mwita ke mwita
JF-Expert Member
- Aug 13, 2010
- 8,066
- 3,780
mizingo na maeneo hisabati za kikwetu darasa la tanoHuo mzingo ndio chakula gani tena jamani?
mizingo na maeneo hisabati za kikwetu darasa la tanoHuo mzingo ndio chakula gani tena jamani?
mizingo na maeneo hisabati za kikwetu darasa la tano
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.
Ukweli unauma sana kaka
ha ha ha!!ahahahahahahhahaha mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
sasa we kama ulitoa MZINGO na wenzio wanataka ENEO!
wafanyaje!
hebu tupishe hapa na ny.ege kitunguu saumu zako,kinamenywa jikoni kunukia bafuni!
ahahahahahhahahaha LAZIMA AKAE!ha ha ha!!
katoa 2*pai*r badala ya pai*r-squared
Itakuwa alikutana na mwalimu wa hisabati au mhandisi. Hahahahahahaaaaaaamizingo na maeneo hisabati za kikwetu darasa la tano
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.
tafuta wazungu bas kama vip...maana ndyo wanakuridhisha sana....k......a wew.
na umri je?Figure no 8 mrefu mweupe
Aah! Upendo again?
Wanaume wa jf wanaongea sana fanyeni vitendo mwanaume washoka haongei sana we need action sio mimi naweza kula mzingo saa moja ukimpa hata dakika moja ana lala mpaka asubuhi wazungu wezenu wanakula mzigo hawaongei sana kama nyinyi wanaume waki bongo.
ukvioiona hivyo basi jua na wewe mwenyewe hauvutii, yaani hauna vionjo
Angejua asingesema hayo anayosema, Ndiyo maana kuna mkuu mmoja amemwambie amekutana na teenager aliyebalehe mwezi huu tu mwenye uchu wa kumaliza akiona tu.