OllaChuga Oc
JF-Expert Member
- Jul 4, 2016
- 21,961
- 25,325
Hizi sio gest nyie washamba ni nyumba za kuishi watu hapa ni nshara machame pekeeAlafu tupicha tule tule, ni rahisi kujua kwamba luambo makiadi next analeta picha gani. [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Somaaaaa hiyoooooo!! Zoom usome habari nzima! Hiyo ni kata 1 tu. Na kuna project nyingi za hii kata hazijaandikwa hapo mkitaka nitazishusha na picha juu! Kila mwaka jamaa wanachanga around 150M ni kata moja tu na hakuna aliyefungua uzi hapa. Kwetu haya ni ya kawaida sana.
Rami ndo mnyama gani arifu??Rami Muleba ni anasa, Machame rami inapasua mpaka poriniView attachment 1017909View attachment 1017910View attachment 1017911
Sent using Jamii Forums mobile app
Nyie maskin hamna ubavu wa kuchanga hata milion 5Tatizo la hawa jamaa maneno mengi tu
Atleast we una urgue kwa points. Mkuu mimi sikatai kwamba ni pabaya. Ila ujue hapa kwa kuwa sote hatupo maeneo husika tunaweka evidences. Nyie zileteni tuendeleze mjadala. Ndio maana ya maongezi kiongozi. Sio ugomvi kamanda wangu. Sisi tunaoleana kila siku. Harusi za kila siku miji yote ni ndoa za mhaya na mchaga. Nyie ni wake zetu wapya. Natania mwamba[emoji38][emoji38][emoji38]Mkuu pamoja na hayo pia bila ya kutumia nguvu sana,nakushaur kidogo ufike machame tuu,hakika utajionea majumba na makazi bora kabsa ya watu.ukianzia lambo extet pandisha mpaka mlimani angalia barabara na pia ukiweza shuka uingie vijjn yaani kama mashare,marukeni mfoni,nnyama,makoa kalali kisiki,nkwarungo,nkwanamboo,foo,uduru ,kialia na kwngne kote ambako nimepasahau utaona kila mtu anachakarika na level ya maisha inaridhisha kwa watu wa maeneo haya.yaani hawa ni waisraeli wa tz,,wamebarikiwa kwa kweli.
Sent using Jamii Forums mobile app
Huchomoki kwangu LeoNimwwakamata hawachomoki, wanahangaika na mahoteli mi naweka majumba ya kuishi tu wanapagawa. Wamezoea story za kwanye kahawa kutoka kwa anti-bukoba wanashangaa kuona the real bk
Nilijua haitakosa hoteli hapo. Hebu fanya kama unajitoa akili uende kijijini utuoigie vipicha vya nyumba za wananchi bhana. Achana na haya mambo ya gesti hausi zinakuaibisha kamanda anguHapo ni Nshara.. hiyo picha ina nyumba ya Mbowe na Hotel ya Aishi..
Wazee wa Muleba bado nataka mniletee English Medium kama hii iloyoko kijijini Muleba au Bukoba Vijijini
View attachment 1017913View attachment 1017914
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa vi milion 150 kwa bilion 7 vinaingia Mara ngapi? Yan héla yenu ya miaka 5 ndio hiyo tuliyochanga kwa mkupuo bilion 7Somaaaaa hiyoooooo!! Zoom usome habari nzima! Hiyo ni kata 1 tu. Na kuna project nyingi za hii kata hazijaandikwa hapo mkitaka nitazishusha na picha juu! Kila mwaka jamaa wanachanga around 150M ni kata moja tu na hakuna aliyefungua uzi hapa. Kwetu haya ni ya kawaida sana.
