• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
6,997
Points
2,000
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
6,997 2,000
wananchi wa vijiji 16 jimbo la vunjo Kilimanjaro kwa kushirikiana na mbunge wao makini eng James mbatia,wamechanga fedha binafsi billion 7.2 ili kujenga barabara km 232 jimboni humo
mradi huo ni wa hiari na sio wa serikali,hongereni wana Kilimanjaro kwa kijitambua,ndio maana mkoa unazidi kuchanja mbuga kimaendeleo
 
GwaB

GwaB

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2014
Messages
1,493
Points
2,000
GwaB

GwaB

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2014
1,493 2,000
Kama ni kweli wameamua kuchanga pesa zao binafsi kwa ajiri ya kujenga barabara mpya mbali ya zile zinazohudumiwa na Serikali, ni uzalendo wa hali ya juu unaopaswa kuigwa na mikoa mingine. Hongera zake Mh. James Mbatia.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
28,506
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
28,506 2,000
Tumeamua kutumia
 
21 February

21 February

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
2,913
Points
2,000
21 February

21 February

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
2,913 2,000
wananchi wa vijiji 16 jimbo la vunjo Kilimanjaro kwa kushirikiana na mbunge wao makini eng James mbatia,wamechanga fedha binafsi billion 7.2 ili kujenga barabara km 232 jimboni humo
mradi huo ni wa hiari na sio wa serikali,hongereni wana Kilimanjaro kwa kijitambua,ndio maana mkoa unazidi kuchanja mbuga kimaendeleo
Ni barabar ya kutoka sehemu gani kwenda wapi
 
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
9,818
Points
2,000
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
9,818 2,000
wananchi wa vijiji 16 jimbo la vunjo Kilimanjaro kwa kushirikiana na mbunge wao makini eng James mbatia,wamechanga fedha binafsi billion 7.2 ili kujenga barabara km 232 jimboni humo
mradi huo ni wa hiari na sio wa serikali,hongereni wana Kilimanjaro kwa kijitambua,ndio maana mkoa unazidi kuchanja mbuga kimaendeleo
Huku kwetu chato inaingia mara 1.5 trillion kwa maendeleo kwa miaka 600 ijayo,aikarua
 
Laliga

Laliga

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2018
Messages
287
Points
500
Laliga

Laliga

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2018
287 500
Kifupi mkoa wa kilimanjaro barabara zote zinapitika muda wote, mpaka huko vijijini kuna lami ya kiwangi cha juu kabisa.

Proud to b chagga
Hahahah daaah, unakufaham Kirua Vunjo? Hali ni mbaya sana mkuu acha kupotosha kabisa. Watu mpaka leo hii wanaishi kwenye nyumba za mabanzi na mvua zikinyesha barabara hazipitiki kwa gari be real man.
 

Forum statistics

Threads 1,402,915
Members 531,014
Posts 34,409,440
Top