Wana MMU tushirikiane kuboresha Jukwaa letu

Wana MMU tushirikiane kuboresha Jukwaa letu

Status
Not open for further replies.
Nadhani ni changamoto za kukua na kupanuka kwa Jukwaa kama matokeo kupanuka kwa teknolojia.....

Leo hii kila mtu unayekutana naye mwenye simu yenye windo au android utamkuta ana shortcut ya app ya JF na hata ukimkuta ambaye hana ukimuwekea kesho anakupigia simu ya kukushukuru kwa kumuunganisha na JF.

Baya kuliko lote ni wakongwe kulikimbia jukwaa na japo napo huwezi kuwalaumu maana hali ya majukumu inabadilika, nakumbuka wakati najiunga JF nilikuwa nina ajira ya kuunga-unga tu wala majukumu hayakuwa tait sana ila leo hii vitu ni tofauti sana, hata ukipata mda kama huu ni majaaliwa sana.
Hivyo ukiangalia hivi vitu vinakuwa-complicated sana.

Mambo katika hii dunia yametengenezwa kuwa unfair kwenye maeneo mengi, mfano kwenye music tunasema "old is gold' na hata hapa JF tunaambiwa "enzi hizo" JF ilikuwa tamu zaidi wengi wanakumbuka "good old days".....

Ila ndio hivyo hatuwezi kuzirudisha hizo siku japo kwa kuelekezana kama hivi inapendeza sana na nadhani kila siku tuna nafasi ya kufanya kitu kizuri zaidi na cha kukumbukwa.

Inawezekana, kila mtu achukue nafasi yake!
Ahsante AshaDii kwa kuniita, maana bila hivyo ningepitwa na uzi mzuri namna hii.
 
Last edited by a moderator:
Mimi sio mwenyeji sana humu lakini pia naona kuna baadhi ya threads zikianzishwa watu wanafanya masihara sana yani unakuta mtu ameleta mada/jambo anashushuliwa na kukejeliwa kiasi kwamba inavunja moyo mnoo.
Lakini pia kuna ile mambo yakujuana na kuingiza mambo binafsi ndani ya thread yani wanatoka nje ya mada nakuanza kuchombezana au kutaniana mambo yao binafsi.
Kingine ninachoona ni kusema makabila na kusema ujinsia yani mtu analeta mada yakusema kabila flani au kuisema jinsia flani tuuuu especially jinsia ya wanawake.Mi nadhani jukwa tunaliharibu na kulishusha hadhi wenyewe kwa kuvumilia na kuona hivi vitu vya kawaida.
Tubadilike wapendwa tushauriane,tuelekezana na kusaidiana.
 

eeewaaaaa binamu bora umesema
ujumbe uwafikie wote wanaoleta
mada nyingi zisizo na maana!!tubadilikeeee!!
 
ladyfurahia na Toria "nitawachapa" mnachakachua thread na kama ni maongezi nendeni kule chit chat mkaongee
 
Last edited by a moderator:
.......daaaaahhh!
Upo wewe?!!! Great to see you here again, sasa tufunge sala klorokwini naye ajitokeze.
MwanajamiiOne where are you soulmate? Unakumbukwa huku,
Swahiba Dark City fanya msaada,
Jahazi limeingia maji, kama Titanic!

umenikumbusha klorokwini dawa chungu lakini post zake daahh waweza kuinywa bila kusikia uchungu
 
Last edited by a moderator:
Umeongea ukweli mtupu.

Cha muhimu ni kubadilika na kulifanya jukwaa lirudi katika hadhi yake.

Kwa pamoja tutaweza Mr Rocky
 
Last edited by a moderator:
Umeongea ukweli mtupu.

Cha muhimu ni kubadilika na kulifanya jukwaa lirudi katika hadhi yake.

