Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

upo sawa 100% ni mkimbizi kweli toka sirari upande wa pili.... najivunia kuwa mkimbizi...

utateseka sana na ccm... utatafuta kila jina kuonesha chuki ulizo nazo Ila huto fanikiwa 100% zaidi ya kuteseka...

endelea kujitesa mkuu
Sirari wala upande wa pili hakuna watu hopeless sampuli yako aisee! Halafu:mimi siwezi kuteseka na vibaka panyaroad fisiemu! 😂😂😂😂
 
Sirari wala upande wa pili hakuna watu hopeless sampuli yako aisee! Halafu:mimi siwezi kuteseka na vibaka panyaroad fisiemu! 😂😂😂😂
haya sasa... ujuaji mwingi... wew endelea kuteseka... na kuchukua watu wasio na muda na wanao angaika na chuki na roho zao mbaya... wajuaji wa kila kitu...
 
Mmeshaambiwa sa hiv maendeleo msubir kwanza mikoa mingne iendelee nyinyi bila kupewa ela za maendeleo mnachangishana? Angalieni mtaenda magereza kwa nn hamtaki kusubr mikoa mingne kama geita,Lindi,na mtwar?

Sent using Jamii Forums mobile app
hahaha waache hao waendelee kusubiri meli airport sisi maendeleo tu
akina @windhoek,instanbul siwaoni hapa
 
watawala wajadi karibu wote walisoma na kupata madigirii... na wakapata nyazifa mbali mbali...
hebu nitajie watawala wa jadi 3 tu waliokuwa na elimu kama mangi
ikumbukwe kuwa mangi mareale baada ya degree yake mwaka 1938,mwaka 1946 alihitimu masters yake huko Cambridge University
nitajie mtawala aliyekuwa na masters ukiweza najiuzulu jf miaka 7
 
Hahahah daaah, unakufaham Kirua Vunjo? Hali ni mbaya sana mkuu acha kupotosha kabisa. Watu mpaka leo hii wanaishi kwenye nyumba za mabanzi na mvua zikinyesha barabara hazipitiki kwa gari be real man.
Sio kirua vunjo tu kuna kirua raso,lego,kwa mare,kanji,mero na bahat mbaya hata hapo kwa mbunge mbatia rami haijafika na sio tu huyo hata mrema mwenyewe kwake marangu uomboni kiraracha rami haijafika

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kifupi mkoa wa kilimanjaro barabara zote zinapitika muda wote, mpaka huko vijijini kuna lami ya kiwangi cha juu kabisa.

Proud to b chagga
Usipotoshe kwa kusema zote zinapitika, barabara kuu ndo zinapitika lakini jimbo la vunjo halina lami. Mi sio mchaga japo Kilimanjaro naikubali kwa maendeleo.
 
Usipotoshe kwa kusema zote zinapitika, barabara kuu ndo zinapitika lakini jimbo la vunjo halina lami. Mi sio mchaga japo Kilimanjaro naikubali kwa maendeleo.
unalijuq jimbo la vunjo vizuri? si sahihi kusema halina lami bali useme maeneo mengi hayana lami

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wananchi wa vijiji 16 jimbo la vunjo Kilimanjaro kwa kushirikiana na mbunge wao makini eng James mbatia,wamechanga fedha binafsi billion 7.2 ili kujenga barabara km 232 jimboni humo
mradi huo ni wa hiari na sio wa serikali,hongereni wana Kilimanjaro kwa kijitambua,ndio maana mkoa unazidi kuchanja mbuga kimaendeleo
Unajua kl 1 ya lami shilingingi ngapi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hiyo siyo soil stabilzation kweli????
Sijui unamaanisha nini ila hiyo ndo technolojia inayotumika. Imetumika saana Brazil ambako kuna mvua za kufa mtu na bado barabara zinapitika kiurahisi. Nadhani ni kitu kizuri hicho.
 
Hahahah daaah, unakufaham Kirua Vunjo? Hali ni mbaya sana mkuu acha kupotosha kabisa. Watu mpaka leo hii wanaishi kwenye nyumba za mabanzi na mvua zikinyesha barabara hazipitiki kwa gari be real man.
Acha uongo, unafiki na roho ya mkaanga sumu! Ni wapi Vunjo utakuta nyumba za mabanzi? Peleka unyumbu wako huko.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio kirua vunjo tu kuna kirua raso,lego,kwa mare,kanji,mero na bahat mbaya hata hapo kwa mbunge mbatia rami haijafika na sio tu huyo hata mrema mwenyewe kwake marangu uomboni kiraracha rami haijafika

Sent using Jamii Forums mobile app
Vunjo ndo hakujaendelea kabisa. Senta ya PAKULA ni ya hovyo kabisa, usafiri shida mpaka PIK UP zinabeba abiria, Stendi ikiwa jirani na geti la PAKULA SEC.
 
wananchi wa vijiji 16 jimbo la vunjo Kilimanjaro kwa kushirikiana na mbunge wao makini eng James mbatia,wamechanga fedha binafsi billion 7.2 ili kujenga barabara km 232 jimboni humo
mradi huo ni wa hiari na sio wa serikali,hongereni wana Kilimanjaro kwa kijitambua,ndio maana mkoa unazidi kuchanja mbuga kimaendeleo

Hiuyi ndio ujamaa, ujirani, undugu, kujali maslahi yako leo na kujitegemea kwa karne hii. Kukaa chini na kuangalia kama unaweza kutatua matatizo yako.
 
Back
Top Bottom