Wanaume: Acheni kutoa lifti kwa wadada

Wanaume: Acheni kutoa lifti kwa wadada

Siku ya kwanza anaweza kukaa nyuma, lakini atajiwekea malengo ya kukunasa! Kuna siku atakunasa! Ujanja ni kukwepa kabisa mtego ndani ya GARI kwa manufaa ya mke/mchumba na familia kwa ujumla!
Kwani utakua unampa kila siku hiyo lift?
 
Tatizo ni watu kujifanya hawana matatizo kabisa! Umenichekesha sana na mfano wako wa fisi! Tena wanaojifanya kuwa hakuna matatizo ndio moto wa kuotea mbali!
wakisha haribu utasikia wakiwaita wake zao maneno ya ajabu .. ni bora kinga kuliko tiba
 
Kwani utakua unampa kila siku hiyo lift?
Kumbe wewe haujajua bado! Mwindaji si mchezo! Atalazimisha mazingira ili umbebe muda mwingi hata kama siyo kila siku! Atajua unaenda kazini muda gani na unatoka kazini muda gani! Atalazimisha mazingira ya kupata namba ya simu, na vistori kibao! Kwa anayetaka amani na mke/mchumba take care!
 
Kumbe wewe haujajua bado! Mwindaji si mchezo! Atalazimisha mazingira ili umbebe muda mwingi hata kama siyo kila siku! Atajua unaenda kazini muda gani na unatoka kazini muda gani! Atalazimisha mazingira ya kupata namba ya simu, na vistori kibao! Kwa anayetaka amani na mke/mchumba take care!
Ha haaa hebu acheni uchoyo wenu bana. Tuoneeni huruma jua kali + vumbi si mchezo ati
 
nyie mnahusika mvua ikinyesha marupurupu ni kulowana mpaka padlock

Hii iliwahi kunitokea, mvua imeninyeshea tena nikiwa nimelowana chepeeee...na wakati huo mkojo umenibana.
Yaani sikuona haja ya kwenda tafuta sehem ili nipate kujisaidia, nilicho amua ni kufungulia valve tu maana hakuna ambae angejua kwamba nimejikojolea ilhali nilikua nimelao kwa mvua aiseee...😀
 
Hii iliwahi kunitokea, mvua imeninyeshea tena nikiwa nimelowana chepeeee...na wakati huo mkojo umenibana.
Yaani sikuona haja ya kwenda tafuta sehem ili nipate kujisaidia, nilicho amua ni kufungulia valve tu maana hakuna ambae angejua kwamba nimejikojolea ilhali nilikua nimelao kwa mvua aiseee...😀
Hahahahaaaa[emoji2] [emoji1] [emoji3] weee mtata! ukafungulia valve........umeniacha hoiii na mbavu zangu.enzi za utotoni tulikuwa tunafanza hayo ukinyeshewa na kulowana chapachapa unamaliza.kila kitu kwa pensi.
 
Utoaji wa lifti kwa madada unagharimu sana... unajikuta tu unaleta ile hali ya uroho kwamba yani nimpakie kila siku alafu nisimtafune haiwezekani...
 
Utoaji wa lifti kwa madada unagharimu sana... unajikuta tu unaleta ile hali ya uroho kwamba yani nimpakie kila siku alafu nisimtafune haiwezekani...
kweli.mkuu michepuko mingi kwa wenye vyombo hivyo inaanzia kwenye lifti! lazima mwishowe uishie kutafuna!
 
WADADA WENGINE WAPO CHEAP SANAA,,,PAPUCHI ZAO ZINALIWA KWA AJILI YA VILIFTI LIFTI TUH!!!! yaani wanapanda VITZ au IST wanaona kama wamepanda HAMMER...
 
Back
Top Bottom