Kwa pamoja tutaweza Mr Rocky

Asante sana KOKUTONA na naamini katika hilo kwamba kwa pamoja tutaweza kulirejesha jukwaa mahali pake
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky kumbe wakati mwingine uko na akili ee
nimechekewa kidogo na sijasoma comments zote ila nimeona nichangie maana hata mi huwa linaniboa unakuta post nyingine Zimekopiwa na kupest toka blog nyingine.na hizi ni nyingi unakuta post nimeshaisoma kwenye blogs kama tatu hivi alafu naikuta tena mmu unafikiri nitaisoma tena zaid
 
Last edited by a moderator:
hatuichakachui thread kaka tunainogesha na kuiweka online kwani wewe kaka hupendi
hebu ona vibweka hvi kaka :target::A S 41::A S angry::fish2::humble::smow::grouphug::mimba::fish::clock::drum::whoo:
havijakufurahisha na kukupunguzia mihasira ya kutuchapa?
ladyfurahia na Toria "nitawachapa" mnachakachua thread na kama ni maongezi nendeni kule chit chat mkaongee
 
Ni kweli kabisa mkuu wakati mwingine unakuta post si nzuri unaamua kuacha na kutoka. Hivyo basi tunaomba watu wa zamani mje basi mtusaidie kujifunza huenda tunakosea sababu ya ugeni na kutojua namna ya kuchangia au kuanzisha mada.
 
^^
Labda nitumie fursa hii kuuliza machache kwa wakongwe;
1.Je ni marufuku kutoa mada negative jukwaani? Yaani tusifie hata pabovu na lile jukwaa la wasikia mazuri tu?
^^

Himidini... Hakuna mada negative. Haiwezekani kujifunza ikiwa mada zinaelemea upande mmoja... It would be absurd. Ila kuna kuleta mada kimzaha mzaha. Mada nyingi ambazo huletwa na kuonekana si za viwango si kwamba ni vitu ambavyo havipo katika jamii, ila mara nyingi hata msomaji unapo isoma unaona kabisa mrusha mada hakuwa serious, or as if tu alipost kufanya majaribio. Natamani zingekuwepo mada nitolee mfano; ila bahati mbaya or nzuri naona nyingi sana zimetolewa. Ila mfano; mtu anapoleta mada kama vile "Natamani kufanya ngono na kabinti ka miaka 14" si kwa kuomba ushauri - content unakuta inashabikia hilo tendo. Such a thread inakuwa si nzuri.

^^
2.Kuna member wakongwe ambao hawagusiki ktk kukosolewa? Maana kuna wachache sana ukiwagusa basi timu nzima ya wakongwe lazima ikuandameLabda nitumie fursa hii kuuliza machache kwa wakongwe;
^^

Michango ya member haipimwi kwa ukongwe bali kwa mada. Kuna members ambao ni wapwa na hoja zao ni msingi saa ingine kuliko hata member ambe ni wa zamani. Nadhani hapa Ukongwe unaongelewa in the sense wale ambao walikuwa hodari kushiriki na kuleta hoja za kujenga bila kujalisha misimamo katika hoja zao.

^^

4.Pia nina tatizo na thread inayoonekana kupitishwa mistari ya kuwa imefutwa lakini inaonekana na inasomeka japo huwezi kuichangia..kama haijakidhi taratibu za JF kwa nini isifutwe kupunguza threads kwenye server?1.Je ni marufuku kutoa mada negative jukwaani? Yaani tusifie hata pabovu na lile jukwaa la wasikia mazuri tu?
^^

Option ya kufunga mada ni muhimu sana. Kuna mada ambazo hujadiliwa, ni applicable kabisa ila haiwezekani tena kujadiliwa na members wenyewe tokana na sababu mbali mbali tegemeana na content yenyewe. Hivyo mada inapokuwa ni applicable bado haifutwi, inabaki na kuwezekana kusoma but huwezi kuchangia. Kwa hapa MMU sikumbuki thread ipi ilifungwa, ila kuna threads Majukwaa kama ya Siasa na Intelligence hufungwa; na ukiweza kusoma toka post one hadi ya mwisho hata msomaji unaelewa kabisa ni kwa nini imefungwa.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom