lossoJR
JF-Expert Member
- Oct 11, 2012
- 2,711
- 2,387
- Thread starter
- #21
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] kaka hao watoto ndio hamna kitu kabisa...darasa la 5 tu wameshavuruga mpaka mainiEndelea kutafuta hizo bikra kama hujapata kesi ya ubakaji maana utapata watoto under 18 teh teh[emoji14] [emoji14] [emoji14]
Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani kuanza kufikiria ya nyuma ni jambo lisilopendeza kwenye ndoa tena ni lenye kutia uchungu sana
[emoji22] [emoji22] dah pole..pengine hata usipofikiria bado haibadili uhalisiaYaani kuanza kufikiria ya nyuma ni jambo lisilopendeza kwenye ndoa tena ni lenye kutia uchungu sana
Na sie tulio oa tunazindua vitoto vya shule kila siku inamaana hivyo vitoto ndo vimke vyetu? HIO NI NADHARIA TU NDUGU. Mimi wakati wa ujana wangu kwa sababu ya kubanwa banwa na dingi nilifanikiwa kuzindua mademu wachache kama saba hivi inamaana hao wote mimi ndo mume wao?
ni wewe tu ndo unajisahaulisha lakini kwasasa umeshaanza kuvuta picha kamiliHivii hii story kwamba mwanamke hawezi msahau mtu aliemtoa bik.... mnazitoa wapi? Mbona siwasikiagi wanawake wenzangu wakiongelea ilo suala?
Sent using Jamii Forums mobile app
Eti na mfano katolewa hiyo birika na bazazi tu au mbakaji sasa amkumbuke kwa raha gani?Hivii hii story kwamba mwanamke hawezi msahau mtu aliemtoa bik.... mnazitoa wapi? Mbona siwasikiagi wanawake wenzangu wakiongelea ilo suala?
Sent using Jamii Forums mobile app
Wataliongeleaje kama hujawahoji..hili halipingiki mkuu.. akiamua kureview ya awali hasa katika swala zima la mapenzi basi hatokosa kumpa kipaumbele aliemtoa usichana wake.pengine kwa maumivu au raha alizopataHivii hii story kwamba mwanamke hawezi msahau mtu aliemtoa bik.... mnazitoa wapi? Mbona siwasikiagi wanawake wenzangu wakiongelea ilo suala?
Sent using Jamii Forums mobile app
Saba?? Hizo kik...bt wewe ndie bwana wao haswaa..kungekua na kitambuzi basi tungekutunuku wake zako saba bila kujali wapo ktk hali ganiNa sie tulio oa tunazindua vitoto vya shule kila siku inamaana hivyo vitoto ndo vimke vyetu? HIO NI NADHARIA TU NDUGU. Mimi wakati wa ujana wangu kwa sababu ya kubanwa banwa na dingi nilifanikiwa kuzindua mademu wachache kama saba hivi inamaana hao wote mimi ndo mume wao?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] anajitoa network. . Bt kamkumbuka sasani wewe tu ndo unajisahaulisha lakini kwasasa umeshaanza kuvuta picha kamili
Si haba...ni chaguo tu..me nilikua nawakumbusha tu wenzangu kua tuwatunze vyema wake za watuNilichoona bora uoe mke wa mtu kuliko wa kwako mwenyewe..
Story za kusadikika. Wakati nguvu zenyewe zinakaribia kukukata...au labda watakurenew huko akherawe unaongelea bikra 1 wakati nina bikra wangu 60 akhera wananisubiri(mizigo in kipozeo voice)
Kiki wapi wewe? mi nilikuwa naoneka mtoto wa mama kabisa kwa idadi hiyo mtaani.Saba?? Hizo kik...bt wewe ndie bwana wao haswaa..kungekua na kitambuzi basi tungekutunuku wake zako saba bila kujali wapo ktk hali gani
Sent using Jamii Forums mobile app