Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Kaka punguza maneno asilimia kubwa kilichofanyika ni kuleta karandinga na kuchonga tu barabara pasipo hata kumwaga kifusi, barabara zilizowekwa kifusi au hizo moram ni chache sana

Sent using Jamii Forums mobile app
hiyo ulikuwa ni hatua ya awali kabla DC hajasitisha huo mradi,baadae mbatia akaenda kwa jpm kushtaki inakuaje wananchi wachange bilion 7 alafu wakataliwe kujenga ? ndipo majuz jpm akaruhusu,kwahiyo kwanzia wiki ijayo kazi itaendelea
 
hiyo ulikuwa ni hatua ya awali kabla DC hajasitisha huo mradi,baadae mbatia akaenda kwa jpm kushtaki inakuaje wananchi wachange bilion 7 alafu wakataliwe kujenga ? ndipo majuz jpm akaruhusu,kwahiyo kwanzia wiki ijayo kazi itaendelea
Acha uongo mkuu mi naishi huku so nnachokwambia nakijua hakuna moram itakayomwagwa tena

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha uongo mkuu mi naishi huku so nnachokwambia nakijua hakuna moram itakayomwagwa tena

Sent using Jamii Forums mobile app
moram ulisimama kwakuwa mradi huo ulizuiwa na DC
jpm kauruhusu mwez desemba
juz trh 29 tulikuwa ukumbi wa marangu ttc na mbatia pmj na kamati nzima yá maendeleo ya vunjo (vdc) chini ya askofu shoo na mchungaji Dr eliona kimaro,wakasema wiki ya 2 ya January mradi utaanza,ilikuwa ni tamasha la wana vunjo,sasa wewe unaishi kwa hisia?
nahisi utakuwa haupo vunjo,ungekuwa vunjo usingekuwa outdated namna hii,tamasha la Wana vunjo 29/12 tulikuwa nyomi ukumbi ulijaa full akina mchungaji eliona kimaro wakaeleza jinsi mradi wa vdc ulipifikia ,askofu Dr Martin shao ambaye ni Mwenyekiti wa vdc akahutubia nakueleza mradi utaanza Mara moja mitambo itaanza kazi wiki ya 2
 
wananchi wa vijiji 16 jimbo la vunjo Kilimanjaro kwa kushirikiana na mbunge wao makini eng James mbatia,wamechanga fedha binafsi billion 7.2 ili kujenga barabara km 232 jimboni humo
mradi huo ni wa hiari na sio wa serikali,hongereni wana Kilimanjaro kwa kijitambua,ndio maana mkoa unazidi kuchanja mbuga kimaendeleo
DC kada wa ccm alikataza barabara isijengwe
 
Sikuona umuhimu wa kuja marangu ttc wakati wiki tatu nyuma mbatia alikuja himo hapa na akafanya mkutano but hakuyasema yote hayo unayosema ww...
Na swala la dc kusimamisha huo mchakato ni baada ya viongoz wa ccm jimbo la vunjo kumpelekea malalamiko kwamba wananchi wanalalamika hii michango kwao imekua kero na hawarizishwi na namna inavyokusanywa...
moram ulisimama kwakuwa mradi huo ulizuiwa na DC
jpm kauruhusu mwez desemba
juz trh 29 tulikuwa ukumbi wa marangu ttc na mbatia pmj na kamati nzima yá maendeleo ya vunjo (vdc) chini ya askofu shoo na mchungaji Dr eliona kimaro,wakasema wiki ya 2 ya January mradi utaanza,ilikuwa ni tamasha la wana vunjo,sasa wewe unaishi kwa hisia?
nahisi utakuwa haupo vunjo,ungekuwa vunjo usingekuwa outdated namna hii,tamasha la Wana vunjo 29/12 tulikuwa nyomi ukumbi ulijaa full akina mchungaji eliona kimaro wakaeleza jinsi mradi wa vdc ulipifikia ,askofu Dr Martin shao ambaye ni Mwenyekiti wa vdc akahutubia nakueleza mradi utaanza Mara moja mitambo itaanza kazi wiki ya 2

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumbe unahisi sipo vunjo mkuuu...
Baada ya kumaliza hisia zako utaniambia kata ya makuyuni ipo jimbo gan...?
moram ulisimama kwakuwa mradi huo ulizuiwa na DC
jpm kauruhusu mwez desemba
juz trh 29 tulikuwa ukumbi wa marangu ttc na mbatia pmj na kamati nzima yá maendeleo ya vunjo (vdc) chini ya askofu shoo na mchungaji Dr eliona kimaro,wakasema wiki ya 2 ya January mradi utaanza,ilikuwa ni tamasha la wana vunjo,sasa wewe unaishi kwa hisia?
nahisi utakuwa haupo vunjo,ungekuwa vunjo usingekuwa outdated namna hii,tamasha la Wana vunjo 29/12 tulikuwa nyomi ukumbi ulijaa full akina mchungaji eliona kimaro wakaeleza jinsi mradi wa vdc ulipifikia ,askofu Dr Martin shao ambaye ni Mwenyekiti wa vdc akahutubia nakueleza mradi utaanza Mara moja mitambo itaanza kazi wiki ya 2

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sio jiwe tu,hata sundoka anaona wivu hatari anashangaa tumewezaje kuchanga bilion 7,nimemwambia Kilimanjaro kuchanga hata bilion 40 ni kawaida sana,watu tunathamini mkoa wetu hatujautelekeza kama wao walivyoutelekeza wao kagera
Siwezi kujiuliza mmechangaje bil 7 ambayo hamjaichanga. [emoji38][emoji38][emoji38]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kula limau tu ulale,sisi tunasonga mbele
Kilimandjaro ndio mwalimu wa maendeleo tz,nimeshaku mention
source NYINGINE fwatilia itv iliripoti kwanzia walivyochanga, hizo bilion 7,hadi mradi ukasitishwa na juz trh 29 wame post mbatia akiuzungumzia
sasa usipoamin haibadilishi ukweli
najua imekuuma sana sisi tunathamini mkoa wetu hatujautelekeza Ka nyie mnavyoutelekeza kagera
Blaza mi sikatai kuamini. We niaminishe tu kwa vielelezo. Ugumu uko wapi? Sisi ni Great thinkers, vielelezo ni lazima. Mbona mnalia lia kutafuta huruma bure!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Alafu inavyoonekana huu utamaduni wa kuchangishana kwa ajili ya maendeleo ni mpya kwa wachaga. Kwa wenzetu Kagera ni mambo ya kawaida. Sitaki kuwachafulia uzi wenu. Nikiwa na muda mzuri nitaanzisha uzi wangu wa miradi inayofanyika huko Kiziba kwa wahaya kwa kuchangishana kila mwaka na vielelezo kabisa, sio hizo porojo za "Mbatia alisema, Mbatia alisema" Haya ni mambo ya kawaida uhayani na hakuna anayehangaika kushinda hapa JF akihaha kuwaaminisha watu kuwa wahaya wanachangishana.

Hiki kitu kwenu ni kigeni maskini, ndo maana mnahaha kuhakikisha kila mtu anakiona. Na bahati mbaya sasa hata hakionekani kwa kuwa hakipo! Hapo ndo mnapoaibikia sasa.

BADO NADAI CHANZO CHA HABARI

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Inaonekana maendeleo ya Vunjo yanawanyima watu usingizi.
 
Back
Top Bottom