FisadiKuu
JF-Expert Member
- Nov 19, 2015
- 8,336
- 13,659
Hivi huko Kamuchumu ni kijiji au kata iliyopo around Muleba District?
Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi huko Kamuchumu ni kijiji au kata iliyopo around Muleba District?
Kabisa mkuu Sisi wachaga hatuna wivu wa kulogana kama wa kageraNi kweli siri ya maendeleo ni wivu,Kuchuana kihoja mwisho wa siku tunafika pazuri
Kwa hyo hata mimi naamini mvutano huu ni wa nia njema ili tuwe na wivu wa kimaendeleo.ndo maana huko uchaggan kuuana nasikia kuna kaeneo ndo huwa kanaleta picha mbaya maeneo ya huko
Watu wana wivu wa maendeleo sana,ukifika vijijini huko Robo ya Ulaya[emoji4]
Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
Tuletee za vijijini alafu utuletee picha sio blah blah..Subiri niletee English medium za muleba, bukoba vijijini na misenyi huko ndani.naleta facts.
Sent using Jamii Forums mobile app
Pia rombo katoliki inamiliki hospital mbili huruma hospital,ngoyoni hospital aisée kumbe ndio maana takwimu zikasema kililmanjaro kimiundombnu imekamilika kwa 95%Alafu mkuu usiseme ulutheri Marangu ni asilimia 5 UNAKOSEA.
Kwa nilivyofuatilia historia na pia kukaa huko najua kwamba Sehemu zenye waLutheri wengi ni Marangu na Old Moshi
Ila ukienda maeneo kama Kilema waluther ndo asilimia 5 kwa sababu kule ndo kumejaa wakatoliki,Rombo nayo ni ya wakatoliki Waluther asilimia 3,Marangu ni zaidi ya asilimia 89 ukitoa hao walokole wengine na wapagani[emoji2]
Japo udhibitisho sina.
Alafu kilema ndo wakatoliki ndo maana wana Hospitali yao ya Kilema
Marangu nao wana yao
Na Machame pia kumelala Walutheri.
Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
Mkuu umemaliza kila kitu.. Bila juhudi za waKaskazini hiyo hospital isingekuwepo..Sasa hapa kwa harakahara umesema kuwa dayosisi ya Kaskazini ndio iliyoanza hyo hospitali,Sasa hapa kwa haraka haraka tusiseme dayosisi
Kuna Askofu mmoja wa huko Kaskazini aliyekuwa anaitwa Dkt Stefano Moshi huyu askofu nilivyomfuatilia historia yake aliweza kuunganisha dioceses saba za Lutheran za Tanganyika kipindi hicho,na pia alileta wazo la kuanzishwa hospitali ya KCMC Ili iwe ni owner(miliki)ya wana KKKT kwa Tanzania nzima kama ulivyosema mwanzo kwenye issue ya RADIO.
Kwa hyo sasa michango iliyokuwa ikitolewa na hao wazee uliosema awali pamoja na donors countries(misaada kutoka nje) means makanisa ya nje kama Bavaria etc wakati huo nayo pia ilikuwa ni asali tosha na alama ya kuendelea kwa Hospitali ya KCMC.
Kwa hyo kwa muktadha huu Dkt Moshi ndie aliyekuwa Mwanzilishi wa Hospitali hiyo na pia kwa kiasi flan kuna asilimia kadhaa za wanakaskazini wametoa michango yao kadha wa kadha Na Baadae sasa ikawa miliki(owner) ya wana KKKT Tz nzima
Nawasilisha.Alasiri njema
Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
Acha mbwembwe katoliki jimbo la Moshi Kuna hospital zifuatazoNimekutajia za walutheri nikileta za wakatoliki utakimbia hebu tazama hapa Rubya hospitalView attachment 1017722View attachment 1017723View attachment 1017724
Sent using Jamii Forums mobile app
Hii rubya hospital haijafikia hata robo kilema hospitalNimekutajia za walutheri nikileta za wakatoliki utakimbia hebu tazama hapa Rubya hospitalView attachment 1017722View attachment 1017723View attachment 1017724
Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe kelele zooote ni hospitali nne tu!!! Wachagga mna matatizo aiseeAcha mbwembwe katoliki jimbo la Moshi Kuna hospital zifuatazo
Kibosho hospital
Kilema hospital
Huruma hospital
Ngoyoni hospital
fazili hebu muonyeshe picha za kilema hospital huyu mhaya kama hajazimia hapa
Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo Lao Ni wabishi dawa nikuwPa za uso kipindi kile eti walikuwa wakilinganisha ki bukoba na Moshi wakawa Wana post vigofu vyao weee hatukuwajibu wakaendelea weeeeeNataka leo huu mjadala tuufunge rasmi.. Wajifananishe na wasukuma sio wachaga..
