Wanafunzi Chuo Kikuu Dar es Salaam (UDSM) wamegoma

Wanafunzi Chuo Kikuu Dar es Salaam (UDSM) wamegoma

mtanganyika wa kweli

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Posts
2,420
Reaction score
1,724
Wanafunzi wa chuo kikuu cha cha Dar es salaam mpaka sasa wamegoma wakiishinikiza bodi ya mikopo kutoa fedha kwa ajili ya kujikimu.

Makamu wa Rais wa serikali ya wanafunzi, Shamila Mshengema amesema mgomo huo ni matokeo ya taarifa zisizoeleweka zilizo kuwa zikitolewa na bodi juu ya lini fedha hizo zitatolewa.

Kwa kawaida pesa ya chakula huingiziwa kila baada ya siku 60 na mpaka sasa yapata wiki mbili pasipo kupatikana.

Mgomo huo unakuja zikiwa zimebaki siku mbili kabla ya Rais Magufuli Kuzulu chuo hicho kwa ajili ya uzinduzi wa jengo la Maktaba.

=========================

Juzi kati niliweka uzi ulienda kwa title ya #Mhe.Magufuli JPM,HESLB yaendelea kuwa jipu la muda mrefu,UDSM fedha za kujikimu ni kizungumkuti!

Kwasababu wanazozijua wao mode naona wakaufuta uzi huo lakin ujumbe umewafikia,sintofahamu yamuda mrefu imevuliwa lakini now imeshikndikana tunaingia barabani kama uzi wa mwanzo ulivyosema baada ya demokrasia kushindikana,japo tar3/6 mh rais ukija UDSM kuweka jiwe la msingi la library inayoendelea madai haya hayatasita tutakukaribisha kwa maandamano;rai yetu ni nin,leo jumanne tar31/5/2016 fedha zetu za kujikimu lazima tuzipate,

lasivyo nchi itatisika jana UDOM (7bu so boom,japo nao wanasubiri kuona chuo mama kinachukua hatua gani kwenye hili,leo UDSM,kesho Mzumbe nk.




UPDATE>>>>>>>>>>>>


Hatimaye baada ya HESLB kudindisha takribani wiki 2;now wameamua kuachia,mtonyo umeingia sasa harakati za kusoma zinarudi kama kawaida!


UDSM;solidarity forever!
 

Attachments

  • 1464663060648.jpg
    1464663060648.jpg
    51.7 KB · Views: 139
Hali ni mbaya vyuoni. Hi I sasa ni wiki ya 10 tangu tupewe boom la awamu ya tatu. Sasa UDSM ndo huwa wa kwanza ndipo sisi wa vyuo vingine tunafuatia.

Mkiandamana itakuwa faida kwa upande wetu pia. Lakini tumieni busara katika hilo.
 
Huku kufukuzwa wabunge huku migomo ya wanafunzi huku wanafunzi kufukuzwa Udom wapinzani kutokuwa Na imani Na tulia kweli walikuwa wanategemea mabadiliko ndio haya
 
Hali ni mbaya vyuoni. Hi I sasa ni wiki ya 10 tangu tupewe boom la awamu ya tatu. Sasa UDSM ndo huwa wa kwanza ndipo sisi wa vyuo vingine tunafuatia.

Mkiandamana itakuwa faida kwa upande wetu pia. Lakini tumieni busara katika hilo.

Hivi mpaka leo mnasubiri UDSM igome ndio iwe pona yenu? Kama vipi na nyie anzeni mgomo muonekane!
 
Hivi mpaka leo mnasubiri Udsm igome ndio iwe pona yenu? Kama vipi na nyie anzeni mgomo muonekane!
Mkuu tukilianzisha sisi wakati nyie mmenyamaza tungeonekana mapororo na popoma za kufa MTU. Yaani nyie ambao mlipata mapema mnyamaze lakini sisi tuandamane?
 
Jamaa wako bize na kufungua miradi ya kufuga kuku baada ya serikali kuzuia fedha za kupiga, watumishi wa bodi hawawezi hata kukumbuka kuwa vijana hawajapa boom, hazina nao walizoea ova time sasa hawawezi kujua hata faili la fedha za boom liko wapi. Kila chuo wanalilia boom wahusika nao wanalilia fedha za kupiga
 
Hivi mpaka leo mnasubiri Udsm igome ndio iwe pona yenu? Kama vipi na nyie anzeni mgomo muonekane!
Vyuo vya dini mf.SAUT ukiandamana umetimuliwa wao wanasema mkataba wako na loan board hauwahusu utapiga shule kama kawaida ata usipopewa mwaka mzima, yan kwao n kama vle mzazi kakunyima hela hom af unaandamana chuoni
 
Mkuu tukilianzisha sisi wakati nyie mmenyamaza tungeonekana mapororo na popoma za kufa MTU. Yaani nyie ambao mlipata mapema mnyamaze lakini sisi tuandamane?


Hii haijaanza leo kuanzia enzi hizo za 40% . Kuna vyuo ni majina tu havina impact yoyote!
 
Back
Top Bottom