Wana mmu......

Wana mmu......

Kuna mtu alishawahi kuanzisha thread humu anatafuta mwanamke anaejua kununa manake raha yake yeye kubembeleza. Si unajua make up time zinavyokuwaga eeh?
Seriously waulize wanaume humu, if you just ignore everything anafanya anajisikiaje. Mfano unachelewa kurudi home huulizwi ulikuwa wapi, unasquander hela zako zote na hauulizwi wala kuwa encouraged kujenga etc, you dress whichever way you want. Hapo kuna ndoa kweli? Kugombwa kuna kautamu flani bana. Hata mie nikikoromewa najiskia yeees, he is a man after all:gossip:

mhhhhhh wewe lol
 
Hivi ukitoswa miaka ya 69 utaenda kwa nani?sijui utatumia swaga gani ushawishi mwingine
 
Kuna nyimo moja iliimbwa zamani na Paul McCartney wa The Beetles

inaitwa -Will you still love me when i am 69'

Ironically alipofika 69 alikuwa dirvoced na single again lol

Anyway umewahi jiuliza utakapokuwa Mzee kabisa...

'will she/he be loving you like now?


394143_277520959017201_1688564009_n.jpg


For sure this is very crucial,sio tu anasema anakupenda saiv kwa 7bu unang'aa na kupendeza. She/he must love you even when you are at your old age,na hiki ndo kipimo cha true love!!!!! Itabidi nimuulize my sweet baby kwa kweli,its very funny asking but its good!!!!!!
 
For sure this is very crucial,sio tu anasema anakupenda saiv kwa 7bu unang'aa na kupendeza. She/he must love you even when you are at your old age,na hiki ndo kipimo cha true love!!!!! Itabidi nimuulize my sweet baby kwa kweli,its very funny asking but its good!!!!!!


Umeona eeh?
 
Back
Top Bottom