [emoji22], basi jua yule aliefungua goli la mkeo ndio mme halali wewe ni kibaraka tu(usipanic), ndio maana mwanamke atawasahau wanaume wote alio date nao bt si yule aliemfanya aijue raha ya dunia..
[HASHTAG]#mpo[/HASHTAG] walezi wenzangu wa wake za watu.
Sent using Jamii Forums mobile app
utaki?