Wans JF wenye mienendo mibaya

Wans JF wenye mienendo mibaya

msukule mzembe

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2022
Posts
298
Reaction score
381
La haula. Ningependa nitoe salamu kwanza mdugu zangu je hamjambo.

Kama mjuavyo huu ni mtandao mkubwa sana na unakutanisha watu mbali mbali wanaume kwa wanawake sasa mimi niko na swali kidogo je wana jf kwa wana jf kuna waliowahi kukutana humu wakaanzisha mahusiano na wakafika mbali hadi kwenye ndoa pia na wale walioishia kundinyana tu

Kama unawajua pia unaweza ukawataja pia


Alamsik nawasilisha mada
 
La haula. Ningependa nitoe salamu kwanza mdugu zangu je hamjambo.

Kama mjuavyo huu ni mtandao mkubwa sana na unakutanisha watu mbali mbali wanaume kwa wanawake sasa mimi niko na swali kidogo je wana jf kwa wana jf kuna waliowahi kukutana humu wakaanzisha mahusiano na wakafika mbali hadi kwenye ndoa pia na wale walioishia kundinyana tu

Kama unawajua pia unaweza ukawataja pia


Alamsik nawasilisha mada
Alafu itakusaidia nini?
 
Back
Top Bottom