Wanaume acheni porojo fanyeni kweli

Wanaume acheni porojo fanyeni kweli

We mdada balaa yaani asilimia 98 ya wanaume wenye uwezo wa kupiga mzigo tz wameshakugonga!? Kumbe dude lako lishakuwa sugu kiasi cha kutohisi miguso ndo maana hata huridhiki. 98% of 18 mil men = ? Wamekugonga!? Unless hukuelewa unachoandika.
 
We mdada balaa yaniani asilimia 98 ya wanaume wenye uwezo wa kupiga mzigo tz wameshakugonga!? Kumbe dude lako lishakuwa sugu kiasi cha kutohisi miguso ndo maana hata huridhiki. 98% of 18 mil men = ? Wamekugonga!? Unless hukuelewa unachoandika.

Nimekwambia 98% 0 wa bongo sasa hayo mengine ni yangu
 
Tsioatizo lake anataka kuwajua kwa kuanza na kuponda. Angeomba ushauri niwapi atapata dume la ukweli angepata.
Bora sijue asije kuhatarisha mahusiano ya watu bure.

Sio kweli coz nawajua vizuri wanaume wa tz ni 0
 
We mdada balaa yaani asilimia 98 ya wanaume wenye uwezo wa kupiga mzigo tz wameshakugonga!? Kumbe dude lako lishakuwa sugu kiasi cha kutohisi miguso ndo maana hata huridhiki. 98% of 18 mil men = ? Wamekugonga!? Unless hukuelewa unachoandika.
Mtume na roho yangu!!!! ndivyo alivyosema mkuu basi kama ikiachwa wazi halafu ikapigwa na upepo kama ule wa Singida inaweza piga mluzi au king'ora kama cha manispaa ya Tanga kila saa sita mchana.
 
Tatizo lake anataka kuwajua kwa kuanza na kuponda. Angeomba ushauri niwapi atapata dume la ukweli angepata.
Bora sijue asije kuhatarisha mahusiano ya watu bure.

hahaa mie naishukuruje JF maana ndio hum nimekutana na mfalme wangu....,

ngoja ye aendelee kutapa tapa
 
Kuvunjika kwa koleo sio mwisho wa uhunzi, ningekuelewa kama ungesema kuwa umeiwapatia wanaume kumi kutoka JF wote wakawa sawa, lakini kwa kuwa umpatia mmoja tena siku moja tu, sio kipimo mwafaka hicho. Unajua siku ya kwanza Mwanaume anakuwa na mchecheto na huo mzigo kiasi kwamba hata jogoo anaweza shindwa kuamka. Hebu mpe tena mara ya pili uone.
 
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.

Du naona unatafuta bwana kwa nguvu zote...nakutakia mafanikio
 
Kwa utafiti wako huo naunga mkono hoja namba 63 ya mkuu Talentbrain 100%. Talentbrain big up brother wherever you are...

ni kapi la deki kaka. Lisikusumbue! Choka mbaya hata utamu hamna ndo maana kijana akajipindua usingiz wa pono maana valve za mdada zishalegea.
 
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.


Upendo wewe sijui umetokea wapi! unamambo wewe! mimi hii post yako ya pili naiona lakini mmmmh
 
Kuvhuhunjika kwa koleo sio mwisho wa uhunzi, ningekuelewa kama ungesema kuwa umeiwapatia wanaume kumi kutoka JF wote wakawa sawa, lakini kwa kuwa umpatia mmoja tena siku moja tu, sio kipimo mwafaka hicho. Unajua siku ya kwanza Mwanaume anakuwa na mchecheto na huo mzigo kiasi kwamba hata jogoo anaweza shindwa kuamka. Hebu mpe tena mara ya pili uone.

Mwanaume sio lazima atoke JF tu kaka angu hata huku kitaa wapo wanaume kwahiyo most of them 0 kwenye kitanda
 
Kuna kijana(sio mwana jf) ana tatizo la kuto ejaculate hata masaa mawili anaweza akawa anaendelea tu kupiga mzigo,atumie dawa gani?Anahitaji msaada wa haraka

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
JF wapo niliotoka nao lakini sitoweza kuwataja hapa sio kitu kizuri fanyeni mazoezi kuleni vitu vilokuwa havina mafuta punguzeni pombe na vitu vya sukari na punguza kitambi unaweza kupata hata goli moja mwezako akafurahia tendo
 
Back
Top Bottom