Wananchi wenye hasira wachoma pikipiki mbele ya askari

Wananchi wenye hasira wachoma pikipiki mbele ya askari

Hamna cha wanaume wa mkoan bali mleta mada katoa kwa ushabiki na kuto pata ukweli wa habar hiyo na haikuwa pikipiki ya askar Bali ni waporaji wa boda boda ndo wenye hiyo pikipiki na walipigwa sana nusura ya kufa ndipo wakatokea askar na kuwaokoa
Hahah wanaume wa mkoani noma sana aisee.
 
Wakivamiwa na majambazi,panya road wasianze kulia lia kutupigia simu na kutuomba .


Hizo nguvu walizotumia kuchoma pikipiki wazitumie kuwazuia wakorea weusi ,panya road na majambazi
unajuaje je nao wamepewa maagizo kama nyie toka juu...!!!
 
Waulize haohao polisi wanaobambikizia watu kesi.Wanaua mwanachuo kisha wanamshtaki mtu mwingine kwa kifo hicho!!!!!

Ushabiki Uwe na Pa kusimamia. Aliyeanza nani. Twende Tuvunje sheria. Huyu ndo msababishaji. Angeomba kibali. Akwlina angejua asingepita. Siasa za kijinga ndo matunda yake. Teteeni uovu kwa kuwa hatuna vipimo vya bangi humu. Ila kwa akili kama yako utakuwa ushauua wewe
 
Naungana nawewe mkuu, sio jambo dogo kutumia busara kama alivyofanya huyo polisi kwenye kadhia kama hiyo, inawezekana angefyatua risasi hali ingekuwa mbaya zaidi.
Angefyatua risasi wangemchoma! Raia wana chuki sana na hao mgambo wa ccm
 
Mimi kwa mawazo yangu nasema huyu askari ameonesha busara kubwa sana. Ingekuwa ni wale fyatu angeweza kuua hata watu wanne au kumi na kusingizia kuwa walikuwa wanamzuia kufanya kazi au walikuwa wanataka kumnyang'anya silaha. Lakini pamoja na kuchochewa hasira amesoma mazingira na kuona ataumiza na kuwa watu wasiokuwa na hatia akaamua kuacha kutumia silaha tena hata hakufyatua hewani kuwatawanya. Ningekuwa mkuu katika jeshi la polisi ningempandisha cheo. Huyu amejua maana ya upolisi ni zaidi ya silaha na combat. Watu wa haki za binadamu wanapaswa kumpongeza sana huyu askari. Askari wengine wakiwa na bunduki hawakawii kufyatua hewani kuelekea kwa watu. Kwakweli huyu askari amenivutia sana ukiacha labda kosa alilofanya labda kusababisha ajali au chochote kile. Tungekuwa na askari wengi wa aina hii leo David Mwangosi na Akwilina Akwilini wangekuwa hai. Lakini bahati mbaya miongoni mwa polisi wapo fyatu wasiokuwa na akili na busara kabisa wao wanajua kufyatua risasi tu bila kujali nani atakufa au kuathirika. Hongera sana askari. Ndiyo maana mwananchi mmoja akasema KUNA TOFAUTI KATI YA POLISI NA TAKA TAKA. Huyu ni polisi kweli kweli sio taka taka kama wale waliouwa na kujeruhi wananchi wasiokuwa na hatia.
Huyu ameogopa kuuliwa tu make hata angesema apige risasi yuko peke yake na istoshe yuko karibu kabisa na washikaji ina maana kwamba hata kama angepiga angeweza kupiga either mmoja na wengine wangemmaliza.Hakuna cha busara hapo hata yeye katisha alipopoona moto hauzimiki akasalender
 
Watamzania
Tuamke sasa tunaelekea kuwa kati ya tabaka la wananchi wakawaida Askari kwa ujumla wao pamoja wanajeshi viongozi wa serekali na ccm hapa hayo makundi manne yakopata shida sidhani kama kuna raia atajigusa kumsaidia yeyote kati yao na hii nikutokana na chuki iliyowekwa kati yetu na wao
Mungu atujalie hekima tuvuke salama
 
Raia wamechoka!
Ukweli in huo ww acha uongo na uongoz mshuhurikien mtoa mada kwa mada za uongo
IMG_20180329_145541_886.jpg
 
Waombe nn sasa, kama ww ni polisi kumlinda raia na mali zake sio favor ya kuomba ni Obligation kisheria

Police force and Auxiliary act Cap 322, Section(5)(1)
Mnatumia kodi zetu na mnalipwa kutimiza jukumu hilo

Ni umasikini wa mafunzo na fikra kudhani kuwa unapomlinda mwananchi unampa favor na anastahili kuiomba.
Baba yao nae kaambiwa na bishops kusifiwa sio lazima kwa kila afanyalo maana ni jukumu lake
 
Aisee nchi inaelekea kubaya yaani hawaogopi hata bunduki, haya bashite na baba yako wanyonge hao wameanza kuchukua hatua na kujitambua
Bunduki zimetengenezwa kwa ajili ya kuulia binadamu na binadamu wenyewe ndiyo hao walio choka na uonevu na chuki kutoka kwa watawala
 
Mimi kwa mawazo yangu nasema huyu askari ameonesha busara kubwa sana. Ingekuwa ni wale fyatu angeweza kuua hata watu wanne au kumi na kusingizia kuwa walikuwa wanamzuia kufanya kazi au walikuwa wanataka kumnyang'anya silaha. Lakini pamoja na kuchochewa hasira amesoma mazingira na kuona ataumiza na kuwa watu wasiokuwa na hatia akaamua kuacha kutumia silaha tena hata hakufyatua hewani kuwatawanya. Ningekuwa mkuu katika jeshi la polisi ningempandisha cheo. Huyu amejua maana ya upolisi ni zaidi ya silaha na combat. Watu wa haki za binadamu wanapaswa kumpongeza sana huyu askari. Askari wengine wakiwa na bunduki hawakawii kufyatua hewani kuelekea kwa watu. Kwakweli huyu askari amenivutia sana ukiacha labda kosa alilofanya labda kusababisha ajali au chochote kile. Tungekuwa na askari wengi wa aina hii leo David Mwangosi na Akwilina Akwilini wangekuwa hai. Lakini bahati mbaya miongoni mwa polisi wapo fyatu wasiokuwa na akili na busara kabisa wao wanajua kufyatua risasi tu bila kujali nani atakufa au kuathirika. Hongera sana askari. Ndiyo maana mwananchi mmoja akasema KUNA TOFAUTI KATI YA POLISI NA TAKA TAKA. Huyu ni polisi kweli kweli sio taka taka kama wale waliouwa na kujeruhi wananchi wasiokuwa na hatia.
Kwa uandishi huu DAB akiuona huyo askari ajiandae kulala korokoroni
 
Haya matukio yalitabiriwa na waraka wa maaskofu.
 
Back
Top Bottom