Wanafunzi Chuo Kikuu Dar es Salaam (UDSM) wamegoma

Wanafunzi Chuo Kikuu Dar es Salaam (UDSM) wamegoma

..nadhani vijana mmekosa adabu na uvumilivu. Yaani mmeshindwa hata kumuita mkuu wenu wa chuo mh. JK? Nyie ngojeni, mkikomaa sana na kuleta fujo mtafukuzwa chuo, na mkikomaa sana mtaona zile washa washa.
 
Keep on moving guys ... Kama ulipitia chuo unajua kinachowakumba vijana wenzetu
...wewe wape kichwa, maana watakapokuwa wanashughulikiwa na washa washa wewe utakuwa umetulia zako ofisini bila wasi wasi. Mimi siungi mkono maandamano, suala lao naamini linashughulikiwa, na serikali haiwezi kuendeshwa kwa mihemuko ya maandamano ndiyo itekeleze, tujifunze kuwa na utaratibu wa kufuatilia mambo na kuwa wavumilivu.
 
..nadhani vijana mmekosa adabu na uvumilivu. Yaani mmeshindwa hata kumuita mkuu wenu wa chuo mh. JK? Nyie ngojeni, mkikomaa sana na kuleta fujo mtafukuzwa chuo, na mkikomaa sana mtaona zile washa washa.
MWENYE SHIBE HAMJUI MWENYE NJAA.ILA LEO KWAO KESHO KWAKO,NA ANAEBISHA ASEME NDIO.((MAISHA YANAENDA KWA NOBA,,,,,,,TAJIRI HAKUZALIWA NA MALI NA HATAKUWA TAJIRI SIKU ZOTE)).
 
MWENYE SHIBE HAMJUI MWENYE NJAA.ILA LEO KWAO KESHO KWAKO,NA ANAEBISHA ASEME NDIO.((MAISHA YANAENDA KWA NOBA,,,,,,,TAJIRI HAKUZALIWA NA MALI NA HATAKUWA TAJIRI SIKU ZOTE)).
Dua la kuku.......; Wasomi wanatakiwa kutumia busara kutatua kero na siyo kukurupuka kama wabunge wa upinzani.
 
Dua la kuku.......; Wasomi wanatakiwa kutumia busara kutatua kero na siyo kukurupuka kama wabunge wa upinzani.
MAISHA YANAENDA KWA NOBA,,,,,UKIAMINI KUWA UTAKUWA NA UWEZO/PESA NYINGI SIKUZOTE BASI APA KWAMBA HUTAKUJA KUKOPA MAISHANI MWAKO!
 
Dua la kuku.......; Wasomi wanatakiwa kutumia busara kutatua kero na siyo kukurupuka kama wabunge wa upinzani.
Nina uhakika hao wanafunzi hawajakurupuka kugoma inawezekana walisha peleka malalamiko yao sehemu yakashindwa kufanyiwa kazi ndio wameamua kugoma na kumbuka njaa haina subira.
 
Nina uhakika hao wanafunzi hawajakurupuka kugoma inawezekana walisha peleka malalamiko yao sehemu yakashindwa kufanyiwa kazi ndio wameamua kugoma na kumbuka njaa haina subira.
Siyo kushindwa kufanyia kazi, mi naamini kuna shinikizo la wapinzani. Kwani serikali ya Dr Magufuli ilishasema suala la mikopo kwa wanafuzi ni muhimu mno. Ndiyo maana wakigoma ni bora wachapwe tu
 
Mliambiwa mtasoma bure hadi chuo mkamchagua alieishia fomu fo
 
Siyo kushindwa kufanyia kazi, mi naamini kuna shinikizo la wapinzani. Kwani serikali ya Dr Magufuli ilishasema suala la mikopo kwa wanafuzi ni muhimu mno. Ndiyo maana wakigoma ni bora wachapwe tu
Sasa lingekuwa muhimu mno si wangekuwa washapata boom au unatetea nini hapa.
 
Siyo kushindwa kufanyia kazi, mi naamini kuna shinikizo la wapinzani. Kwani serikali ya Dr Magufuli ilishasema suala la mikopo kwa wanafuzi ni muhimu mno. Ndiyo maana wakigoma ni bora wachapwe tu
Sasa kama ni muhimu kwanini hawajapewa pesa yao mpaka sasa ina maana mpaka wagome ndio wapewe pesa.
 
Matunda ya katibu mkuu wa chadema yameanza kuonekana...viva cdm
 
ila kwa Magufuli huyu sidhani kama kuna mwisho mwema..aidha kwa bodi ya mikopo au wagomaji..ngoja tuone
 
Nadhani mmeona kwa wabunge walioleta vurugu bungen kilichowapata sasa na nyie wanafunzi mnaoacha kusoma mnaanza kugoma mtapata dawa . Mbona kuna wafanyakazi wanachelewa kulipwa mishahara na hawagomi nyie niwakina nani? Endeleen kugoma mtapata majibu yake.
 
generation ya hovyo hovyo. siku hizi vyuo migomo yenu ni kutetea matumbo yenu tu. mambo muhimu ya kitaifa hata kauli tu hamatoi.


Wasomi wetu tunawategemea

Imefika wakati hawa wanafunzi wasipewe pesa mkononi, na badala yake vitabu vilipwe moja kwa moja chuoni ili vitabu vinunuliwe na viwekwe library, na hela ya chakula pia hivyo hivyo kilipwe chuo husika, waanze kula canteen za vyuo, wao wabaki na kazi moja tu ya kusoma.
 
Back
Top Bottom