Wanaume acheni porojo fanyeni kweli

Wanaume acheni porojo fanyeni kweli

we upendo_20 utakuwa hauko sawa........

jana ulianzisha thread ukawakashifu wanaume wa JF leo tena

hivi hujui wengine tuna waume hum ndani wenye heshima zao,sasa wewe kama

ulikutana na huyo mmoja uchwara then uje ugeneralise the entire JF male members UACHE
Angejua asingesema hayo anayosema, Ndiyo maana kuna mkuu mmoja amemwambie amekutana na teenager aliyebalehe mwezi huu tu mwenye uchu wa kumaliza akiona tu.
 
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.
nisaidie jinsia yako tafadhali
 
hahaaaaa jaman mbona unalalama ndugu cku hiz asilimia 95 ya wanaume ni sifur kunako bed viboro vmebaki vya kukojoa tu hawana lolot af ukitaka kujua mwanaum ziro mckie anavyoongea.na hili utapruv sasa hiv uone watavyochangia comment yangu wote ni sifur hasa wataokua wanajitetea sana mnxxxxxuuuu!!!!
 
ahahahahahahhahaha mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
sasa we kama ulitoa MZINGO na wenzio wanataka ENEO!
wafanyaje!
hebu tupishe hapa na ny.ege kitunguu saumu zako,kinamenywa jikoni kunukia bafuni!
 
hahaaaaa jaman mbona unalalama ndugu cku hiz asilimia 95 ya wanaume ni sifur kunako bed viboro vmebaki vya kukojoa tu hawana lolot af ukitaka kujua mwanaum ziro mckie anavyoongea.na hili utapruv sasa hiv uone watavyochangia comment yangu wote ni sifur hasa wataokua wanajitetea sana mnxxxxxuuuu!!!!

lol, nimechekea kooni
 
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.
ulishampa mwanaume yupi hapa JF akashindwa? mtaje kwa jina
 
hahaaaaa jamanakuunga mkonon mbona unalalama ndugu cku hiz asilimia 95 ya wanaume ni sifur kunako bed viboro vmebaki vya kukojoa tu hawana lolot af ukitaka kujua mwanaum ziro mckie anavyoongea.na hili utapruv sasa hiv uone watavyochangia comment yangu wote ni sifur hasa wataokua wanajitetea sana mnxxxxxuuuu!!!!

Nakuunga mkono 100% hata hao serengeti boy goli mbili chali
 
ukweliahahahahahahhahaha mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
sasa we kama ulitoa MZINGO na wenzio wanataka ENEO!
wafanyaje!
hebu tupishe hapa na ny.ege kitunguu saumu zako,kinamenywa jikoni kunukia bafuni!

Ukweli unauma sana kaka
 
[URLsio="https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/504416-mbona-sitakiwi-au-kwasababu-sijaweka-picha.html?highlight="]Mbona sitakiwi au kwasababu sijaweka [/URL]kumbe ni mwendelezo wa hii mada sio

Sio kaka vitu viwili tofauti
 
[QkweliUOTE=habari ya hapa;7078479]Nadhani ulo mpata anabwabwaja sana ila kazi hawezi mrudishe ulikomtoa[/QUOTE]

98percent wa bongo hawawezi kazi
 
Back
Top Bottom