Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Kitu kimoja nachokipenda kuhusu nchi yangu ni kuwa hizi battle na ligi za maneno huishia tu humu. Maisha ya kawaida watu wanashirikiana na kuelewana sana.

Ila yote ya yote, nyinyi wachaga, wahaya na wasukuma ndio makabila makubwa hapa nchini. So, ligi na utani wa jadi lazima uwepo. Heko kwa wana Vunjo!

Huwa namkubali sana Mbatia. Mtu mungwana sana huyu mheshimiwa.
 
Hongera zao (north) kwa kujitambua. Kwa wengine wananchi wanaambiwa maendeleo ni wajibu wa serikali. Nawapa pole wafuasi wa siasa za maji taka wanaoaminishwa hivyo
 
Hongera zao (north) kwa kujitambua. Kwa wengine wananchi wanaambiwa maendeleo ni wajibu wa serikali. Nawapa pole wafuasi wa siasa za maji taka wanaoaminishwa hivyo
Asante mkuu,north ipo vixuri tangu hata kabla ya uhuru
 
Hahahah daaah, unakufaham Kirua Vunjo? Hali ni mbaya sana mkuu acha kupotosha kabisa. Watu mpaka leo hii wanaishi kwenye nyumba za mabanzi na mvua zikinyesha barabara hazipitiki kwa gari be real man.
kirua vunjo seh gani mkuuu? byumba za nysai hakuna huku kuanzia kawawa uje kongo uende had marangu mtoni had mweka cjaona nyumba ya matope labda njia za vumbi japo nazo ni upgraded
 
wananchi wa vijiji 16 jimbo la vunjo Kilimanjaro kwa kushirikiana na mbunge wao makini eng James mbatia,wamechanga fedha binafsi billion 7.2 ili kujenga barabara km 232 jimboni humo
mradi huo ni wa hiari na sio wa serikali,hongereni wana Kilimanjaro kwa kijitambua,ndio maana mkoa unazidi kuchanja mbuga kimaendeleo
Kigoma tunasibiri serikali itujengee barabara tangu mkoloni mpaka leo.Matokeo yake tukakitenga chama cha nchi lakini bado tupo palepale.Aisee tunifunze kwa wachaga.Mbatia anafaa kuwa raisi wa wa wachaga na ndio maana mkwere alimuona.
 
Michango inaendelea au imesimama?
tutpieni A/C no ya huko Vunjo
tuwekamo na sisi vijisenti vyetu vya Barabara za mndeny
Wazo zuri sana.Hili kama watslions watapata sapoti sehemu mbali mbali, Tanzania ni moja na inawezekana leo upo Mwanza kesho ukawa Mosh Kagera nk.Waitangaze account tuwasapoti hata buku buku tu italeta tija, mbayia ataonewa wivu na wabunge wengi sana kwa wazo hilo.
 
Kigoma tunasibiri serikali itujengee barabara tangu mkoloni mpaka leo.Matokeo yake tukakitenga chama cha nchi lakini bado tupo palepale.Aisee tunifunze kwa wachaga.Mbatia anafaa kuwa raisi wa wa wachaga na ndio maana mkwere alimuona.
naam mkuu Kilimanjaro ina akili kubwa kila idara,sio elimu sio kwenye biashara ni double double,
watawala wa jadi waliacha misingi ya maendeleo,mfano mangi mareale alikuwa na degree mwaka 1938 kutoka London imagine mtaWala wa jadi alikuwa na degree maendeleo ni mchaka mchaka
 
Wazo zuri sana.Hili kama watslions watapata sapoti sehemu mbali mbali, Tanzania ni moja na inawezekana leo upo Mwanza kesho ukawa Mosh Kagera nk.Waitangaze account tuwasapoti hata buku buku tu italeta tija, mbayia ataonewa wivu na wabunge wengi sana kwa wazo hilo.
Kigoma tunasibiri serikali itujengee barabara tangu mkoloni mpaka leo.Matokeo yake tukakitenga chama cha nchi lakini bado tupo palepale.Aisee tunifunze kwa wachaga.Mbatia anafaa kuwa raisi wa wa wachaga na ndio maana mkwere alimuona.
naam mkuu Kilimanjaro ina akili kubwa kila idara,sio elimu sio kwenye biashara ni double double,
watawala wa jadi waliacha misingi ya maendeleo,mfano mangi mareale alikuwa na degree mwaka 1938 kutoka London imagine mtaWala wa jadi alikuwa na degree maendeleo ni mchaka mchaka
wazo zuri mkuu
 
naam mkuu Kilimanjaro ina akili kubwa kila idara,sio elimu sio kwenye biashara ni double double,
watawala wa jadi waliacha misingi ya maendeleo,mfano mangi mareale alikuwa na degree mwaka 1938 kutoka London imagine mtaWala wa jadi alikuwa na degree maendeleo ni mchaka mchaka
wazo zuri mkuu
watawala wajadi karibu wote walisoma na kupata madigirii... na wakapata nyazifa mbali mbali...
 
wananchi wa vijiji 16 jimbo la vunjo Kilimanjaro kwa kushirikiana na mbunge wao makini eng James mbatia,wamechanga fedha binafsi billion 7.2 ili kujenga barabara km 232 jimboni humo
mradi huo ni wa hiari na sio wa serikali,hongereni wana Kilimanjaro kwa kijitambua,ndio maana mkoa unazidi kuchanja mbuga kimaendeleo
Mmeshaambiwa sa hiv maendeleo msubir kwanza mikoa mingne iendelee nyinyi bila kupewa ela za maendeleo mnachangishana? Angalieni mtaenda magereza kwa nn hamtaki kusubr mikoa mingne kama geita,Lindi,na mtwar?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naifahamu Kilimanjaro vilivyo pamoja na watu wake yani nje ndani. Sifa zinazo mwagwa hapa ni tofauti na uhalisia wake mfano barabara zipo nyingi sana zisizo pitisha magari kipindi cha mvua tofauti na tambo za wazawa, vijana wengi ni mafundi wa ujenzi vilevile wabeba mizigo ya watalii wanao panda mlima. Kiufupi ni pa kawaida kabisa in case hujawahi fika.
Kwa iyo kosa lao kwako ni kuchangishana sio? Ww una asili ya uchawi inaonekana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Weye mkimbizi acha kuchafua lugha. "hacha" ndiyo nini? Above all, the heathened sisyemu is written all over you!😂😂😂😂
upo sawa 100% ni mkimbizi kweli toka sirari upande wa pili.... najivunia kuwa mkimbizi...

utateseka sana na ccm... utatafuta kila jina kuonesha chuki ulizo nazo Ila huto fanikiwa 100% zaidi ya kuteseka...

endelea kujitesa mkuu
 
Huu ndio ukweli usio penda kusikiwa na wazawa, mafanikio yapo ila kuna changamoto lukuki.
Hiv kwa nn kipind hiki kumeibuka kundi kubwa linalojiita wasukuma ambayo hawapend kuskia mikoa ya kazkazin ikitajwa kwa jambo zuri? Kwa nn usipongeze wakat ni jambo la heri? Ww ulizaliwa Sumbawanga?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom