Wana JF naomba nisaidiwe ushauri kwa hili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF naomba nisaidiwe ushauri kwa hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mazogola, Jul 18, 2011.

  1. M

    Mazogola Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Baba mkwe wangu aliniita na kuniomba pesa ni pesa kidogosana ka 20 elfu hivi lakini hapoawali mke wangu alitaadhalisha kuwa mdingi anaweza kukuomba kitu ka hicho, so nlipokuja kuona sokumpa hio pesa nipalenlipogundua hiyopesa anataka kuhionga awadhulumu hakimke wangu na mamamkwe soding ananisumbua sana kwenye simu nashindwa kupokea, sijui ntamjibu nini, maaanake sitakikumpa kabisa hiyo pesanahisi na mimi natakuwa nimechangia kuwadhulumu, mama mkwe na mke wangu
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,675
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Mkuu hebu isome hii posti yako....ukielewa unieleweshe....
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka sijakuelewa atawadhurumu vipi mkeo na mkweo??? kwa hiyo 20 elf?? fafanua kdg.
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    kama ukibahatika kuelewa utakachoeleweshwa, unieleweshe na mie plz.....vululu vululu....wkend yako ilikwendaje?
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    maneno hayaeleweki, yameunganishwa unganishwa bila space, please kama unataka ushauri jitahidi kuedit then just resend.
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,675
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Orite....hangover inafanya nisielewe....damn weekends! Hivi kina zito hawajasusia weekend?
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    i cant understand this kabisa bana!
     
  8. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    My dia na wewe ukibahatikia kuelewa baada ya kueleweshwa na mueleweshaji aliyeeleweshwa na mtungani, tafadhali njaa unieleweshe na mimi.
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani elfu 20 kumpa mkweo unaiona nyingi? au kama hutaki kumpa mwambie sina au chochote yani jambo dogo kama hilo bado unataka usaidiwe?
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    elfu 20 itatumikaje kuwadhurum au kudhurum nn ebu kuwa muwaz ww
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,664
    Likes Received: 5,848
    Trophy Points: 280
    \

    Me four...nakungojea Kbd.
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,556
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    haieleweki kabisa hii post, please fanya editing
     
  13. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Poa, wacha tuendelee kusubiri.
     
  14. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Katoweka! au ameshapata ushauri?
     
  15. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mkimaliza kueleweshana kwa ujumla wenu tafadhalini kujeni hapa mlieleweshe kwa pamoja
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    na we ukiisha eleweshwa,plz uccte kunielewesha na mimi,cjaelewa k2 kilichoandikwa kabisa..
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Thread zingine humu ndani ni hovyo kabisa.
     
  18. M

    Mazogola Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Ok poa ni hivi, narudia tena kwa uangalifu, Ni hivi baba mkwe wangu aliniomba nimsaidie pesa kidogo ila hakuniambia sababu ni nini, bt mke wangu alinitonya kuwa babaake anahitaji pesa kuna kitu fulani alikinunua hawakumwandika jina lake so anachotaka yy ni mimi kumpa pesa ili aweze kubadilisha nyaraka zote ili ziwe kwa jina lake, lakini wife aliniambia nisitoe hiyo pesa, anahisi babaake atawachinjia baharini, so nashindwa nifanyeje nimsikilize wife au babamkwe

    Hivyo ndio ilivyo wana JF
     
  19. M

    Mazogola Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Ni hivi baba mkwe wangu aliniomba nimsaidie pesa kidogo ila hakuniambia sababu ni nini, bt mke wangu alinitonya kuwa babaake anahitaji pesa kuna kitu fulani walikinunua kwa ajiri ya familia na walimwandika mtt wa kwanza katika familia kimbembe kikaja kwa babamkwe kuwa hawakumwandika jina lake. so babamkwe anachotaka ni mimi kumpa pesa ili aweze kubadilisha nyaraka zote ili ziwe kwa jina lake, lakini wife aliniambia nisitoe hiyo pesa, anahisi babaake atawachinjia baharini, so nashindwa nifanyeje nimsikilize wife au babamkwe.


    Hivyo ndio ilivyo wana JF
     
  20. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    bado hueleweki. kitu kishanunuliwa na nyaraka yeye hana, mkonazo nyie sasa yeye atabadilisha nyaraka gani? au mmempa nyaraka original?. nayeye mkeo alijuaje kuwa baba yake anataka kuwazulumu? assumption is the other of all F#@**&
     
Loading...