luambo makiadi
JF-Expert Member
- Nov 28, 2017
- 10,709
- 8,927
- Thread starter
- #121
kilmnjaro imekua role modal ya maendeleo tangu enzi na enziJPM atawaongezea kama hiyo, mfano wa kuigwa
kilmnjaro imekua role modal ya maendeleo tangu enzi na enziJPM atawaongezea kama hiyo, mfano wa kuigwa
Mkuu achana na hawa washamba wa geita wanadhan watu wote wana akili z kuchunga ngombeUnazungumzia Kirua vunjo sehemu gani mkuu coz barabra ya kwenda Kirua ina lami km 8 bado tatu ifike pake centre ya Congo au unazungumzia baravara za mitaani? Hizo za mitaa ndio Mbatia abazirekebisha kwa sasa karibu vunjo December.
tunaposema Kilimanjaro imejitambua tangu enz na enz mtueleweHii kitu ni kweli aise nilishhudia siku moja
Angalieni Jiwe asijekuzichukua na kuzipangia matumizi mengine.wananchi wa vijiji 16 jimbo la vunjo Kilimanjaro kwa kushirikiana na mbunge wao makini eng James mbatia,wamechanga fedha binafsi billion 7.2 ili kujenga barabara km 232 jimboni humo
mradi huo ni wa hiari na sio wa serikali,hongereni wana Kilimanjaro kwa kijitambua,ndio maana mkoa unazidi kuchanja mbuga kimaendeleo
wananchi wa vijiji 16 jimbo la vunjo Kilimanjaro kwa kushirikiana na mbunge wao makini eng James mbatia,wamechanga fedha binafsi billion 7.2 ili kujenga barabara km 232 jimboni humo
mradi huo ni wa hiari na sio wa serikali,hongereni wana Kilimanjaro kwa kijitambua,ndio maana mkoa unazidi kuchanja mbuga kimaendeleo
n barabAra za jimbo lote sio mojaMhh, barabara ya km 240 jimbo moja!
Tupeni ufafanuzi.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Kiwango cha maji
Hebu tuambie maana tumedanganywa eti hakuna nyumba za udongo kabisaHahahah daaah, unakufaham Kirua Vunjo? Hali ni mbaya sana mkuu acha kupotosha kabisa. Watu mpaka leo hii wanaishi kwenye nyumba za mabanzi na mvua zikinyesha barabara hazipitiki kwa gari be real man.
Hongera kwa kusema ukweli, hakuna anaebisha lakini watu wana overrate mambo wanasifia kupitilizaNaongea vitu ninavyo viona yaani uhalisia. Kuna watu wanaishi nyumba za mabanzi na nimewahi lala pia punguza ku overrate.
Mkuu achana na hawa washamba wa geita wanadhan watu wote wana akili z kuchunga ngombe
aje Kilimanjaro ajionee lami kila sehemu
Nyumba za nyasi kilimanjaro zipo njoo same nikakuonyeshekule usukuman vijumba vya nyasi,Aseme kama Kilimanjaro kuna nyasi
Ingependeza kama wangefanya hivoMichango inaendelea au imesimama?
tutpieni A/C no ya huko Vunjo
tuwekamo na sisi vijisenti vyetu vya Barabara za mndeny
Unazungumzia Kirua vunjo sehemu gani mkuu coz barabra ya kwenda Kirua ina lami km 8 bado tatu ifike pake centre ya Congo au unazungumzia baravara za mitaani? Hizo za mitaa ndio Mbatia abazirekebisha kwa sasa karibu vunjo December.
Kilimanjaro stand up
Hahahahahahaah kwa hiyo alipelekwa kukatia ng'ombe na yeye akalazwa kwenye banda mkuu??We ulipelekwa kama mkatia majani na kisafisha zizi ulitaka wakulaze wapi?
Hahahahahahahahahhahtunaposema Kilimanjaro imejitambua tangu enz na enz mtuelewe
wengine wapo busy kupanda fisi gamboshi sisi maendelrleo tu
Hii hosp imeizidi ikulu ya chattleMambo ya Kirua Vunjo haya, hawako nyuma.
Hiyo ni Hospital mpya ya kisasa kabisa, inatarajiwa kukamilika mwishoni mwa mwaka huu.View attachment 825365
sipati picha wAtu wa huko geitA wakiona hii habari