Wanaume acheni porojo fanyeni kweli

Wanaume acheni porojo fanyeni kweli

Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.

ukiona hivyo basi jua na wewe mwenyewe hauvutii, yaani hauna vionjo
 
ahahahahahahhahaha mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
sasa we kama ulitoa MZINGO na wenzio wanataka ENEO!
wafanyaje!
hebu tupishe hapa na ny.ege kitunguu saumu zako,kinamenywa jikoni kunukia bafuni!
ha ha ha!!
katoa 2*pai*r badala ya pai*r-squared
 
tafuta wazungu bas kama vip...maana ndyo wanakuridhisha sana....k......a wew.
 
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.

Daaaah naona unatukana wakunga wewe au umeshaagana na mamba??? Unataka mtu akeshe mmepima kwanza????
 
wewe binti mbona hujithamini.....
 
tafuta wazungu bas kama vip...maana ndyo wanakuridhisha sana....k......a wew.

Nani ajuaye pengine Wazungu wanampatia na huduma ya mtandao pendwa ambao waafrika wengi hawautaki.
 
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.

Luku vere vere ...coz ipo siku utaja tawanywa vipande vipande mpaka uone moto unawaka.
 
TUMEVAMIWA hivi supllimentary bado hazijaanza bado?bora vyuo vivufunguliwe mapema
 
Back
Top Bottom