Sent using Jamii Forums mobile app
Unafikiri kuwa hospitali ya wilaya ndo kuwa nzuri??? Rubya ni hospitali teula ila inazidiwa na kagondo hospitalHii rubya hospital haijafikia hata robo kilema hospital
Japokuwa rubya ndio hospital teule ya wilaya muleba ilhali kilema ni hospital ya kawaida isiyo ya wilaya
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha hawa hawajui maana ya hotel ngoja niwawekee lodge moja iliyopo sanya juu sihaHotel gani ya kishamba nje imepaki haice ya kamuchumu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha mkuu utakuwa umelewa joto la Moshi. Moshi kuna nini cha maana hapo??Tatizo Lao Ni wabishi dawa nikuwPa za uso kipindi kile eti walikuwa wakilinganisha ki bukoba na Moshi wakawa Wana post vigofu vyao weee hatukuwajibu wakaendelea weeeee
Sasa tukaamua kuwaumbua si unaona akina sundoka,kaina,great haya wamekimbia wote ?
Amebaki huyu instanbul nae naona jahaz linamzamia
Sent using Jamii Forums mobile app
Kamachumu ni tarafa .bado nazidi kukusoma tabia unaongea vitu Kwa hisia sio uhalisia . st Joseph rutabo ipo rutabo sio kamachumu mjini lakini tarafa ya kamachumuLete picha ya shule bwana... Unatuletea maneno.
Alafu kumbe huko Kamachumu ni mji bwana. Yaani labda tuseme kama ilivyo Bomang'ombe hivi ndio Kamachumu.
Kamachumu sio kijiji ni kata ya Wilaya ya Muleba. Nilitee shule iliyoko kijijini bwana.. Huko Muleba vijijini.. alafu pia hiyo shule tuma picha zake tuione..
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hyo hyo ndo ndo lodge kali huko kwenu??? Duh haya maajabu jamaniHahaha hawa hawajui maana ya hotel ngoja niwawekee lodge moja iliyopo sanya juu sihaView attachment 1017790
Sent using Jamii Forums mobile app
Akileta Ni tagLete shule ya English medium iliyopo vijiji vya wahaya.. teh teh teh
Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo Lao Ni wabishi dawa nikuwPa za uso kipindi kile eti walikuwa wakilinganisha ki bukoba na Moshi wakawa Wana post vigofu vyao weee hatukuwajibu wakaendelea weeeee
Sasa tukaamua kuwaumbua si unaona akina sundoka,kaina,great haya wamekimbia wote ?
Amebaki huyu instanbul nae naona jahaz linamzamia
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani kamachumu ipo wilaya gani? Kumbe hata hupafahamu kagera.kamachumu ni tarafa mojawapo katika wilaya ya mulebaHivi huko Kamuchumu ni kijiji au kata iliyopo around Muleba District?
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu hata kamachumu hawaijui hawa, mitaa ya kamachumu ni kama hii hapo chini. Hapo ni barabara ya kwenda rutabo mtaa wa bugonziKamachumu ni tarafa .bado nazidi kukusoma tabia unaongea vitu Kwa hisia sio uhalisia . st Joseph rutabo ipo rutabo sio kamachumu mjini lakini tarafa ya kamachumu
Sent using Jamii Forums mobile app
Jipe moyo primary kishuro nshamba mulebaView attachment 1017802Tuletee za vijijini alafu utuletee picha sio blah blah..
Tunataka picha kama unavyoleta hizo za Hospitali
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha kumbe ni tarafa.. Yaani Kamachumu kwenyewe kuna mpaka Kamachumu mjini teh teh teh..Kamachumu ni tarafa .bado nazidi kukusoma tabia unaongea vitu Kwa hisia sio uhalisia . st Joseph rutabo ipo rutabo sio kamachumu mjini lakini tarafa ya kamachumu
Sent using Jamii Forums mobile app