Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Ndugu yangu kwa hapa umeenda mbali, hata kam mkeo kakukosea ni vyema ukawa naye bega kwa bega kwa kipindi hiki ambacho ana matatizo ya kiafya. Wewe mwenyewe umekiri kuwa tofauti na dharau na usiri hana tatizo lingine, hana mchepuko na haki yako ya ndoa anakupa. Hata kama umepanga kumtacha jitahidi kumsaidia hadi apone.

dharau na usiri ni tatizo kubwa sana ktk ndo,anayekudharau anaweza kukufanyia chochote sababu anajua udhaifu wako,na msiri pia anaweza akakuua kabisa maana hujui anacho kiwaza.
 
Pole mkuu, umeshasema hutaki ushauri ila ni km ulikuwa unarafuta mahali pa kuutua mzigo wako wa hasira, napo ni JF!

Wanawake mara nyingi hudanganywa na wanawake wenzao, mfano mzuri ni huyo mama mkwe wako, mkeo mwisho wa siku atamlaumu sana mama yake kwa kuirarua ndoa yake kupitia ushauri wake mbaya.....


Hapo kuna mambo mawili, ukimuacha huyo mwanamke watoto wataathirika sana kumkosa mzazi mmoja! Ila pia ukimuacha ndio atakudharau mara mia zaidi!

Hiyo ya kumdharau mara mia zaidi kama atamuacha nakataa, hayo ni mawazo mgando. Kama jamaa atamsamehe na kuendeleanae atavuna mauti.
 
Tukio hili linaweza kuwa mwanzo wa kuifufua ndoa
mke anaweza ona makosa yake...na mume anaweza kuwa karibu na mkewe now...

ila kwa wengine ndo ndoa inakufa for good

jamaa alikuwa anasubiri nafasi ya kutoa knock out blow.....unfortunately nafasi imekuja kwa njia hio ya kubakwa!
 
I cherish your opinion as you understand always ila katika hili nadhani tumuchie jamaa aendelee na maamuzi yake.

Kwa nilivyoielewa hii hoja, that woman doesn't need the man at all. She cannot do all that without involving her husband hata kama ndo kuwa na fedha.

There is no perfect person on this planet but we can have people who understand the reason of two becoming one for a life time partnership


Wanawake huwa wana phase za kuwa viburi kwa waume zao
ni just a phase ukiuliza watu waliokaa na ndoa mda mrefu..
hupaswi ku deal na mkeo kwa style ya tit for tat...jino kwa jino
be her last hope....the on she will run to when everyone turn against her....
 
Kuhukumu mtu that way wewe unapaswa kuwa 'perfect'
sidhani kama tungesikia ya mke tungesema huyu jamaa ni perfect
ndo maana nimesema 'mchukulie mkeo kama binti yako'
utaona utamhukumu tofauti.....lakini ukimchukulia kama 'mshindani mwenzio'
kila litakalomtokea utasema tu sawa sawa.....


Hakuna aliyeko perfect kiongozi, lakini wengine wanapaswa kupata hizi adhabu, kwangu she deserves every bit kwa sababu hakuona umuhimu wa mumewe hapo mwanzo, iweje leo mume arudishe feva kwake?

Kuna watu wanapenda kushindana na partners wao, mke akirudi saa2 usiku yeye atarudi sa4. Lakini kama kila ukimshauri mke hasikii, kwangu amevuna alichopanda. Na wengine liwe funzo kwao.
 
Hahaha hiyo sentenso ya mwisho i will presume is mziwanda english.

