Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Kaka, ukishajiona unaondoka ama mkeo anaondoka bila kujua alipo ujue umeshindwa majukumu yako kama kichwa cha nyumba. Na hadi mnafika hapo inabidi kujiuliza na kupima mnakoelekea.

Mwanaume ni kichwa cha nyumba. Mie mwanaume nyoronyoro sidhani kama naweza kumheshimu. Mwanaume anaweka mguu chini bwana!


Aaaah wapi, sista kuna watu/wanawake wana "serikali" kushinda ya Hitler, total dictators...tena wanawake, wanawaamrisha waume zao kwa dharau na kebehi kabisa.

Kuwa mume au kichwa ndani ya nyumba sio lazima kutumia nguvu, wapo wanaume ni wapole by nature na hivyo akipata mke mkorofi ndio nyie mnasema hatumii uanaumewake kuweka sawa nidhamu ya familia.
 
Life time bachelor,stressless.

hahahaha,mkuu ndo unaogopa kudharauriwa ama?.binafsi nikidharauriwa na mwanamke yoyote hata awe rafiki au mfanyakazi mwenzangu huwa nakosa raha kabisa,huwa najiosa sawa na kujidharau mwenyewe na nikigundua huwa nakata mawasiliano nae mapema sana
 
Wanawake viumbe wa ajabu sana kuwahi kutokea ktk dunia.BRO FANYA KAMA MOYO WAKO UPENDAVYO KILA UAMUZI UNA COST ZAKE,HAKIKA COST MOJAWAPO NI WANAO WATAKOSA MALEZI YA BABA NA MAMA
 
Pole sana Mkuu ni rahisi kwa wale ambao hawajakutwa na hali kama hii kusema msamehe mkeo muendelee na maisha yenu lakini baada ya kumuona mkeo katika hali aliyokuwa nayo hata ile hamu ya kumgusa tu haipo tena achilia mbali idea ya kuishi nyumba moja. Kinachosikitisha zaidi ni kwamba ulishamuonya lakini hakukusikia na kudharau onyo lako. Asiyefunzwa na mamaye hufunzwa na Ulimwengu sasa madili yake ya kutwa kucha tena bila kukushirikisha mumewe yamemtokea puani. Asilimia kubwa ya wanaume baada ya kumuona mke katika hali aliyokuwa nayo baada ya kubakwa wengi wangechukua maamuzi kama yako. Pole sana.
 
Chukua hatua kwahao jamaa,taka kujua kilicho nyuma yapazia. Usinyamazie hivihivi,halafu mwanaume hasusi bwana. Bado mna nafasi ya kusimamisha ndoa yenu
 
Pole sana
hupaswi kuwa na jazba

mke ni dhamana yako kama ilivyo mwanao

waliombaka mkeo pia 'wamekutukana na wewe na kukuonyesha dharau kubwa'

hata kama utasema umuache mkeo...kama adhabu yake vipi hao walio mbaka?

why usijue ukweli wote?

yaani watu waje wambake mkeo na kumlawiti na wwe unaona tu bora kumuacha mkeo ndo umemaliza?

na hao jamaa wakihonga mahakama watatoka nje free kabisa?

mimi ningekuwa wewe ningeanza na hao watu..nijue ukweli na nihakikishe wanazikwa ndo narudi kumuadhibu wife

Daah The Boss kwa hii ishu unaweza kuzika MTU.
 
Last edited by a moderator:
Duh! Hiyo ni ajali kazini... Cha muhimu usimpige chini, mwache akapumzike kwa mama ake huku ukifikiria nini cha kufanya. usifanye maamuzi wakati umekasirika, wakati umefurahi au wakati una huzuni!
 
pole sana kk,mimi pia ningechuka maamuzi kama hayo,nachoona ulikuwa gentleman sana mbele ya mke wako kwa dharau zake,umevumilia mengi sana ktk ndoa yenu ili kufunika kombe mwanaharamu apite japo ilikutesa kisaikolojia, mkeo malipo ameyapata hapahapa duniani na imekuwa tiba yako muafaka na ndo maana haujali...go on man
 
Yaani mwanamke anafanya mambo ya siri bila kunishirikisha mabalaa yamemkuta huko halafu halafu mimi niwajibike aisee !!!!!

Hii ni ngumu kubeba

Wanawake acheni nyodo mkiwanazo!!!

Toeni ushirikano hata kwa kuomba ushauri kwa waume zenu sio mbaya.

Kaka Nevillepablo fuata moyo wako.
 
