Wanaume asilimia kubwa tumeoa wake za watu

Wanaume asilimia kubwa tumeoa wake za watu

Hili halipingiki but linauhalisia, asilimia kubwa tumeoa au tuna tembea na wake wa wenzetu ikumbukwe zamani mtu mpaka anaoa alikua anazindua yeye kila kitu (bikira),

sasa imagine wewe mkeo alizinduliwa na nani mpaka unakula makombo (japo haina makombo) basi jua yule aliefungua goli la mkeo ndio mume halali wewe ni kibaraka tu(usipanic), ndio maana mwanamke atawasahau wanaume wote aliodate nao but si yule aliemfanya aijue raha ya dunia.

[HASHTAG]#mpo[/HASHTAG] walezi wenzangu wa wake za watu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wapo wamekusikia mkuu.
 
True......kwanza anaaanzaje kumuweka kichwani mtu aliyempa maumivu wakati anajamiiana naye.....aache kumuwaza aliyempa raha kwa mara ya kwanza?!

SONY Xperia Z5 Premium
Mkuu si kila mmoja alipata hayo maumivu..situation inadepend na opener ilikua kibamia au gogo pori[emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama iko timilifu tu kwa maana ya kinembe kipo ,labia ipo, mashavu mwake na mkuyenge ukisugua utamu kama kawa , hainaga makombo. Ni kut.ombana tu mwanzo mwisho
 
Hili halipingiki but linauhalisia, asilimia kubwa tumeoa au tuna tembea na wake wa wenzetu ikumbukwe zamani mtu mpaka anaoa alikua anazindua yeye kila kitu (bikira),

sasa imagine wewe mkeo alizinduliwa na nani mpaka unakula makombo (japo haina makombo) basi jua yule aliefungua goli la mkeo ndio mume halali wewe ni kibaraka tu(usipanic), ndio maana mwanamke atawasahau wanaume wote aliodate nao but si yule aliemfanya aijue raha ya dunia.

[HASHTAG]#mpo[/HASHTAG] walezi wenzangu wa wake za watu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Haaaaaaa haaaaaaaaa. !! Sicheki Kama mazuri, nimefurahi na hii Mada

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji22] hee..msalimie mama baadae ukirudi shule

Sent using Jamii Forums mobile app
Sure Mama yangu atazisikia salamu zako,lakini atasikitika sana ambapo nitamwambia salamu hizi zimetoka kwa mwanaume mwenye mitazamo ya kivulana.
Nakulisha wewe na familia ako,halafu utajua kama Nipo shule au tution
 
Sure Mama yangu atazisikia salamu zako,lakini atasikitika sana ambapo nitamwambia salamu hizi zimetoka kwa mwanaume mwenye mitazamo ya kivulana.
Nakulisha wewe na familia ako,halafu utajua kama Nipo shule au tution
[emoji4] [emoji4] povu vipi?? Lazima itakua foma dazzle hii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mleta maada una tatizo la kujishtukia.

Tabia hii ukiiendekeza unaweza jikuta unajivua heshima yote na kujiona kikaragosi.

Nijuavyo mimi mke au mme wako ni yule uliyekula naye kiapo mbele ya MUNGU na MUNGU akathibitisha kuwa mmeoana.

Hayo mambo mengine bikra sijui nini nimasuala ya kibaiolojia tu na hayana maana sana kiimani.
 
Hili halipingiki but linauhalisia, asilimia kubwa tumeoa au tuna tembea na wake wa wenzetu ikumbukwe zamani mtu mpaka anaoa alikua anazindua yeye kila kitu (bikira),

sasa imagine wewe mkeo alizinduliwa na nani mpaka unakula makombo (japo haina makombo) basi jua yule aliefungua goli la mkeo ndio mume halali wewe ni kibaraka tu(usipanic), ndio maana mwanamke atawasahau wanaume wote aliodate nao but si yule aliemfanya aijue raha ya dunia.

[HASHTAG]#mpo[/HASHTAG] walezi wenzangu wa wake za watu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Aliyekwambia wakati anaanza kufanya hayo mambo alipata raha ni nani...?
 
Mleta maada una tatizo la kujishtukia.

Tabia hii ukiiendekeza unaweza jikuta unajivua heshima yote na kujiona kikaragosi.

Nijuavyo mimi mke au mme wako ni yule uliyekula naye kiapo mbele ya MUNGU na MUNGU akathibitisha kuwa mmeoana.

Hayo mambo mengine bikra sijui nini nimasuala ya kibaiolojia tu na hayana maana sana kiimani.
Ni mawazo yako pia.. bt vipi kabla ya dini kuletewa mlikua mnahalalishwa vipi ndoa zenu mkuu??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom