Wanaume acheni porojo fanyeni kweli

Wanaume acheni porojo fanyeni kweli

upendo_20

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Posts
1,433
Reaction score
55
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.
 
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo

Ina maana aliingiza na kutoa tu?hebu mtaje tumjue.
 
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo

Mhhh! kuna mtu ulimpa mzigo hajakufanyia kweli pole.
 
^^
Ha ha ha Wanatafutwa kwa nguvu,,pigana na ID
^^
 
Ulifanya ubakaji wa katoto cha hapa JF! sasa kama unajua umekubuhu si ungetafuta level yako?
 
Inaonekana ulikutana na kakijana ka dakika bili hoi...ndio tatizo la kupaparikia masharo,akipewa shamba analima kwa pupa utazania anafukuzwa..
 
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo
Huo mzingo ndio chakula gani tena jamani?
 
we [URwewe L="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=160735"]upendo_20[/URL] utakuwa hauko sawa........
Well noted
jana ulianzisha thread ukawakashifu wanaume wa JF leo tena

hivi hujui wengine tuna waume hum ndani wenye heshima zao,sasa wewe kama

ulikutana na huyo mmoja uchwara then uje ugeneralise the entire JF male members UACHE

Well noted
 
Back
Top Bottom