Upepo wa Pesa
JF-Expert Member
- Aug 8, 2015
- 21,783
- 35,766
[emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119] juuuuuukilimanjaro hoyeeeee
[emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119] juuuuuukilimanjaro hoyeeeee
Uliposema wewe ni msukuma nikalikumbuka jiwe. Kwa kifupi mmetofautiana kidogo sana akili zenu na roho zenu za kwanini!!Mimi ni msukuma halisi kabisa. Naifahamu Kilimanjaro vilivyo pamoja na watu wake yani nje ndani. Sifa zinazo mwagwa hapa ni tofauti na uhalisia wake mfano barabara zipo nyingi sana zisizo pitisha magari kipindi cha mvua tofauti na tambo za wazawa, vijana wengi ni mafundi wa ujenzi vilevile wabeba mizigo ya watalii wanao panda mlima. Kiufupi ni pa kawaida kabisa in case hujawahi fika.
Naikumbuka sana hii mkuu...kuna jitu litakuwa limenuna hukooo. halafu nyie kaskazini si mliambiwa ni zamu ya kusini nyie kwenu maendeleo yametosha msubiri kwanza??
Naongea vitu ninavyo viona yaani uhalisia. Kuna watu wanaishi nyumba za mabanzi na nimewahi lala pia punguza ku overrate.Huwezi linganisha huko kwenye makazi bora na watu wenye nyumba za nyasi, hawajui hata matumizi ya vyoo, let's be honest
Hawana haja ya kuuza mbuzi was wapi kwenye budjet ya serikali waliompa kuraKwa hiyo? Roho inakuuma wakichanga hela? Na nyie uzeni mbuzi mjenge barabara.
Huu ndio ukweli usio penda kusikiwa na wazawa, mafanikio yapo ila kuna changamoto lukuki.Uliposema wewe ni msukuma nikalikumbuka jiwe. Kwa kifupi mmetofautiana kidogo sana akili zenu na roho zenu za kwanini!!
Hata michango yetu wanaiita hela za CCMluambo makiadi , Asprin mlimsikia mwenyekiti wa UVCCM alisema wao ndiyo wanachagua maendeleo yaende wapi na wasipoyapeleka hatuna cha kuwafanya.
Kaka huko wanajitahidi sana. Na sehemu zenye Barbara za shida kidogo in vijiji vinavyoelekea maeneo ya miinuko na vinasababishwa na kupita kwa magari mengi hasa Lori za mchanga na tax zinazobeba abiria kupeleka vijijini.. Mchakato walioanzaha kina mbatia wakishirikiana na makanisa, serikali za kata na vijiji pamoja na wadau wa maendeleo ni jambo la kuigwa na funzo kwa serikali kuhusu wajibu wake kwa wananchi, ubaguzi, na uwezo was wananchi wakihamua jambo.Unaifaham barabara ya kilema?, sembeti road? Mimi nasema ukweli maana nipo huku for some years sio vinginevyo mkuu.
Zitakwenda kumaliza ujenzi wa Chato international airportMichango inaendelea au imesimama?
tutpieni A/C no ya huko Vunjo
tuwekamo na sisi vijisenti vyetu vya Barabara za mndeny
Sawa hata london kuna ombaomba na vijana wazururaji ila ni sawa na dar?au hata wazungu kuna maskini ambao hawapati mahitaji muhimu je ni sawa na waafrika? Unadhani Marangu ni sawa na huko vijiji vya usukumani kwenuMimi ni msukuma halisi kabisa. Naifahamu Kilimanjaro vilivyo pamoja na watu wake yani nje ndani. Sifa zinazo mwagwa hapa ni tofauti na uhalisia wake mfano barabara zipo nyingi sana zisizo pitisha magari kipindi cha mvua tofauti na tambo za wazawa, vijana wengi ni mafundi wa ujenzi vilevile wabeba mizigo ya watalii wanao panda mlima. Kiufupi ni pa kawaida kabisa in case hujawahi fika.
Sawa hata london kuna ombaomba na vijana wazururaji ila ni sawa na dar?au hata wazungu kuna maskini ambao hawapati mahitaji muhimu je ni sawa na waafrika? Unadhani Marangu ni sawa na huko vijiji vya usukumani kwenuMimi ni msukuma halisi kabisa. Naifahamu Kilimanjaro vilivyo pamoja na watu wake yani nje ndani. Sifa zinazo mwagwa hapa ni tofauti na uhalisia wake mfano barabara zipo nyingi sana zisizo pitisha magari kipindi cha mvua tofauti na tambo za wazawa, vijana wengi ni mafundi wa ujenzi vilevile wabeba mizigo ya watalii wanao panda mlima. Kiufupi ni pa kawaida kabisa in case hujawahi fika.
hawa tangu zamani kazi mbele mbele mkuuWamejiongeza maana washaambiwa serikali ya CCM haiwezi peleka maendeleo kwa wapinzani
We ulipelekwa kama mkatia majani na kisafisha zizi ulitaka wakulaze wapi?Naongea vitu ninavyo viona yaani uhalisia. Kuna watu wanaishi nyumba za mabanzi na nimewahi lala pia punguza ku overrate.
Basi nipeni A/c ya Mbunge Mbatia bora ale yeye na NCCR nina uhakika na BarabaraZitakwenda kumaliza ujenzi wa Chato international airport
Acha uongo weweNaongea vitu ninavyo viona yaani uhalisia. Kuna watu wanaishi nyumba za mabanzi na nimewahi lala pia punguza ku overrate.