Wanaume acheni porojo fanyeni kweli

Wanaume acheni porojo fanyeni kweli

we kama unatafta mzungu sema tukutaftie sio unakuja na gia ya kibaamedi hapa embu ni pm nikurekebishe tabia
 
mhhhh,umejuaje kuhusu wazungu?Ina maana ulikua unapma upepo wa Blacs na wazungu?Hongera kwa hilo dada ila hukupata kiwango chako na ulichukua chini ya kiwango
 
Huyu ndo wale wale alipelekwa gest baada ya kupgwa yakwanza tena 0713 akaanza kutaka hela itabid jamaa amchomolee katoka kwahasira sasa ameamua kurusha madongo kwanjia hyo. Mbona watu kama nyie mtakoma hapa mjin
 
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.

haaa! Sikukutambua kumbe wewe duuu! Ww juz juz umenitia aibu kwenye ile gest mwanamke mzma unatoa harufu kwenye papuchi kama panya kaozea huko! Ile ilikuwa gia ya kusepa tu papuch inanuka alaf bahar. Jamaa wananicheka wanasema nimeingiza mzoga kwenye gest yao, vp inamaana ww hukujitambua kuwa unanuka?!
 
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.

mimi binafsi mwanamke akiwa ananuka kama wewe hamu yote inaniisha,naona unanilaumu bure tu
 
ni mimi jamani nilipewa, ila nilimwambia nilikuwa nimemeza ALU na priton ndo maana sikuweza
 
Inaonekana we ni nungaembe so hata wanaume hawapati hisia wakiwa na wewe. Ubaya wako unakuponza
 
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.

Naniiii yako itakuwa kubwa sana inapwaya...
 
wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.

kuna mwenzako alikuja na uzi kuwa amafanikiwa kumla uroda baby wa jf..na wewe unakuja na wanaume wa jf acheni maneno kuleni mzigo...naunganisha dots nipate mstari ulionyooka.
 
Nakuunga mkono 100% hata hao serengeti boy goli mbili chali
Upendo 20 ...inaelekea wewe ni wale wa goli 8!Sasa tafuta mashine kubwa mama Lister Petter..zile mashine za zamani za kusaga na kukoboa zile!
 
tumekushtukiaaaaa..... unataka ku force date...hutupati ng'oooooo.....kauze makaburini...

.....natema makohozi.... mmmkkkhhhxxxrrooooo kroooo ptsyuuuuuu...
Hhahahahahahahahahahaha..tehehehehehehteheeeee!...mkuu kwa machale!SIKUWEZI!
 
Bora umejileta mwenyew sku ya Idd umetia aibu sana ---- yako inanuka kama panyabuku limeoza sasa ww unafkir ningepata wap ham ya kukugegeda? Ndo maana nikasingizia naumwa nikalala yaan chumba kizma kinanuka papuchi yako badirika bhana co ishu. Ukiendelea ntaiweka picha yako na namba zako Jf ili kila mtu akujue tena ninazo had za uchi
 
Upendo_20....Mzigo wenyewe unalipa lakini?Tatizo unaweza ukawa nalo wewe...kwa ninavyojua mtoto wa kiume akute mzigo unaita..atajikunja kama yule samaki wa kwenye senti tano!
 
Back
Top Bottom