Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Pole sana
hupaswi kuwa na jazba

mke ni dhamana yako kama ilivyo mwanao

waliombaka mkeo pia 'wamekutukana na wewe na kukuonyesha dharau kubwa'

hata kama utasema umuache mkeo...kama adhabu yake vipi hao walio mbaka?

why usijue ukweli wote?

yaani watu waje wambake mkeo na kumlawiti na wwe unaona tu bora kumuacha mkeo ndo umemaliza?

na hao jamaa wakihonga mahakama watatoka nje free kabisa?

mimi ningekuwa wewe ningeanza na hao watu..nijue ukweli na nihakikishe wanazikwa ndo narudi kumuadhibu wife

kaka nadhani umeenda direct kwenye sehemu ya huyo mama kubwakwa in short jamaa anacho jaribu kuelezwa ni kudharauriwa na mke wake na kutoshirikiana kama mume na mke.kulingana na maelezo ya jamaa hilo tukio la kubakwa limetokana na hizo sababu na ni kama jamaa alikuwa anatafuta njia ya kuachana nae ni kama ilikuwa haipo hvyo hilo tukio limempa mwanga.
 
Pole mkuu hupaswi kumuacha huyo mwanamke unachotakiwa kufanya ni kumsamehe na kuanza ukurasa mpya wa mapenzi yenu pili fikria kuhusu watoto wenu, nina hakika atakuwa kapata somo.

mwenyewe ninge mshauri amuache tu,ila kwa sababu ya watoto ni bora amusamehe.
 
Ndugu yangu kwa hapa umeenda mbali, hata kam mkeo kakukosea ni vyema ukawa naye bega kwa bega kwa kipindi hiki ambacho ana matatizo ya kiafya. Wewe mwenyewe umekiri kuwa tofauti na dharau na usiri hana tatizo lingine, hana mchepuko na haki yako ya ndoa anakupa. Hata kama umepanga kumtacha jitahidi kumsaidia hadi apone.
 
Hata kama una muacha huyo mkeo atleast hakikisha unampa furaha ya kuwaadhibu wabaya wake, fight for her last happiness hata kama utamuacha asiumie zaidi na zaidi...
Utamuacha, atapona na hao wabaya wake wakirudi mtaani basi mkeo atarudi hela kwa kusababisha mauaji...
Huyo yupo njiani kufanya malipizi tu...
 
kaka nadhani umeenda direct kwenye sehemu ya huyo mama kubwakwa in short jamaa anacho jaribu kuelezwa ni kudharauriwa na mke wake na kutoshirikiana kama mume na mke.kulingana na maelezo ya jamaa hilo tukio la kubakwa limetokana na hizo sababu na ni kama jamaa alikuwa anatafuta njia ya kuachana nae ni kama ilikuwa haipo hvyo hilo tukio limempa mwanga.

Ukimchukulia mkeo kana ni 'equal partner' unaweza kumlaumu mke kwa mengi

But ukimchukulia mkeo kama 'dhamana' yako kama ilivyo mwanao ni tofauti

sidhani kama binti yako akibakwa utasema 'muache akome' nilimwambia hakusikia'.....
 
Umemaliza muke ya paw.....


Huwa nashangaa sana inapofika kwenye kumhukumu mwanamke kila mtu anataka kutupa jiwe wa kwanza. Najiuliza mara ngapi mwanaume mkewe anamsihi na kumuonya na hamsikilizi katu katu. Ila yakimpata majanga jamii yote inategemea mwanamke kusimama hapo.

Mara ngapi mwanaume mzinzi na mlevi ana anapata ajali na mke anauguza kwa kuogesha na kubadili hata bed pans? Mara ngapi mwanaume mleviii anamtesa mkewe na anapokaanga ini mkewe analaumiwa kwa kushindwa kummudu na 'kuua' mume.

