Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Boss plz hapo kuna ukweli gani zaid?
Besides let's assume kuna huo so called ukweli utasaidia nn hasa?she still the same woman with dharau na majivuno unahitaj nn zaid?
Kubakwa kabakwa so what?

Ukweli mwingi tu hapo haujui
mkeo hata kama ana majivuno na dharau ni mkeo
akidhalilishwa yeye na wewe umedhalilishwa
why watu wengine wamdhalilishe tu na wewe uwaachie simply sababu ana majivuno?

watu wa nje hawana ruksa ya kuja kumdhalilisha mkeo......
nimetoa mfano wa binti yako...hata kama ni mkorofi kiasi gani huwezi achia watu wamdhalilishe
 
Na hata ingekuwa ni mimi hata kama simtaki ila hao jamaa ntahakikisha hachomoki kwenye nondo ntu hata mmoja mamaye zao mpaka shetani aseme hongera.

mkuu huwez jua yeye kawafanya nini,what if badaye isemekane naye kuna jamaa alimfanyizia mke wake akabakwa labda jamaa akatafuta wapi pa kumpatia ni pale anapo tafuta mashamba akaset watu.umisha ambiwa ni mtu wa madili
 
Eti anarudi usiku anakwambia nimetoka kwenye kitchenparty ila ningekuambia kabla ungeninyima. Dharau kubwa kiasi gani hio kudadeki anyway ndo walivyo kinachotuumaga ni watoto tuu dizain watakavyoathirika kisaikolojia basi.

Hiyo kauli inaonesha vitu vingi sana
Dharau,majivuno,mawasiliano mabovu na trust haipo
T shows kuna vitu vingi sana mwanamke anafanya akijua mumewe hana la kumfanya
Kipi kinathibitisha kweli alikua kwenye kitchen party?kuwa na kadi haimaanishi ulikua kwenye kitchen party
Maisha buana
 
Wamemfanya huyo mwanamke kitu kibaya sana, kumla mande tena kumlawiti/kumf***...aaaaaggggggrrrr!! Nisingewasamehe hadi nilipize...

Ulipizaje uwale mande au?
Payback is a bi.t.c.h,remmember?
 
How can you say that unashkuru amebakwa name amelatiwa?

Have you stopped for a minute to imagine the trauma she went through and that will remain imprinted in her body and mind for the rest of her life??

Dude Come on.

Do/can u do what she has been doing to him?
 
Huwa nashangaa sana inapofika kwenye kumhukumu mwanamke kila mtu anataka kutupa jiwe wa kwanza. Najiuliza mara ngapi mwanaume mkewe anamsihi na kumuonya na hamsikilizi katu katu. Ila yakimpata majanga jamii yote inategemea mwanamke kusimama hapo.

Mara ngapi mwanaume mzinzi na mlevi ana anapata ajali na mke anauguza kwa kuogesha na kubadili hata bed pans? Mara ngapi mwanaume mleviii anamtesa mkewe na anapokaanga ini mkewe analaumiwa kwa kushindwa kummudu na 'kuua' mume.

Mimi nakulaumu kwa kushindwa kumlinda mkeo. Mkeo anatoka nyumbani anaenda huko huna habari hadi giza linafika. Hebu mpe support mkewe acha mambo ya aibu. Unajikomoa na wewe hapo

Sijui unalaumu nn wakat ushaambiwa mwanamke hasikii chochote anachoambiwa na mumewe since 4years back?
Labda utasaidia as washamba Ulitaka amprotect vp huyo mwanamke wakat kila plan she has remains not confidencial but secret to her?stop being selfish otherwise is wht u do to mumeo
 
Ukweli mwingi tu hapo haujui
mkeo hata kama ana majivuno na dharau ni mkeo
akidhalilishwa yeye na wewe umedhalilishwa
why watu wengine wamdhalilishe tu na wewe uwaachie simply sababu ana majivuno?

watu wa nje hawana ruksa ya kuja kumdhalilisha mkeo......
nimetoa mfano wa binti yako...hata kama ni mkorofi kiasi gani huwezi achia watu wamdhalilishe


Kama mke wangu ana majivuni ni huko kwa mashosti zake, kwangu aje na heshima coz it has to be that way. Akishaleta dharau na majivuno ndani ya nyumba, tena kwa kisingizio cha uwezo wa kifedha itakula kwake, trust me ukishakuwa mtu wa majigambo, dharau na majivuno ndani ya nyumba, hapatakalika.

Worse of all, kila kitu kwake ni Siri, anamfanya mama yake msiri wake...aende kuishi nae kama ndio hivyo coz huwezi kuishi na mtu mlale uchi kila siku kumbe anafucha mambo. Unaona mtu anaondoka home sa4 hasemi anaenda wapi, achilia mbali kuomba ruhusa. Hiyo ndoa ilishakufa mda, jamaa amalizie tu sasa....
 
