Hili halipingiki but linauhalisia, asilimia kubwa tumeoa au tuna tembea na wake wa wenzetu ikumbukwe zamani mtu mpaka anaoa alikua anazindua yeye kila kitu (bikira),
sasa imagine wewe mkeo alizinduliwa na nani mpaka unakula makombo (japo haina makombo) basi jua yule aliefungua goli la mkeo ndio mume halali wewe ni kibaraka tu(usipanic), ndio maana mwanamke atawasahau wanaume wote aliodate nao but si yule aliemfanya aijue raha ya dunia.
[HASHTAG]#mpo[/HASHTAG] walezi wenzangu wa wake za watu.
Sent using
Jamii Forums mobile app