Mimi nakulaumu kwa kushindwa kumlinda mkeo. Mkeo anatoka nyumbani anaenda huko huna habari hadi giza linafika. Hebu mpe support mkewe acha mambo ya aibu. Unajikomoa na wewe hapo
 
kutokana na tabia ya usiri ya mkeo bila shaka kuna sababu ya hao jamaa kumbaka mbali na tamaa za kimwili, jitahidi uijue kabla hijakuathiri na wewe
ila endapo utamrudia sasa hivi atakusikiliza na kukutii kupita kiasi kwani somo alolipata ni kubwa
ajui ashaamua hvi akijua si itamzika waiii

richa kapsaa
 
Kuna siku "mke wangu mtarajiwa" aliniuliza unapenda mke mwenye sifa zipi? Nikajibu mwanamke ambae "hashikiwi akili". Inasumbua sana kuishi na mtu ambae Ana akili ya kushikiwa. Pamoja na yote Kuna msemo usemao "for every effect there is a cause". Vituko na vibwanga vya mkeo kwa kiasi fulani na wewe umevichangia. JITATHIMINI.
 
si unasikia jamaa anasema mke wako ni mtu wa madili dili,tena na wanaume nahc ilitaka kuwazidi kete kuwachezea kekundu.lazima mke wa jamaa ndo atakuwa na matatizo



Ndio maana hata mimi nimeswma kuna kitu nyuma ya pazia, huyo mke ni mtu wa madili, badala ya kumshirikisha "partner in life", eti siri zake zote ana share na mama yake.



Yamemkuta hayo kwa upumbavu wake mwenyewe, wake wengi wana tabia hiyo...they put their mothers first, badala ya kuwa bega kwa bega na waume zao kujenga familia zao. Nisingesema kuwa alivuna alichopanda, lakini mumewe ana kila sababu ya kuwa na hasira. Kwanza hana heshima wala adabu kwa mumewe.
 
Mkuu ukisoma maelezo ya mleta uzi utaona ndoa yao ilikuwa na tatizo fulani.......

Hapa mume kapata pa kutokea.......

Watu Wanasahau kabisa viapo vyao vya ndoa...

Ila ingekuwa mwanaume kafumaniwa kaliwa tigo kila mtu angesema mwanamke amsitiri mumewe........

Hii ndoa haikuwa na mawasiliano

Hii ndoa inaelekea ilijawa "uoga"/ hofu fulani uliokuwa unafunikwa kwa ubabe

Hii ndoa haikuwa na upendo/mapenzi

Hii ndoa haikuwa na ushirikiano (ukiondoa wa kitandani)


I wish ningesikia upande wa mke...maana mpaka kumfanya mama yake kuwa msiri...kulikuwa na tatizo mahali ( angalia hapo mwanaume anapozungumzia mali za baba mkwe wake)

Mwisho wa siku ndoa ni vile mnavyoishi.....

Jinsi mnavyochukuliana na kukubali strength na weakness za kila mmoja wenu. ...

Jinsi mnavyowasiliana kujadiliana na kushikamana. ..jinsi mnavyoheshimiana na kujitoa kwa mwenzake.....

mkuu BADILI TABIA usimwelewe huyu jamaa kama ana hasira hebu jivike viatu vyake kama ndo limekukuta yani uone ikoje hapo. Kwa kweli sipendi kuna baadhi ya wanawake chake ni chake chako ni cha wote yani chakwake hata utafute na microscope huwezi kuona kila kitu kwake ni siri ukimkanya hakanyiki kisa mko level moja ya elimu. Na baadhi ya wanaume huona mbali na kukupa kiashiria cha isije ikatokea hivi au inaweza kuwa hivi lakin yeye atakaid mwishowe baya ulomwambia litampata mbelen. Ni tatizo la kutomweshimu mume unakuwa kila kitu kwenu mguu kwenu kama hujaolewa yani kamfanya mama yake msiri wake zaid ya mume? Anyaway simlaum kwa maamuzi yake bora kuponya moyo.
 
mkuu BADILI TABIA usimwelewe huyu jamaa kama ana hasira hebu jivike viatu vyake kama ndo limekukuta yani uone ikoje hapo. Kwa kweli sipendi kuna baadhi ya wanawake chake ni chake chako ni cha wote yani chakwake hata utafute na microscope huwezi kuona kila kitu kwake ni siri ukimkanya hakanyiki kisa mko level moja ya elimu. Na baadhi ya wanaume huona mbali na kukupa kiashiria cha isije ikatokea hivi au inaweza kuwa hivi lakin yeye atakaid mwishowe baya ulomwambia litampata mbelen. Ni tatizo la kutomweshimu mume unakuwa kila kitu kwenu mguu kwenu kama hujaolewa yani kamfanya mama yake msiri wake zaid ya mume? Anyaway simlaum kwa maamuzi yake bora kuponya moyo.