Last edited by a moderator:
Ukweli mwingi tu hapo haujui
mkeo hata kama ana majivuno na dharau ni mkeo
akidhalilishwa yeye na wewe umedhalilishwa
why watu wengine wamdhalilishe tu na wewe uwaachie simply sababu ana majivuno?

watu wa nje hawana ruksa ya kuja kumdhalilisha mkeo......
nimetoa mfano wa binti yako...hata kama ni mkorofi kiasi gani huwezi achia watu wamdhalilishe

Binti yako anaweza kuleta dharau zilizopitiliza kama hzi?
Binti yako ni partner wako?
Binti yako atamuaga mkeo kwamba anaenda kwenye sherehe na ww utapewa taarifa
Mkeo kushindwa kukuaga thena unamuuliza uko wp anakuambia nipo kwenye kitchen party(possible cover story) nilijua nikikuaga utanikatalia what does t mean?t means imeshakua ni mazoea
Ask your self y umkatalie kwenda kwenye kitchen party au sherehe?
Something doesn't add up dude
Either mlishayaongea mkakubaliana asiende au ulimpiga marufuku sababu fulani fulani so now she feels superior na huwez kumfanya kitu
She has secret deals na kila kitu kwake s secret so kuna ndoa hapo??
Dude plz tusitetee ujinga huu ni upuuzi uliopitiliza na only unafanywa na mwanamke asiyejutambua
 
Kama mke wangu ana majivuni ni huko kwa mashosti zake, kwangu aje na heshima coz it has to be that way. Akishaleta dharau na majivuno ndani ya nyumba, tena kwa kisingizio cha uwezo wa kifedha itakula kwake, trust me ukishakuwa mtu wa majigambo, dharau na majivuno ndani ya nyumba, hapatakalika. Worse of all, kila kitu kwake ni Siri, anamfanya mama yake msiri wake...aende kuishi nae kama ndio hivyo coz huwezi kuishi na mtu mlale uchi kila siku kumbe anafucha mambo. Unaona mtu anaondoka home sa4 hasemi anaenda wapi, achilia mbali kuomba ruhusa. Hiyo ndoa ilishakufa mda, jamaa amalizie tu sasa....

One of the best comment of the day
Bravo mkuu hapo hakuna ndoa mkuu sijui kwann hawataji kuelewa
 
Whatever she may have done ( remember this is just one side of the story) cannot be equated to the suffering and humiliation she is going through.

Am sorry but U still haven't answer my qn,my luv!
 
One of the best comment of the day
Bravo mkuu hapo hakuna ndoa mkuu sijui kwann hawataji kuelewa


Ndoa ilikufa miaka minne iliyopita kiongozi. Ndio maana hata mleta mada hataki ushauri, serikali ya kichwa chake imeshafanya maamuzi ambayo mimi naona ni sahihi kabisa.

Kuna wanawake wamejawa dharau na kiburi, kisa wana hela...!
 
Wanawake huwa wana phase za kuwa viburi kwa waume zao
ni just a phase ukiuliza watu waliokaa na ndoa mda mrefu..
hupaswi ku deal na mkeo kwa style ya tit for tat...jino kwa jino
be her last hope....the on she will run to when everyone turn against her....

Boss unanishangaza sana sijui hata unaendelea kutetea nn
Tukatae tukubali hyo ndoa ilishakufa zaidi ya miaka minne iliyopita basi tu mshkaj aliendelea kuvumialia dharau kiburi na manyanyaso ya huyo mwanamke
 
Huwa nashangaa sana inapofika kwenye kumhukumu mwanamke kila mtu anataka kutupa jiwe wa kwanza. Najiuliza mara ngapi mwanaume mkewe anamsihi na kumuonya na hamsikilizi katu katu. Ila yakimpata majanga jamii yote inategemea mwanamke kusimama hapo.

Mara ngapi mwanaume mzinzi na mlevi ana anapata ajali na mke anauguza kwa kuogesha na kubadili hata bed pans? Mara ngapi mwanaume mleviii anamtesa mkewe na anapokaanga ini mkewe analaumiwa kwa kushindwa kummudu na 'kuua' mume.

Mimi nakulaumu kwa kushindwa kumlinda mkeo. Mkeo anatoka nyumbani anaenda huko huna habari hadi giza linafika. Hebu mpe support mkewe acha mambo ya aibu. Unajikomoa na wewe hapo

Wanawake ni mama zetu, dada zetu na wake zetu pia, so hatuwadharau hata kidogo tunawaheshimu sana. alichosema mleta uzi ni kuwa amemkanya mkewe mara kadhaa lakin hakutaka kumsikiliza, na ametoa mfano hata akienda kitchen party huwa hamuagi! Na amekuwa akifanya vitu kivyake bila kumshirikisha muwewe na msiri mkubwa na mama yake, sasa Mkuu King'asti ulitaka huyu mwanaume amlindeje huyu mkewe?? Maana alijaribu kumlinda kwa kumuonya juu ya mwenendo wake ila hakusikilizwa, ulitaka amfungie ndani asiende anakoenda? Tuweke kando hisia kwenye hili jambo kuona kana kwamba wanawake wananyanyaswa tuuone uhalisia wa kilichotokea na liwe funzo kwa wanawake na wanaume pia!!
 
Back
Top Bottom