Wanaume acheni porojo fanyeni kweli

Wanaume acheni porojo fanyeni kweli

Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.

ndio mizigo ipi hiyo ?? ya kuni au ya vitambi??
 
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.

Basi watendaji wacha watende Na wasemaji wacha waseme !
 
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.
Mi siongei sana ila naandika sana,nicheki kwenye PM yangu nikuprove wrong.
 
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.

he, bado ujaelewa tu?! tatizo hela. mwanaume wa shoka hela ikiwa imebana confidence inakuwa chini. na confidence ikiwa chini nanilii inalala. bado ujaelewa tu. watu wengi hela imebana sasa ivi. we subiri inflation ishuke nione kama ujarudi hapa na uzi wa kulalamika mtu kakulaza macho. nipo hapa! Utakuja uniambie.... ngoja nikupe huu msemo kama ulikuwa ujauskia: 'money is the ultimate aphrodisiac!" upo?
 
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.
Umejaribu ku-test wawili watatu wa humu ndani na umebaini wako hivyo? ulifanya biased sample, jaribu tena.
 
Back
Top Bottom