Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Pole sana Mkuu ni rahisi kwa wale ambao hawajakutwa na hali kama hii kusema msamehe mkeo muendelee na maisha yenu lakini baada ya kumuona mkeo katika hali aliyokuwa nayo hata ile hamu ya kumgusa tu haipo tena achilia mbali idea ya kuishi nyumba moja. Kinachosikitisha zaidi ni kwamba ulishamuonya lakini hakukusikia na kudharau onyo lako. Asiyefunzwa na mamaye hufunzwa na Ulimwengu sasa madili yake ya kutwa kucha tena bila kukushirikisha mumewe yamemtokea puani. Asilimia kubwa ya wanaume baada ya kumuona mke katika hali aliyokuwa nayo baada ya kubakwa wengi wangechukua maamuzi kama yako. Pole sana.

Mkuu umeongea point sana. Mkeo akikudharau wewe chuna tu muda utafika unamkumbushia tu: ni kiburi, unafiki na dharau zimemfikisha hapo wala asitafute mchawi wala sympathy.
 
Boss unanishangaza sana sijui hata unaendelea kutetea nn
Tukatae tukubali hyo ndoa ilishakufa zaidi ya miaka minne iliyopita basi tu mshkaj aliendelea kuvumialia dharau kiburi na manyanyaso ya huyo mwanamke

Inaonekana hujui hasa 'maumivu' ya kubakwa
hata mkeo awe jeuri vipi ...huwezi sema kubakwa kwake ni adhabu yake
 
Kiongozi sio lazima waliwe mande ndio niwe na amani, first off ni lazima nijue sababu za wao kumla mande tena kumlawiti...khaaaa...kwa vile huwezi jua hata huyo jamaa aweza kuwa next target, hatujui katika mawasiliano yao alimhusisha vipi mumewe.

Nakubaliana na ww mkuu
Kujua sababu ni muhm ili iwe on safe side but pay back no way
 
Umenikumbusha watu ambao mwenza akipata shida ndio mlango wa kutokea. Maisha haya, kuna ajali zinaleta ulemavu, kuugua muda mrefu, kufukuzwa kazi, kufungwa jela. Ila wanasema pata shida ujue tabia ya mwenza wako.


Huyu mwanamke akipita hili janga bora jamaa ampe tu talaka. Manake sasa ndio majivuno yataongezeka haswaa juu ndugu zake, ambao walisimama nae mwanzo mwisho wakati wa matatizo. Sasa hapo ndio mama sio mshauri mkuu tena ila ndio atakuwa mume.

Life is all about choices aisee, ukiwa na insecure partner bora muachane kwa kheri tu.
Ni kosa kubwa sawa but halihalalishi kumtwanga talaka baada ya kubakwa
hapo ni kama ulikuwa unasubiri mwizi akamatwe na wewe umchome moto kabisa...

adhabu zinaenda na aina ya kosa
 
Ingawa stori nyingi za humu ndani ni chai....


Umeongra meeeeeengi lakini ukiangalia ulichokiandika ni hasira ya pesa/ madili /mafanikio ya mkeo ndio yanayokutesa

Na umetumia kubakwa kwake kama sababu


Nikirudi kwa wanawake...mnachochagua waume chagueni wanaume sio tu wanaowapenda kwa dhati kiasi cha kuwa tayari kusupport ndoto zenu. ..watakawaelewa..... na kujitoa kwenu kwa hali na mali.....mwisho mhakikishe Nyumba yenu iwe na mawasiliano

Madili gani mume hajulishwi? Na hayo madili ndio yaliyosababisha yaliyomkuta huyo mama. Inaonekana wazi hilo tukio ni la kulipiza kisasi kwa huyo mama kutokana na kuzidiana kete katika madili yao na hao jamaa!! Kwa uzito wa maelezo haya brother aachiwe huru kuamua. Suala la watoto ni challenge tosha hapo!
 
Hawa jamaa hawawezi kumafanyia hivi bila kua na sababu behind the scene, kama ulivyosema ni madalali lazima kuna kitu alifanya wameamua kulipiza.Kwenye hii kesi utagundua mengi sana kama hao jamaa wakiamua kufunguka
 
Umenikumbusha watu ambao mwenza akipata shida ndio mlango wa kutokea. Maisha haya, kuna ajali zinaleta ulemavu, kuugua muda mrefu, kufukuzwa kazi, kufungwa jela. Ila wanasema pata shida ujue tabia ya mwenza wako.


Huyu mwanamke akipita hili janga bora jamaa ampe tu talaka. Manake sasa ndio majivuno yataongezeka haswaa juu ndugu zake, ambao walisimama nae mwanzo mwisho wakati wa matatizo. Sasa hapo ndio mama sio mshauri mkuu tena ila ndio atakuwa mume.

Life is all about choices aisee, ukiwa na insecure partner bora muachane kwa kheri tu.

