we upendo_20 utakuwa hauko sawa........
jana ulianzisha thread ukawakashifu wanaume wa JF leo tena
hivi hujui wengine tuna waume hum ndani wenye heshima zao,sasa wewe kama
ulikutana na huyo mmoja uchwara then uje ugeneralise the entire JF male members UACHE
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.
ushuhuda wako unahamasisha...........:tape::tape::tape:
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.
wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.
Upendo 20 ...inaelekea wewe ni wale wa goli 8!Sasa tafuta mashine kubwa mama Lister Petter..zile mashine za zamani za kusaga na kukoboa zile!Nakuunga mkono 100% hata hao serengeti boy goli mbili chali
Hhahahahahahahahahahaha..tehehehehehehteheeeee!...mkuu kwa machale!SIKUWEZI!tumekushtukiaaaaa..... unataka ku force date...hutupati ng'oooooo.....kauze makaburini...
.....natema makohozi.... mmmkkkhhhxxxrrooooo kroooo ptsyuuuuuu...
...Au mashine hailipi?...labda mimaji pwapwapwa au tope tupu..sasa hapo hata goli moja si kazi?mmmmmmh!!!!!!! utakuwa umekutana na vimeo tupu wewe........
unahamasisha nini,we malizia tu
...Au mashine hailipi?...labda mimaji pwapwapwa au tope tupu..sasa hapo hata goli moja si kazi?
mwanaume huwa ikitokea mgegedo hauna hamasa , unamtia tu shombo na kusepa zako.