Wana mmu......

Wana mmu......

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Posts
49,320
Reaction score
117,674
Kuna nyimo moja iliimbwa zamani na Paul McCartney wa The Beetles

inaitwa -Will you still love me when i am 69'

Ironically alipofika 69 alikuwa dirvoced na single again lol

Anyway umewahi jiuliza utakapokuwa Mzee kabisa...

'will she/he be loving you like now?


394143_277520959017201_1688564009_n.jpg
 
yule nae ****...watu wote walimwambia kuwa huyo demu anataka umaarufu tuu yeye oh mapenzi...mwe!! bahati yao mie sio star...ningekuwa namega na kuacha
 
Jana kutwa nilikuwa nawaza hii statement:
marry the one who makes you laugh becoz later on in life, their sense of humour will be crucial.

sikumbuki niliisoma wapi, lakini its very valid. I hope i will still be able to make you laugh for the next 40 years
 
Hicho ni kitendawili kaka....ila kwetu sisi huku uswazi, hiyo ni miaka ambayo inafikiwa na couples chache sana. Lakini wengi ambao hufikisha umri huo huwa wamesharuka viunzi vingi kiasi kwamba huonekana kushikamana sana (though not sure if that's what u guys call love).Huko kwao Ulaya na Amerika nadhani mambo ni tofauti sana.
 
hata kama hakuna mapenzi, wakifika umri huo hawana tena ndoto ya kuachana asilani hata kama kila mmoja analala chumba chake.

Hicho ni kitendawili kaka....ila kwetu sisi huku uswazi, hiyo ni miaka ambayo inafikiwa na couples chache sana. Lakini wengi ambao hufikisha umri huo huwa wamesharuka viunzi vingi kiasi kwamba huonekana kushikamana sana (though not sure if that's what u guys call love).Huko kwao Ulaya na Amerika nadhani mambo ni tofauti sana.
 
naamini he will be loving me the way he love me now till that moment nikiwa kibibi!
Sadness is atakuwepo au nitakuwepo nitakapozeeka au atakapozeeka!
mwenzenu huwa sitaki kufikiria iwapo kuna siku haya maisha tunayoishi kuna mmoja atamuacha mwenzie!
katika vitu nawishi ni kuzeeka pamoja nae ili kama tulivouona utoto pamoja,ujana pamoja,utu uzima pamoja na uzee tuuone pamoja!
hili la je atanipenda until tht day!I KNOW HE WILL!BECAUSE HE WAS AND HE IS LOVING ME!
 
Babu alisema yeye mpaa ana umri wa miaka 132 bibi alikuwa anamuonea wivu, sa nimuamini nani babu yangu au Paul McCartney :biggrin1:
 
naamini he will be loving me the way he love me now till that moment nikiwa kibibi!
Sadness is atakuwepo au nitakuwepo nitakapozeeka au atakapozeeka!
mwenzenu huwa sitaki kufikiria iwapo kuna siku haya maisha tunayoishi kuna mmoja atamuacha mwenzie!
katika vitu nawishi ni kuzeeka pamoja nae ili kama tulivouona utoto pamoja,ujana pamoja,utu uzima pamoja na uzee tuuone pamoja!
hili la je atanipenda until tht day!I KNOW HE WILL!BECAUSE HE WAS AND HE IS LOVING ME!

as long as asijue kuna wanafunzi wanapewa darasa lol
 
Babu alisema yeye mpaa ana umri wa miaka 132 bibi alikuwa anamuonea wivu, sa nimuamini nani babu yangu au Paul McCartney :biggrin1:


ndoa nyingi siku hizi hazifiki hata miaka 10
 
Jana kutwa nilikuwa nawaza hii statement:
marry the one who makes you laugh becoz later on in life, their sense of humour will be crucial.

sikumbuki niliisoma wapi, lakini its very valid. I hope i will still be able to make you laugh for the next 40 years



hebu kumbuka uliona wapi?
 
ndoa nyingi siku hizi hazifiki hata miaka 10
Ahhh si inategemea na mwanaume na mwanamke, wengine wanaoa kuiga tu flani kaoa na wanawake wengine anaolewa tu ili achezewe kitchen party :biggrin1:
 
Back
Top Bottom