Fantasia
JF-Expert Member
- Nov 19, 2017
- 1,071
- 834
Muarabu na myahudi na mzungu mbonaa Ni maibilisi tu! Na saa ya hukumu yao imefika....Na Wala Swahili sio kiarabu Bali lugha kingwe ya kale mchepuko wa neno sali ama pray ndio asili ya neno hili
Muarabu na myahudi na mzungu mbonaa Ni maibilisi tu! Na saa ya hukumu yao imefika....Na Wala Swahili sio kiarabu Bali lugha kingwe ya kale mchepuko wa neno sali ama pray ndio asili ya neno hili
Black Arabs.... black Indians..black Chinese..black Europeans...mtabisha mpaka lini? Sisi ndio baba zenuHistoria ya mtawala...ya mtawaliwa bado haijaandikwa...mbantu baba wa vizazi...mtabisha mpaka lini?
Na sasa tumerudi..tumefufuka kuitawala dunia....sisi ni miunguBlack Arabs.... black Indians..black Chinese..black Europeans...mtabisha mpaka lini? Sisi ndio baba zenu
Cha mtema kuni mtakiona....mshazoea kutuchukulia poa sio? Mbweha nyieMuarabu na myahudi na mzungu mbonaa Ni maibilisi tu! Na saa ya hukumu yao imefika....
Hata hilo neno sali,ni neno la kiarabu,japo sio asili ya jina la Swahili(sio sali).Na kiswahili ni lugha ya maeneo ya Pwani ya afrika mashariki, kutokana na waarabu,walipotoka nchi za arabuni walifikia maeneo ya Pwani kwanza,kutokana na usafiri wa baharini.Na Wala Swahili sio kiarabu Bali lugha kingwe ya kale mchepuko wa neno sali ama pray ndio asili ya neno hili
Asili ya neno sali ni sahen kut kush ombaniet...ehe unaswali jingine???Hata hilo neno sali,ni neno la kiarabu,japo sio asili ya jina la Swahili(sio sali).Na kiswahili ni lugha ya maeneo ya Pwani ya afrika mashariki, kutokana na waarabu,walipotoka nchi za arabuni walifikia maeneo ya Pwani kwanza,kutokana na usafiri wa baharini.
Mama mashetani yako yeshaanza kukupanda???? Nakuomba uache matusi...make nakujua ulivyo fyatu...Cha mtema kuni mtakiona....mshazoea kutuchukulia poa sio? Mbweha nyie
Upo sahihi kabisa elungata. Mwana wa willy gambaInaonekana sisi chimbuko letu ni engaruka,kule misri tulihamia tu hasa wakati cushi empire ilipojitanua mpaka middle east kabla hawajarudishwa tena hadi ethiopia,
Muarabu wa asili sio mtu mweupe,ni mtu mweusi,ni baada ya kuletwa watumwa weupe kutoka nchi za ulaya,kama Urusi,Uturuki,Ugiriki,Armenia na kuoana,ndio wakapatikana machotara weupe wa kiarabu.Waarabu weusi ,ambao ndio waarabu wa asili,wanapatikana wachache sana,na wengi wako kwenye kisiwa karibu na na nchi Yemen.Waarabu ni weusi, na nyele zao ziko kama rasta,na ndio taifa pekee duniani,lililopoteza uasili wake.Tatizo tunashindwa kuelewa ipi ni STORY na ipi ni HISTORY.....ndo mana pengine tunajuwa Egyptians ni Arabians......
Sina ubishi na wewe umekiri ukweli...eni masat pehet..karibu nyumbani mpenzi wangu....Muarabu wa asili sio mtu mweupe,ni mtu mweusi,ni baada ya kuletwa watumwa weupe kutoka nchi za ulaya,kama Urusi,Uturuki,Ugiriki,Armenia na kuoana,ndio wakapatikana machotara weupe wa kiarabu.Waarabu weusi ,ambao ndio waarabu wa asili,wanapatikana wachache sana,na wengi wako kwenye kisiwa karibu na na nchi Yemen.Waarabu ni weusi, na nyele zao ziko kama rasta,na ndio taifa pekee duniani,lililopoteza uasili wake.
Na asili ya binadamu wote ni Adam na Hawa,na Qur'an imetaja hii, na vitabu vingine vyote vya dini. Ila Qur'an iliongezea,kuwa binadamu alimbwa kwa kutumia udongo mweusi.Kwa hiyo kwa ufupi,binadamu wote ni ndugu,asili yao ni Adam na Hawa.
Hakuna Cha adamu na Hawa...stupid motherfuckers....Blackman ...evolution from the apes...the first man was black.....wayahudi wameleta hadithi yao ya uongo...ndio wao walimfundisha muhamadi...fuckin stupid..pia wait ndio wameleta dini ya urastaSina ubishi na wewe umekiri ukweli...eni masat pehet..karibu nyumbani mpenzi wangu....
We kikwaju uko wapi???Muarabu wa asili sio mtu mweupe,ni mtu mweusi,ni baada ya kuletwa watumwa weupe kutoka nchi za ulaya,kama Urusi,Uturuki,Ugiriki,Armenia na kuoana,ndio wakapatikana machotara weupe wa kiarabu.Waarabu weusi ,ambao ndio waarabu wa asili,wanapatikana wachache sana,na wengi wako kwenye kisiwa karibu na na nchi Yemen.Waarabu ni weusi, na nyele zao ziko kama rasta,na ndio taifa pekee duniani,lililopoteza uasili wake.
Na asili ya binadamu wote ni Adam na Hawa,na Qur'an imetaja hii, na vitabu vingine vyote vya dini. Ila Qur'an iliongezea,kuwa binadamu aliumbwa kwa kutumia udongo mweusi.Kwa hiyo kwa ufupi,binadamu wote ni ndugu,asili yao ni Adam na Hawa.
Fuckin stupid motherfuckersWe kikwaju uko wapi???
Eneheti mariepepeti....Fuckin stupid motherfuckers
Mama amerukwana akiliEneheti mariepepeti....
Mama amerukwana akili
Mbona Niko nyumba ya pili kwa jirani yako.....nitakuumizaWe Charles uko wapi?mi huwa sichezewi.....
Mbwa mnaabudu wayahudi nyieMbona Niko nyumba ya pili kwa jirani yako.....nitakuumiza
Na waniuwe lakini Mungu sio myahudiMbwa mnaabudu wayahudi nyie