Wanaume amkeni acheni kulalama

Hahaha,unanipa raha.kwa kweli Mimi mwenyewe nimemuacha MTU kwa sababu hii.kwa sababu sipendi kukaa na MTU ambaye hana msaada.MTU unaweza ukaugua ukimwambia anakujibu "hivi kwani Mimi ni daktari"

the type of men u date says alot about u
 
 
miss chagga we unafikiri kwa nini ukikutana na mwanume swali la kwanza lazma liwe 'UNAFANYA KAZI WAPI?' Jibu ni kwamba anataka aone ni kwa namna gani utamsaidia hayo majukumu yake. Hichi kizazi cha sasa ni tatizo sana.
Ee Mola utuokoe na hili janga.
 
Last edited by a moderator:

wewe ile mere fact kwamba nimemkuta sio bikra tells me alot about her character...one thing is for sure she is not patient enough na yeye kugongwa na watu wengine ni posible 99.99%.
 
hahhahaha duh hivi vita sijui mwisho wake nini? maana kila siku ni thread za makombora toka kila upande, naona leo akina mama/dada nao wameamua kujibu mashambulizi! Yangu macho tu
sahv naona imekuwa palestina na Israel au gaza
 

hahaha tafakari chukua hatua!! life is too short enjoy every good and bad moment of it! haki sawa kwa wote ahuman being is so complicated dats why we are guided by laws,we differ in thinking capacity,choices,environment,biological,its too hard tomake all the people think the same,,,,what u prefer the most can be strongly denied by others,,,,.bt anway ni ujumbe mzuri mdada!.
 
Ndio ihudumie,,,,,,,,,,, nyie si ndo wa kwanza kuleta thread ooooh demu ananuka kama panya elioza!!!!!!!!!!!!!
KakaJambazi amka acha kulalamika

Huku demu kunuka papuchi siku hizi ni kawaida nmajitakiwa wenyewe kwa kuzidisha makeup huko chin we unaweka mapafyum kibao bila hata kuangalia vitu vilivotumika kutengenezea hiyo pafyumu baada ya muda inageuka kuwa uvundo balaaa tupu. Kunuka papuch sio uchafu siku hizi ni ujinga wa kuendekeza urembo usio na mantiki.
 
huwa napata hasira sana
kuona jianaume linalalamika kumuhudumia mkewe,
ulitongoza ya nini?


Wakati sikuizi nyie ndo mnatongoza wanaume.
 

Huo mpingo wako hua unauingiza wapi??????????? smtms hata hujanawa unapalamia papucci...... make tutamia sana hebu uwe unatoa hela ya limao kukata shombo ya gegedo lako,,,,,,,,,,....!!!!!!!!!!
 
swadaktaaaahhhhh!!!!....kama si kinyume.....mwenye macho na asikie kwenye masikio na aone...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…