well said mkuu,hamna kitu kibaya hapa duniani kwa mwanaume kama kudharauriwa na mwanamke au kuliwa tigo.imagine mwanamke wa kawaida ambaye hujamuoa akikudharau unajisikiaje iweje mke.
 
nevile pablo

To be honestly hata nikionekana katili au sina huruma kiasi gani ni bore but nakuunga mkono asilimia buku yaan
Kwa maoni yangu nadhani hii ndoa ilishakufa hiyo miaka minne iliyopita sababu trust kwako ilikufa
Kama umefikia stage ya kuficha Hati na miradi yake hakuna maana ya ndoa tena
Okay ni vyake lakini sioni haja ya kukuficha mtu unayelala nae uchi miaka yote,what for?
Ukute mamake ndo alimwambia 'mwanaume sio ndugu yako,akikuacha je?'
Mnisamehe kama nimesema vibaya lakini amini nakuambieni ndo mambo yanavyoanzia kwenye ndoa zetu,pale unapomshirikisha third part theta where all "ZE DRAMA BEGINS"»»kwa mfano ona sasa mama mkwe wako anavyokuangalia kama we shetani au ndo umesababisha hayo wakat she is the source,"let em test the taste of their own f.u.k.i.n medicine"
YAANI KAMA UTASOMA HII COMMENT NATAMANI HATA NIPATE NAMBA YAKO YA SIMU NIKUPE HONGERA NA POLE KWA SIMU
AM NOT OKAY NA YEYE KUBAKWA BUT SHE HAS A LESSON TO LEARN KWAKWELI
Besides nimependa hyo comment hapo" mm jioni naenda zangu kwenye bia narudi nipo vizuri nalala, "t has made my day kwakweli
I real wish to see how this drama ends
 
Last edited by a moderator:
Pole sana
hupaswi kuwa na jazba

mke ni dhamana yako kama ilivyo mwanao

waliombaka mkeo pia 'wamekutukana na wewe na kukuonyesha dharau kubwa'

hata kama utasema umuache mkeo...kama adhabu yake vipi hao walio mbaka?

why usijue ukweli wote?

yaani watu waje wambake mkeo na kumlawiti na wwe unaona tu bora kumuacha mkeo ndo umemaliza?

na hao jamaa wakihonga mahakama watatoka nje free kabisa?

mimi ningekuwa wewe ningeanza na hao watu..nijue ukweli na nihakikishe wanazikwa ndo narudi kumuadhibu wife

Boss plz hapo kuna ukweli gani zaid?
Besides let's assume kuna huo so called ukweli utasaidia nn hasa?she still the same woman with dharau na majivuno unahitaj nn zaid?
Kubakwa kabakwa so what?
 
Pole mkuu hupaswi kumuacha huyo mwanamke unachotakiwa kufanya ni kumsamehe na kuanza ukurasa mpya wa mapenzi yenu pili fikria kuhusu watoto wenu, nina hakika atakuwa kapata somo.

Shame on u molembe
 
mkuu roots yuko sahihi nawe Eli79 uko sahihi pia kuna jambo liko nyuma ya pazia. Kuna jambo huenda mwana mama ameshawafanyia washikaji nao ikabidi walipe kiivyo yani. NB na angalizo kwa wanawake na wadada usicheze deal na mwanamme ukamzunguka, huwa tukijua baadhi tunakubaliana na hali halisi ila tunakuw na mahesabu ya mbali ya kulipa aidha kwa unyama au kukuharibia deal lako lingine.

wanawake hawalijui hili,aliumbwa mwanaume kwanza hata iweje kumzidi kete mwanaume ni ngumu.huyo mdada maumizi aliyo nayo moyoni hayaishi mpaka siku anakwenda kaburini
 
..lakini hilo la kuliwa mande kuna sababu behind the curtains..! hawawezi tu from nowhere wamtafune mke! Kuna kitu...

Ni kweli na mm nahisi ni kuhusiana na hayo so called madili either kuuza nyumba za urithi au kudhurumiana mjini hapa hakuna cha bure
 
Back
Top Bottom