Hujanielewa, nisome tena. Ukiingia kwenye mahusiano, mnachukuliana matatizo kwa upendo. Ukisikia through thick and thin ndio hii sasa

Sasa na wewe nikuulize in your own english, is (this) what you do to your spouse? Manake mara kadhaa mnatofautiana mtazamo lakini mnajifunza mbele ya safari kupitia makosa. Standing up in times of needs ndio kitakachomfunza huyu mwanamke juu ya heshima ya mume. Huyu mwanaume kama anamtaliki huyu mama na aamue sasa, manake hii trauma ikipita visasi vyake sio vya kitoto aisee
Sijui unalaumu nn wakat ushaambiwa mwanamke hasikii chochote anachoambiwa na mumewe since 4years back?
Labda utasaidia as washamba Ulitaka amprotect vp huyo mwanamke wakat kila plan she has remains not confidencial but secret to her?stop being selfish otherwise is wht u do to mumeo
 
jamaa alikuwa anasubiri nafasi ya kutoa knock out blow.....unfortunately nafasi imekuja kwa njia hio ya kubakwa!

Tatizo ya hizi knock out blow kwa 'our loved ones'
ni kwamba hasira zikiisha na wewe unaumia pia....
unafikiri unamkomoa mwenzio saa hizo but later on na wewe unaumia
 
Kaka, ukishajiona unaondoka ama mkeo anaondoka bila kujua alipo ujue umeshindwa majukumu yako kama kichwa cha nyumba. Na hadi mnafika hapo inabidi kujiuliza na kupima mnakoelekea.

Mwanaume ni kichwa cha nyumba. Mie mwanaume nyoronyoro sidhani kama naweza kumheshimu. Mwanaume anaweka mguu chini bwana!
Kama mke wangu ana majivuni ni huko kwa mashosti zake, kwangu aje na heshima coz it has to be that way. Akishaleta dharau na majivuno ndani ya nyumba, tena kwa kisingizio cha uwezo wa kifedha itakula kwake, trust me ukishakuwa mtu wa majigambo, dharau na majivuno ndani ya nyumba, hapatakalika. Worse of all, kila kitu kwake ni Siri, anamfanya mama yake msiri wake...aende kuishi nae kama ndio hivyo coz huwezi kuishi na mtu mlale uchi kila siku kumbe anafucha mambo. Unaona mtu anaondoka home sa4 hasemi anaenda wapi, achilia mbali kuomba ruhusa. Hiyo ndoa ilishakufa mda, jamaa amalizie tu sasa....
 
Ulipizaje uwale mande au?
Payback is a bi.t.c.h,remmember?


Kiongozi sio lazima waliwe mande ndio niwe na amani, first off ni lazima nijue sababu za wao kumla mande tena kumlawiti...khaaaa...kwa vile huwezi jua hata huyo jamaa aweza kuwa next target, hatujui katika mawasiliano yao alimhusisha vipi mumewe.
 
Kuhukumu mtu that way wewe unapaswa kuwa 'perfect'
sidhani kama tungesikia ya mke tungesema huyu jamaa ni perfect
ndo maana nimesema 'mchukulie mkeo kama binti yako'
utaona utamhukumu tofauti.....lakini ukimchukulia kama 'mshindani mwenzio'
kila litakalomtokea utasema tu sawa sawa.....

hata kama jamaa ana mapungufu kutoaga tu nyumbani tena mama wa familia ni kosa kubwa.
 
akhsante mkuu kwa hii habari na pole kwa yote hata kama ni hadithi
 
Wanawake huwa wana phase za kuwa viburi kwa waume zao
ni just a phase ukiuliza watu waliokaa na ndoa mda mrefu..
hupaswi ku deal na mkeo kwa style ya tit for tat...jino kwa jino
be her last hope....the on she will run to when everyone turn against her....

But do you also admit the fact that they put us into really embarrassing situations?

Why should you host that level of mental, emotional and psychological torture while you can have yourself happy?

I think this really has to stop, yaani mwanamke akufanye duwanzi tu umvumilie eti nisubiri atakapoamua kujirekebisha? Hell No for me
 
mkeo kala vya watu sasa kulipa kazingua ndo kilichmpta ila pole sana mkuu ndo mkeo haina jinsi umsamehe kwa yaliyotkea
 
Back
Top Bottom