Only cowards run away from their partners in time of troubles
 
Kwa kisa gani wanaume wawili wamfanyie mke wa mtu kitu mbaya kiasi hiyo. inaelekea wanalipiza kitu. huenda mkeo aliwafanyia kitu mbaya. labda kuwadhulumu,kuwachonganisha na wateja au dharau kuwadhalilisha etc
 
Binafsi nakupa pole mtoa mada, naipa pole pia familia yako hasa watoto, wakija gundua ya kuwa mama yao aliwahi kubakwa na kulawitiwa, daaah! Ila kuna la kujifunza kwa wengine sisi wanaume katika uzi huu.
Ahsante!
 
Mkuu pole hayo ndio maisha. Wanawake ooops ndio mama zetu you learn more as you grow, na wahenga walisema asiosikia la mkuu huvunjika guu. Maisha ni tambala bovu halikawii kuchanika mwenye, nacho hafahamu kama anacho. Pole sana mkuu.
 
Kabisa Mkuu huyu mke angekuwa anamuheshimu mumewe kama ambavyo inavyostahili basi maamuzi ya mume yangekuwa kusimama pamoja na mkewe kwenye kesi kwa hali na mali ili kuona mke anapata haki yake kwa hawa wahuni kufungwa kifungo kirefu kwa uhuni wao walioufanya

Mkuu umeongea point sana. Mkeo akikudharau wewe chuna tu muda utafika unamkumbushia tu: ni kiburi, unafaki na dharau zimemfikisha hapo wala asitafute mchawi wala sympathy.
 
Mie nilichosema ni kutokana na imani yangu kuwa at some point we all make mistakes. Ndio maana nikatoa mfano wa mlevi anaekaanga maini yake na wote tunategemea mke asiondoke wakati jamaa anakula dialysis hadi kifo kiwatenganishe (nimeshafiwa na ndugu kwa staili hii. Alikuwa mlevi na alimtesa sana mkewe kwa kurudi alfajiri na kondoms kwenye car seat. Mke aliuguza na ndugu hawakuacha kumsimanga mkewe kwa kumsusa mlevi. Mie siko biased. Nilisimama kumtetea wifi yangu na kumpongeza kwa kuuguza. Angeacha mumewe wakati huo wa shida wala nisingempa support pia).

Tukubaliane hapa, mume anaerudi saa nane usiku akapata ajali tena amelewa hastahili support ya kumuuguza? Manake naelewa ukisema huyu simuwezi ananipa sonona tu na kutalikiana. Lakini kungoja wakati mtu kapata ajali ukamuacha hapo, huo sio ubinadamu
Wanawake ni mama zetu, dada zetu na wake zetu pia, so hatuwadharau hata kidogo tunawaheshimu sana. alichosema mleta uzi ni kuwa amemkanya mkewe mara kadhaa lakin hakutaka kumsikiliza, na ametoa mfano hata akienda kitchen party huwa hamuagi! Na amekuwa akifanya vitu kivyake bila kumshirikisha muwewe na msiri mkubwa na mama yake, sasa Mkuu King'asti ulitaka huyu mwanaume amlindeje huyu mkewe?? Maana alijaribu kumlinda kwa kumuonya juu ya mwenendo wake ila hakusikilizwa, ulitaka amfungie ndani asiende anakoenda? Tuweke kando hisia kwenye hili jambo kuona kana kwamba wanawake wananyanyaswa tuuone uhalisia wa kilichotokea na liwe funzo kwa wanawake na wanaume pia!!
 
Natamani kuja kujua tena mtoa mada akija siku nyengine na kusema kama mkewe kamuomba msamaha (maana hakuandika hilo leo), na ameuchukuliaje msamaha huo, pia endapo mkewe akija kufunguka na kumwambia mumewe ni nini kilifanya afanyiwe vile, yaani kama ni dhulumati ama tamaa tu ya jamaa wale?! Na zaidi tujue kama alifanikiwa kumuacha ama la! Aisee mtoa mada, naamini una maumivu kwa sasa, ila nakuomba uje na mrejesho plz! Narudia tena, nime/najifunza mengi tu kupitia uzi huu.
Ahsante!
 
Pole sana kwahilo,ila usimwache kama kuna kipindi MTU anaitaji upendo na faraja basi ni kipindi hiki,pamoja na kwamba amekosea sana lakini anaitaji the second Chance, maana hajawahi Kukusariti,kubakwa tu na hayo makosa mengine hayatoshi kuwa sababu ya kumwacha mama wa watoto wako watatu,nadhan unapo kuwa mzazi utatakiwa kuwafikilia sana watoto watakuwa wameathilika vipi na uwamuzi wako.TAFADHARI wafikilie watoto acha kujifikilia wewe tu ..
 
Binafsi nampa pole mtoa mada, pia naipa pole familia yake, hasa watoto wakija gundua ya kuwa mama yao aliwahi kubakwa na kulawitiwa, daaah! Hata hivyo, kwa tuliojifunza tumejifunza kwa kweli.
Ahsante!
 
Boss unanishangaza sana sijui hata unaendelea kutetea nn
Tukatae tukubali hyo ndoa ilishakufa zaidi ya miaka minne iliyopita basi tu mshkaj aliendelea kuvumialia dharau kiburi na manyanyaso ya huyo mwanamke

So kwa hiyo wewe unasupport waachane sio
 
Back
Top Bottom