Fantasia
JF-Expert Member
- Nov 19, 2017
- 1,071
- 834
Walimuuwa mdogo wangu gaza pale!.??Mungu siomyahudiNa waniuwe lakini Mungu sio myahudi
Walimuuwa mdogo wangu gaza pale!.??Mungu siomyahudiNa waniuwe lakini Mungu sio myahudi
Mungu anamuona netanyahu msenge yuleWalimuuwa mdogo wangu gaza pale!.??Mungu siomyahudi
Mbwa mapumbu yhttp://www.bbc.co.uk/news/world-middle-east-42301004a wawasha...imsekhebehetHalafu limtu linachimbua mafuvu ya sokwe huko na kusema ni ya binadamu wa kale. Mbona PHARAO a.k.a VIRAUNI ni wa kale lakini alikaushwa na mpaka sasa mwili wake upo sawa na binadamu wa sasa?
Na ha kabeti....wameshindwa..tupaki hafi..Mimi sifi..Mimi Niko haiMbwa mapumbu yhttp://www.bbc.co.uk/news/world-middle-east-42301004a wawasha...imsekhebehet
Stupid ***Halafu limtu linachimbua mafuvu ya sokwe huko na kusema ni ya binadamu wa kale. Mbona PHARAO a.k.a VIRAUNI ni wa kale lakini alikaushwa na mpaka sasa mwili wake upo sawa na binadamu wa sasa?
AtamuumbuaMungu anamuona netanyahu ****** yule
Wahaya na wajaluo..wanayo DNA ya ancient EgyptInasemekana wahaya walitoka misri
Jitambue wewe Ni mfalmeUkweli haufichiki. Ni swala la muda tu
Samkti for Oro wenesUkweli haufichiki. Ni swala la muda tu
OduorSamkti for Oro wenes
Namsha kabekhetOduor
Kanda uje Kabalela..babu wa miaka miamoja yuko sudani kusiniUkweli haufichiki. Ni swala la muda tu
Amenifundisha lugha ta ancient EgyptKanda uje Kabalela..babu wa miaka miamoja yuko sudani kusini
Behold I am present..I am that I amUkweli haufichiki. Ni swala la muda tu
Ni sufiKanda uje Kabalela..babu wa miaka miamoja yuko sudani kusini
Bingwa wa kiarabu, kiamrat na ancient HebrewNi sufi