Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Posts
10,709
Reaction score
8,927
wananchi wa vijiji 16 jimbo la vunjo Kilimanjaro kwa kushirikiana na mbunge wao makini eng James mbatia,wamechanga fedha binafsi billion 7.2 ili kujenga barabara km 232 jimboni humo
mradi huo ni wa hiari na sio wa serikali,hongereni wana Kilimanjaro kwa kijitambua,ndio maana mkoa unazidi kuchanja mbuga kimaendeleo
 
Kama ni kweli wameamua kuchanga pesa zao binafsi kwa ajiri ya kujenga barabara mpya mbali ya zile zinazohudumiwa na Serikali, ni uzalendo wa hali ya juu unaopaswa kuigwa na mikoa mingine. Hongera zake Mh. James Mbatia.
 
wananchi wa vijiji 16 jimbo la vunjo Kilimanjaro kwa kushirikiana na mbunge wao makini eng James mbatia,wamechanga fedha binafsi billion 7.2 ili kujenga barabara km 232 jimboni humo
mradi huo ni wa hiari na sio wa serikali,hongereni wana Kilimanjaro kwa kijitambua,ndio maana mkoa unazidi kuchanja mbuga kimaendeleo
Ni barabar ya kutoka sehemu gani kwenda wapi
 
wananchi wa vijiji 16 jimbo la vunjo Kilimanjaro kwa kushirikiana na mbunge wao makini eng James mbatia,wamechanga fedha binafsi billion 7.2 ili kujenga barabara km 232 jimboni humo
mradi huo ni wa hiari na sio wa serikali,hongereni wana Kilimanjaro kwa kijitambua,ndio maana mkoa unazidi kuchanja mbuga kimaendeleo
Huku kwetu chato inaingia mara 1.5 trillion kwa maendeleo kwa miaka 600 ijayo,aikarua
 
Kifupi mkoa wa kilimanjaro barabara zote zinapitika muda wote, mpaka huko vijijini kuna lami ya kiwangi cha juu kabisa.

Proud to b chagga
Hahahah daaah, unakufaham Kirua Vunjo? Hali ni mbaya sana mkuu acha kupotosha kabisa. Watu mpaka leo hii wanaishi kwenye nyumba za mabanzi na mvua zikinyesha barabara hazipitiki kwa gari be real man.
 
Back
Top Bottom