Pole sana
hupaswi kuwa na jazba

mke ni dhamana yako kama ilivyo mwanao

waliombaka mkeo pia 'wamekutukana na wewe na kukuonyesha dharau kubwa'

hata kama utasema umuache mkeo...kama adhabu yake vipi hao walio mbaka?

why usijue ukweli wote?

yaani watu waje wambake mkeo na kumlawiti na wwe unaona tu bora kumuacha mkeo ndo umemaliza?

na hao jamaa wakihonga mahakama watatoka nje free kabisa?

mimi ningekuwa wewe ningeanza na hao watu..nijue ukweli na nihakikishe wanazikwa ndo narudi kumuadhibu wife
Usimshauri jamaa ujinga, njia aliochukua ni sahihi maana kubakwa kwa mwanamke huyu ni mipango ya Mungu kumuumbua shetani, huyu dem anamdharau msela, hamjali, hamheshimu. Kama aliambiwa anaenda kuonyeshwa shamba kwanini asiage home na amwambie mumewe? Amevuna alichopanda.
 
Kama mke wangu ana majivuni ni huko kwa mashosti zake, kwangu aje na heshima coz it has to be that way. Akishaleta dharau na majivuno ndani ya nyumba, tena kwa kisingizio cha uwezo wa kifedha itakula kwake, trust me ukishakuwa mtu wa majigambo, dharau na majivuno ndani ya nyumba, hapatakalika. Worse of all, kila kitu kwake ni Siri, anamfanya mama yake msiri wake...aende kuishi nae kama ndio hivyo coz huwezi kuishi na mtu mlale uchi kila siku kumbe anafucha mambo. Unaona mtu anaondoka home sa4 hasemi anaenda wapi, achilia mbali kuomba ruhusa. Hiyo ndoa ilishakufa mda, jamaa amalizie tu sasa....

Kuhukumu mtu that way wewe unapaswa kuwa 'perfect'
sidhani kama tungesikia ya mke tungesema huyu jamaa ni perfect
ndo maana nimesema 'mchukulie mkeo kama binti yako'
utaona utamhukumu tofauti.....lakini ukimchukulia kama 'mshindani mwenzio'
kila litakalomtokea utasema tu sawa sawa.....
 
Ukweli mwingi tu hapo haujui
mkeo hata kama ana majivuno na dharau ni mkeo
akidhalilishwa yeye na wewe umedhalilishwa
why watu wengine wamdhalilishe tu na wewe uwaachie simply sababu ana majivuno?

watu wa nje hawana ruksa ya kuja kumdhalilisha mkeo......
nimetoa mfano wa binti yako...hata kama ni mkorofi kiasi gani huwezi achia watu wamdhalilishe

dalili zote zinaonyesha hii ndoa ilishajifia siku nyingi ilikuwa inasubiri kuzikwa tu.
 
Ndugu yangu kwa hapa umeenda mbali, hata kam mkeo kakukosea ni vyema ukawa naye bega kwa bega kwa kipindi hiki ambacho ana matatizo ya kiafya. Wewe mwenyewe umekiri kuwa tofauti na dharau na usiri hana tatizo lingine, hana mchepuko na haki yako ya ndoa anakupa. Hata kama umepanga kumtacha jitahidi kumsaidia hadi apone.

dharau na usiri ni tatizo kubwa sana ktk ndo,anayekudharau anaweza kukufanyia chochote sababu anajua udhaifu wako,na msiri pia anaweza akakuua kabisa.
 
Usimshauri jamaa ujinga, njia aliochukua ni sahihi maana kubakwa kwa mwanamke huyu ni mipango ya Mungu kumuumbua shetani, huyu dem anamdharau msela, hamjali, hamheshimu. Kama aliambiwa anaenda kuonyeshwa shamba kwanini asiage home na amwambie mumewe? Amevuna alichopanda.

Hajashauriwa ujinga. Ameambiwa ukweli.
 
Pole sana
hupaswi kuwa na jazba

mke ni dhamana yako kama ilivyo mwanao

waliombaka mkeo pia 'wamekutukana na wewe na kukuonyesha dharau kubwa'

hata kama utasema umuache mkeo...kama adhabu yake vipi hao walio mbaka?

why usijue ukweli wote?

yaani watu waje wambake mkeo na kumlawiti na wwe unaona tu bora kumuacha mkeo ndo umemaliza?

na hao jamaa wakihonga mahakama watatoka nje free kabisa?

mimi ningekuwa wewe ningeanza na hao watu..nijue ukweli na nihakikishe wanazikwa ndo narudi kumuadhibu wife

I cherish your opinion as you understand always ila katika hili nadhani tumuchie jamaa aendelee na maamuzi yake.

Kwa nilivyoielewa hii hoja, that woman doesn't need the man at all. She cannot do all that without involving her husband hata kama ndo kuwa na fedha.

There is no perfect person on this planet but we can have people who understand the reason of two becoming one for a life time partnership
 
Back
Top Bottom