Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Eti shulenya ghorofa! Hata Bukoba sec yenyewe ni ya ghorofa japo ni ya serikali, Kahororo kuna ghorofa, Ihungo hiyo ndo kama ulaya! Hata Rumuli primary school ni ya ghorofa japo ni ya serikali na ni shule ya msingi. Hizi ni nyingi sana. Hapo nazungumzia za serikali. Sasa za private karibia zote ni ghorofa mkuu. shule kuwa ya ghorofa hata sio jambo jipya huku Bukoba. Hayo ni ya kawaida sana zimejaa kama uchafu. Alafu inavyoonekana Moshi shule kuwa ya gjorofa ni ajabu eeh!!?? Vichekesho sasa hivi jamani

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwanza; Soma uelewe

Pili; Utakuwa na matatizo yako binafsi

Tatu; niletee shule ya English Medium ya ghorofa na ya kisasa iliyopo Muleba au Bukoba vijijini. Siongelei Mjini

Mjini Moshi kuna International School of Moshi ambayo hamuwezi kuofananisha na takataka yeyote hapo Bukoba Mjini..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo la muongo huwa hatunzi kumbukumbu. [emoji3][emoji3][emoji3]
Ohh mmeanza kuweweseka? Injinia Soma hiyoooooo
Eti Kuna migomba Kwan nyie picha za uhayan mnazo post zina migomba? Hahaha mmebanwa pumbu nyie
tapatalk_1549719495313.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwanza; Soma uelewe

Pili; Utakuwa na matatizo yako binafsi

Tatu; niletee shule ya English Medium ya ghorofa na ya kisasa iliyopo Muleba au Bukoba vijijini. Siongelei Mjini

Mjini Moshi kuna International School of Moshi ambayo hamuwezi kuofananisha na takataka yeyote hapo Bukoba Mjini..

Sent using Jamii Forums mobile app
Uzio wa bukoba secondary huu hapa shule Ina mabanda ya mabanzi anasema eti Ni nzuri huyu sundoka hakika anachekesha
IMG_20190103_145655.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siongei sana. Soma gazeti la Habari Leo la tar 14/01/2019 ukurasa wa 12 uone jinsi kata moja tu huko Misenye Kagera inavyochanga na kufanya miradi ya maendeleo ya mamilioni kila mwaka. Hiyo ni kata moja tu. Sasa nyie jimbo lote + mbunge na mfuko wake + kanisa + wachaga masikini diaspora mnachanga hela ya km 6 za lami!!!?!! Na bado unasema haijwahi kutokea Tanzania, labda kwa wandengereko! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Ukikosa hilo gazeti sema nikuwekee habari nzima hapa + picha za hiyo miradi + viwango vinavyochangwa na wachangiaji, hata picha ya gazeti nitakuwekea hapa ujisomee mwenyewe maana sisi tunasema na vielelezo kwa kuwa ni KWELI TUYASEMAYO YAPO! Sio nyie sifa za kuiga mkiambiwa mlete vielelezo mnaleta habari za "Haki ya Mungu" [emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Lete hapa hilo gazeti acha blah blah

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unashupaza shingo kupambanisha vi hotel vyenu na majumba ya kuishi ya wahaya. [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]umekamatwa
Hiyo Ni nyumba ya kuishi sio hotel hahahaha duhhh aisee kumbe huamini? Sasa na hizi chopa kule uchagani Ni Kama baiskeli mbowe mwenyewe anamiliki 4 hahaha
Soma hiyoooo
tapatalk_1549717664407.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siongei sana. Soma gazeti la Habari Leo la tar 14/01/2019 ukurasa wa 12 uone jinsi kata moja tu huko Misenye Kagera inavyochanga na kufanya miradi ya maendeleo ya mamilioni kila mwaka. Hiyo ni kata moja tu. Sasa nyie jimbo lote + mbunge na mfuko wake + kanisa + wachaga masikini diaspora mnachanga hela ya km 6 za lami!!!?!! Na bado unasema haijwahi kutokea Tanzania, labda kwa wandengereko! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Ukikosa hilo gazeti sema nikuwekee habari nzima hapa + picha za hiyo miradi + viwango vinavyochangwa na wachangiaji, hata picha ya gazeti nitakuwekea hapa ujisomee mwenyewe maana sisi tunasema na vielelezo kwa kuwa ni KWELI TUYASEMAYO YAPO! Sio nyie sifa za kuiga mkiambiwa mlete vielelezo mnaleta habari za "Haki ya Mungu" [emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu pamoja na hayo pia bila ya kutumia nguvu sana,nakushaur kidogo ufike machame tuu,hakika utajionea majumba na makazi bora kabsa ya watu.ukianzia lambo extet pandisha mpaka mlimani angalia barabara na pia ukiweza shuka uingie vijjn yaani kama mashare,marukeni mfoni,nnyama,makoa kalali kisiki,nkwarungo,nkwanamboo,foo,uduru ,kialia na kwngne kote ambako nimepasahau utaona kila mtu anachakarika na level ya maisha inaridhisha kwa watu wa maeneo haya.yaani hawa ni waisraeli wa tz,,wamebarikiwa kwa kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaha Lyatonga aliwahi kutelekeza mapipa ya lami kule, bado yapo au aliyauza walipompiga chini?! Nitegemea barabara ziwe ziliishajengwa zote kwa lami ile.
Mtamuumiza Mrema akisikia habari hizi.
 
Lete hapa hilo gazeti acha blah blah

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni vi mitaro vya milion 1 na nusu eti ndio wanaita ma milion Hawa maskin wa kihaya huwa wanachekesha mno
Nimemwambia milion 1 na nusu inaingia Mara ngapi kwa milion elfu 7 (bilion 7) za vunjo pekee? Hahaha viwatu maskini bhana milion eti ni mamilion wakati milion 1 ni bajet ya mchaga weekend kunywa bia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hatuwezi kukamilika kwa 100% hata ulaya na marekani hawajakamilika
lakini Kilimanjaro miundombn IPO juu
mno kulinganisha na mikoa mingine
ni mkoa Gan wananchi wanaweza kuchanga mabilion kama sii Kilimanjaro tu?
uzuri mmoja Kilimanjaro tunajiongeza serikali inamalizia tu, ndio maana mkoa wetu ni wa 2 tz wananchi wake kuwa na gdp kubwa
pia ni mkoa wenye miundombn toshelezi karibu 95%,uliwahi sikia Kilimanjaro tuna uhaba wa zahanati,shule nk?
tunataka barabara zote za vijijin tuziboreshe ziwe Kama uzunguni Kama imewezekana kwenye elimu,maji,afya barabara hazitushindi Big up Wana klm
sundoka
instanbul
Bwana Makiadi nakuelewa sana.

Kuchanga Billion 7 Si kazi ya kitoto.

Heko kwa wakazi wa Kilimanjaro.

Ni watu wa kipekee sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom