Wanaume: Acheni kutoa lifti kwa wadada

Wanaume: Acheni kutoa lifti kwa wadada

Kwani kumpa lift mdada ni lazima umgegede? i'm a man sometimes waweza kumpa lift hata mshkaji mwenzako, au demu unaemfahamu simply because umejiskia tu. kuchepuka ni tabia ya mtu, uyo mpenzi wako hata kama asingekuwa na iyo gari akitaka kuku-cheat anaku-cheat tu.. miss chagga
 
nimenunua haka kagari ili kinisaidie kupata wasichana warembo kwa urahisi...sasa nisipowapa lifti nitawapataje?!
 
nimenunua haka kagari ili kinisaidie kupata wasichana warembo kwa urahisi...sasa nisipowapa lifti nitawapataje?!
wewe upo kazini mkuu endelea kusaka.utapata.ukipata tulia
 
Kwani kumpa lift mdada ni lazima umgegede? i'm a man sometimes waweza kumpa lift hata mshkaji mwenzako, au demu unaemfahamu simply because umejiskia tu. kuchepuka ni tabia ya mtu, uyo mpenzi wako hata kama asingekuwa na iyo gari akitaka kuku-cheat anaku-cheat tu.. miss chagga
mkuu usije kumjaribu fisi kwa kumuwekea nyama huku ukijapa moyo hawezi kula
 
Kwa hiyo ungemshusha?

Ningefungua mlango wa mbele nikamwambia kwa sauti ya upole lkn yenye msisitizo,
"Anti samahani, naomba ukae siti ya nyuma."
Hlf nione je atagoma au huyo mtoa lifti atasemaje.
 
ina maana leo ukinikuta utanipa,kesho ukinikuta unanipotezea?! utaleta picha gani?
Siwezi fikiria swala la jinsi utakavyonielewa na wakati gari ni la kwangu na ni kwa matumizi yangu binafsi, kukubeba iwe mara moja moja si mbaya.
 
Kwani tatizo ni lift au tamaa?
Tamaa ni tabia ya mwili, ujanja ni kukwepa mazingira ambayo tamaa itataka kuwaka! Moja ya mazingira ni kutoa lift kwa wadada wawindaji! Utawajua tu! Atataka kukaa mbele na kujishaua! Hawana mshipa wa aibu hata kidogo!
 
Tamaa ni tabia ya mwili, ujanja ni kukwepa mazingira ambayo tamaa itataka kuwaka! Moja ya mazingira ni kutoa lift kwa wadada wawindaji! Utawajua tu! Atataka kukaa mbele na kujishaua! Hawana mshipa wa aibu hata kidogo!
Nawewe utakubalije akae mbele? Toa lift ila akae nyuma tena kwa heshima. Ila tatizo nyie hamna dogo
 
mkuu usije kumjaribu fisi kwa kumuwekea nyama huku ukijapa moyo hawezi kula
Tatizo ni watu kujifanya hawana matatizo kabisa! Umenichekesha sana na mfano wako wa fisi! Tena wanaojifanya kuwa hakuna matatizo ndio moto wa kuotea mbali!
 
Nawewe utakubalije akae mbele? Toa lift ila akae nyuma tena kwa heshima. Ila tatizo nyie hamna dogo
Siku ya kwanza anaweza kukaa nyuma, lakini atajiwekea malengo ya kukunasa! Kuna siku atakunasa! Ujanja ni kukwepa kabisa mtego ndani ya GARI kwa manufaa ya mke/mchumba na familia kwa ujumla!
 
Back
Top Bottom