Alafu digidigi wa kichaga anasema jimbo zima wamechangia barabara km 6 tu! [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]View attachment 1017940
Sent using Jamii Forums mobile app
Umeshasema hapa kuna nyumba ya Mbowe na hotel ya Aish. Tumekataa hotel mjomba. Sijui unaelewa vizuri!?? Nyie si mna makazi bora vijijini? Sababu hasa ya kukataa kutuletea hayo makazi bora ya wananchi ni nini? Badala yake mnakomalia maguest houses?? Kuna shida mahala. Sio bureEndelea kutokwa povu hapa ni Kijiji cha nshara chopa ikiwa imepk mhaya Ana ubavu huu?View attachment 1017923
Sent using Jamii Forums mobile app
Nyumba ya mwananchi huko nshara haya sema kingineNilijua haitakosa hoteli hapo. Hebu fanya kama unajitoa akili uende kijijini utuoigie vipicha vya nyumba za wananchi bhana. Achana na haya mambo ya gesti hausi zinakuaibisha kamanda angu
Sent using Jamii Forums mobile app
Unapaona nyuma ya hiyo nyumba vizuri?? Ushajua ulipojichanganya sasa!Hiyo sio hôtel ni nyumba ya mtu
Hahaha mnabadili kiswahili ee
mmehitaji picha za vijijin tunawapa bdo mnasema hôtel hivi hujui kutofautisha hôtel na makaz?
Wachaga wanapenda sana garden nyumba ya mchaga hukosi garden
Migomba IPO kwa mbali
Soma tena hiyoooooooooollView attachment 1017924
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha hatariKabisa mkuu Sisi wachaga hatuna wivu wa kulogana kama wa kagera
Mchaga akijenga nyumba ya vyumba 5 mwingine atajenga ya 10
Akinunua Rav 4 mwingine natanunua klugger
Ndio maana hadi kiama, uchagani haitakaa irudi nyuma
Uhayan huwa wanaoneana wivu wa kuuana mfano kule muleba ndio balaa Kuna kata inaitwa kimwani kule ndio hatari muleba nimeizunguka Sana kwanzia nchi kavu Hadi kule vusiwan rwazi,bumbile,ikuza
Sent using Jamii Forums mobile app
Hata kabla hajaweka nyingine mi nshajua ataweka ipi! Ha ha haaaaAlafu tupicha tule tule, ni rahisi kujua kwamba luambo makiadi next analeta picha gani. [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Soma hiyooooooooBilion 7 za vunjo ni kukarabati barabara zote za vijijin jimbo la vunjo: sio kujenga l'ami
L'ami ipo marangu to himo via kilema,marangu mwika(kumbuka sio main road) kazi inaendelea picha hizi hapa
Nyie hamna ubavu wa kukusanya hata milion 10 kwa mkupuo acha ubishi wa kijinga
Watu tunachanga milion elfu 7 unaleta hadithi zako hapa za kimaskini ?View attachment 1017928View attachment 1017929
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio ushangae sasa walivyo n'a mbwembwe eti kujipima ubavu na matajir Kilimanjaro
Sent using Jamii Forums mobile app
Mnaikewa nyumba za watu mnasema Hotel hahahahaha..Tunaitaka kwenye list ya matokeo mkuu![emoji38][emoji38][emoji38]
Sent using Jamii Forums mobile app
Jamaa kasema ukweli kwamba picha ndo zile zile. Hata kabla hujapost mtu ameshajua utapost picha ipi[emoji38][emoji38][emoji38]Huchomoki kwangu Leo
Hizi Ni nyumba za kuishi watu sio gest Ni nyumba gan uhayan Ina hadhi hii? Iweke hapa mchaga lazma aweke garden si unajua tena mchaga kwa usafi? Mhaya ni mchafu naturalView attachment 1017955
Sent using Jamii Forums mobile app
Mdogo wangu hiyo ni kila mwaka. Na hiyo ni kata moja tu na wananchi wake. Sasa jimbo zima lina kata ngapi? Yaani nyie kata zote jimbo zima + mfuko wa mbunge + kanisa lenu + diaspora wenu + wasamaria wema mnachanga hela ya km 6 za barabara??? Na bado mnapost?? Seriously!?!?!??Sasa vi milion 150 kwa bilion 7 vinaingia Mara ngapi? Yan héla yenu ya miaka 5 ndio hiyo tuliyochanga kwa mkupuo bilion 7
Yan nyie maskini. Huwa n washamba kweli yaan milion 150 kwa milion elfu 7 unajilinganisha? Hahaha pole
Sent using Jamii Forums mobile app