Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Hivi vichekesho kweli, hii ndo hotel mnayoshangaa wachagga wote??
Nyumba ya mangi huko kijijin nshara machame
tapatalk_1549719512227.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unanifurahisha na picha za Bukoba! Kizuri zinaonekana kabisa kutoka eneo husika. Kama ni nyumba unaiona oabisa iko migombani. Ni makazi ya mtu. Sio hawa wenzetu kutwa wanapost gest houses[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]

Sent using Jamii Forums mobile app
Endelea kutokwa povu hapa ni Kijiji cha nshara chopa ikiwa imepk mhaya Ana ubavu huu?
tapatalk_1549717664407.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unajua maana ya bilion 7? Yaan milion elfu 7
Nyie huko misenyi hivyo vi mitaro vya milion 1.5 vinaingia Mara ngapi kwenye bilion 7? Hahahah

Sent using Jamii Forums mobile app
Mitaro gani unayoizungumzia? Umeona nilichoandika?? Umesoma gazeti lenyewe? Sasa mitaro ya nini kijijini?

Hizo bil 7 zipo Jf tu. Na hizo barabara km 6 mmeshamaliza kujenga??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwanza; Soma uelewe

Pili; Utakuwa na matatizo yako binafsi

Tatu; niletee shule ya English Medium ya ghorofa na ya kisasa iliyopo Muleba au Bukoba vijijini. Siongelei Mjini

Mjini Moshi kuna International School of Moshi ambayo hamuwezi kuofananisha na takataka yeyote hapo Bukoba Mjini..

Sent using Jamii Forums mobile app
Tunaitaka kwenye list ya matokeo mkuu![emoji38][emoji38][emoji38]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimwwakamata hawachomoki, wanahangaika na mahoteli mi naweka majumba ya kuishi tu wanapagawa. Wamezoea story za kwanye kahawa kutoka kwa anti-bukoba wanashangaa kuona the real bk
Unanifurahisha na picha za Bukoba! Kizuri zinaonekana kabisa kutoka eneo husika. Kama ni nyumba unaiona oabisa iko migombani. Ni makazi ya mtu. Sio hawa wenzetu kutwa wanapost gest houses[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mdogo wangu achankulinganisha nyumba ya Malinzi ya kuishi na hotel ya watu kulipia kufanyia dhambi zao wakaondoka! Ebu kuwa basi na hata kaakili ka kawaida. Leta za makazi ya watu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo sio hôtel ni nyumba ya mtu
Hahaha mnabadili kiswahili ee
mmehitaji picha za vijijin tunawapa bdo mnasema hôtel hivi hujui kutofautisha hôtel na makaz?
Wachaga wanapenda sana garden nyumba ya mchaga hukosi garden
Migomba IPO kwa mbali
Soma tena hiyooooooooooll
tapatalk_1549717682862.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mitaro gani unayoizungumzia? Umeona nilichoandika?? Umesoma gazeti lenyewe? Sasa mitaro ya nini kijijini?

Hizo bil 7 zipo Jf tu. Na hizo barabara km 6 mmeshamaliza kujenga??

Sent using Jamii Forums mobile app
Bilion 7 za vunjo ni kukarabati barabara zote za vijijin jimbo la vunjo: sio kujenga l'ami
L'ami ipo marangu to himo via kilema,marangu mwika(kumbuka sio main road) kazi inaendelea picha hizi hapa
Nyie hamna ubavu wa kukusanya hata milion 10 kwa mkupuo acha ubishi wa kijinga
Watu tunachanga milion elfu 7 unaleta hadithi zako hapa za kimaskini ?
tapatalk_1548780461260.jpeg
tapatalk_1548780479608.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uzio wa bukoba secondary huu hapa shule Ina mabanda ya mabanzi anasema eti Ni nzuri huyu sundoka hakika anachekeshaView attachment 1017902

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna uzio hapo?? Kwanza hilo kanisa halijapakana na Bukoba sec shule. Limepakana na hostel za Bukoba sec ambazo zipo mbali kidogo na shule yenyewe. Sasa wewe uliposikiaga tu hostel za Bk sec zipo karibu na cathedral basi ukapagawa ukajua ndo hiyo inayoonekana pembeni. Pambafffff

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna uzio hapo?? Kwanza hilo kanisa halijapakana na Bukoba sec shule. Limepakana na hostel za Bukoba sec ambazo zipo mbali kidogo na shule yenyewe. Sasa wewe uliposikiaga tu hostel za Bk sec zipo karibu na cathedral basi ukapagawa ukajua ndo hiyo inayoonekana pembeni. Pambafffff

Sent using Jamii Forums mobile app
Hostel za bk sec sio eneo la bk sec? Acha ubishi wa kijuha
umekamatwa pumbu unaanza kulialia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom