Wanaume acheni porojo fanyeni kweli

Wanaume acheni porojo fanyeni kweli

Nahisi kama unatafuta kwa kumpa mzigo kijanja...kama ni hivyo naamini tangazo lako litakuwa limefanikiwa!

Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.
 
Mwanaume sio lazima atoke JF tu kaka angu hata huku kitaa wapo wanaume kwahiyo most of them 0 kwenye kitanda
Wa kitaa umemaliza na humu jamvini una uhakika umemaliza, basi wewe ni zaidi ya kiboko.

Tukiandaa shindano la nani mbabe wa kuliwa papuchi wewe unatisha kama Usain Bolt kwenye riadha
 
Mwanaume sio lazima atoke JF tu kaka angu hata huku kitaa wapo wanaume kwahiyo most of them 0 kwenye kitanda
upendo_20, nimekupata, lakini nadhani sample yako haiwezi kukupatia matokeo kwa wanaume wote, halafu umri wako huo wa miako 20 huwezi kuwa umekutana na wanaume wa kila aina na kufikia maamzui kuwa wote hakuna kitu, mbona wenzako wengine wanasifia na kututoa out kila week'nd ?
 
Last edited by a moderator:
[MENTIOhiN=160735]upendo_20[/MENTION], nimekupata, lakini nadhani sample yako haiwezi kukupatia matokeo kwa wanaume wote, halafu umri wako huo wa miako 20 huwezi kuwa umekutana na wanaume wa kila aina na kufikia maamzui kuwa wote hakuna kitu, mbona wenzako wengine wanasifia na kututoa out kila week'nd ?

Sawa lakini kubali wanaume wengi 0
 
Sawa lakini kubali wanaume wengi 0

Mkuu upendo_20, Binafsi siwezi kukbali kwa sababu sijui kipimo cha wingi unaochotumia ni kipi. Anyway, tusimwage mtama kwa kuku wengi, twende chemba......pm me please.
 
Last edited by a moderator:

upendo_20

Yesterday 14:29
#1 Member Array


Join Date : 1st August 2013
Posts : 59
Rep Power : 313
Likes Received5
Likes Given0


[h=2]
icon1.png
Mbona sitakiwi au kwasababu sijaweka picha[/h]
wanaume wa jamii hawana hela​





Reply Reply With Quote


Mkuu kwa haya niliyoyaona sioni haja ya kupoteza nguvu na akili zangu kwa mtu kama huyu
 
ni kapi la deki kaka. Lisikusumbue! Choka mbaya hata utamu hamna ndo maana kijana akajipindua usingiz wa pono maana valve za mdada zishalegea.

Bado nadai hayo maneno ya mkosaji fanya mazoezi usije ukaibiwa
 
mh, jamani ulitaka nikeshe nayo c ungeniambia pale pale kuliko kunicholesha
 
upendo_20

Yesterday 14:29
#1 Member Array


Join Date : 1st August 2013
Posts : 59
Rep Power : 313
Likes Received5
Likes Given0


[h=2]
icon1.png
Mbona sitakiwi au kwasababu sijaweka picha[/h]
wanaume wa jamii hawana hela​





Reply Reply With Quote


Mkuu kwa haya niliyoyaona sioni haja ya kupoteza nguvu na akili zangu kwa mtu kama huyu

Nimeona kaka kuna kosa lolote hapo?
 
kweli wewe hauna siri lol! sasa kama alishindwa kazi si umwambie mwenyewe? nahiyo mizingo ni yakilo ngapi ambayo ulimlisha kijana wa wawatu mpaka akazima?
 
Nimeona kaka kuna kosa lolote hapo?
Unaona jinsi unavyojichanganya mwenyewe, umesema hutakiwi kwakuwa hujaweka picha, mara wanaume wa JF hawana hela mwisho umekuja na ushahidi kwamba umeshatembea na wanaume wotehumu JF na wala si chochote.

Mama hii sio FB hapa watu wanakwenda kwa Vielelezo sio porojo za mitaani.
 
Back
Top Bottom