Wale tunaotumia mitambo ya solar ya Mobisol tukutane hapa

Wale tunaotumia mitambo ya solar ya Mobisol tukutane hapa

Ilikugharimu kiasi gani kukamilisha mpaka umeme kuwaka
Japo siwafaham hao ila natumia solar betry ya Deja N200 na panel ya w100,, nimefunga mwenyewe, shangwe ninayopata sijutii. Huu mwaka wa 3
 
Wakuu wale tunaotumia mitambo ya Mobisol naomba tuelezane changamoto za hii mitambo ya solar.

Mimi nina mwaka na nusu natumia mtambo wa 120 watts ila mahitaji hayaendani na maneno yao ya mwanzo wanapo kuuzia na ukiwapigia simu kuhusu changamoto unazo kabiliana nazo wanakupa sababu za hovyo.

Pole sana mudy.. mitambo ya Mobisol in waranty ya miaka mitatu hadi minne. Kwa kipindi chote hicho unapewa huduma bure bila kulipia chochote. Ikiwemo kubadilishiwa kifaa. Utafikiwa ndani muda mfupi.

Unapopatwa na tatizo ukitujulisha, unafikiwa kwa wakati.

Tunaomba ututumie namba ya mtambo inbox. Au namba ya simu tukupigie.

Mteja kwetu ni mfalme

Asante
 
hawa jamaa wasanii sana pindi unapoelekea kumaliza mkataba wao mm mwanzoni ilikuwa poa 2 ila saiv nikiwasha tv (32) ata masa mawili haya ishi una lala giza na nikiwapigia simu wananiambia stop kufanya matumizi mtambo wako haujajaa na saiv nina wiki ya pili sija charge ata simu ila leo nawasha tv ata masaa 2 hayajaisha wanani2mia massage mtambo haujajaa acha kufanya matumiz
me naona wananifanyia usanii mkataba uishe nikanunue vifaa vingine
Habari moudy bext mbona mimi nina mtambo wa mobisol wa watts 120 na tv ya nch 24 na taa 6 na haujawai nisumbua na nimemaliza mkataba huu ni mwaka wa nne sasa?pengine matumizi yako yamezidi au battery yako imeisha nguvu na umejaribu kutembelea ofisi zao kwa sababu kama battery imeisha nguvu na umemaliza mkataba ukitembelea ofisi zao wanakukopesha battery ingne mpya either kwa cash au mkopo ni wewe mwenyewe kuamua.
 
Msihangaike na hawa.
Kuna namna ya kufanya unatumia free all time
Hakuna kulipia
Kuna jirani yangu mmoja alitemper na mtambo wa mobiosl aisee hawa jamaa ni hatari wanatambua ukicheza na mtambo wao na walimdaka.
 
Shida ni pale upitiwe kulipa tu
Kuna sehemu nimejenga umeme haujafika KIBAHA natumia sola ya Zola Ina Tv 32" radio subwoofer, taa 10 sehemu ya kuchaji simu na taa
Hivi sasa ni mwaka 3 haina shida yoyote hata mvua inyeshe mawingu yashinde hakuna shida
 
Habari moudy bext mbona mimi nina mtambo wa mobisol wa watts 120 na tv ya nch 24 na taa 6 na haujawai nisumbua na nimemaliza mkataba huu ni mwaka wa nne sasa?pengine matumizi yako yamezidi au battery yako imeisha nguvu na umejaribu kutembelea ofisi zao kwa sababu kama battery imeisha nguvu na umemaliza mkataba ukitembelea ofisi zao wanakukopesha battery ingne mpya either kwa cash au mkopo ni wewe mwenyewe kuamua.
mim nina mtambo wa 120 watts na battery 50ah kuhusu upande wa matuz ninatumia tv nch 32 na king'amuzi cha azam half taa 3 ambapo taa mbili zinawaka saa 1jion mpk saa nne nazima ila taa 1 ndio nafanya matumiz saa 1mpk saa 12 asbh basi
nakuhusu kuwafuata ofisi sijawa kuenda ila niliwapigia simu makao makuu wakatuma fundi akaja na akaniambia battery liko sawa halina shida sas me nabaki na question mark shida ni nn mkuu
na mwanzo nachukua mtambo waliniambia kama hali ya hewa iko sawa kwa tv ya nchi 32 utafanya matumiz non stop ki2 ambacho ni uongo
 
Habari moudy bext mbona mimi nina mtambo wa mobisol wa watts 120 na tv ya nch 24 na taa 6 na haujawai nisumbua na nimemaliza mkataba huu ni mwaka wa nne sasa?pengine matumizi yako yamezidi au battery yako imeisha nguvu na umejaribu kutembelea ofisi zao kwa sababu kama battery imeisha nguvu na umemaliza mkataba ukitembelea ofisi zao wanakukopesha battery ingne mpya either kwa cash au mkopo ni wewe mwenyewe kuamua.
Unatumia kampuni gani?
 
mim nina mtambo wa 120 watts na battery 50ah kuhusu upande wa matuz ninatumia tv nch 32 na king'amuzi cha azam half taa 3 ambapo taa mbili zinawaka saa 1jion mpk saa nne nazima ila taa 1 ndio nafanya matumiz saa 1mpk saa 12 asbh basi
nakuhusu kuwafuata ofisi sijawa kuenda ila niliwapigia simu makao makuu wakatuma fundi akaja na akaniambia battery liko sawa halina shida sas me nabaki na question mark shida ni nn mkuu
Je unaupa mtambo wako mda wa kucharge mpaka ukajaa vizuri?
 
Je unaupa mtambo wako mda wa kucharge mpaka ukajaa vizuri?
kwa mud wa wiki mbili panel 120 haijazi 50ah?
mwazo ilikuwa poa ila saiv nina kama miezi 3 inasumbua na kila nikiwapigia simu wananiambia ni stop kufanya matumiz huu ni wiki ya pili ata simu si charge
 
Siri ya mtambo wa mobisol ni kutozidisha matumizi. Kama unaambiwa taa 15 weka taa 10, Zima taa asubuhi mtambo upate muda wa kuchaji, safisha pannel Kama ina vumbi, pannel itege ipate mwanga masaa ya kutosha.
 
kwa mud wa wiki mbili panel 120 haijazi 50ah?
mwazo ilikuwa poa ila saiv nina kama miezi 3 inasumbua na kila nikiwapigia simu wananiambia ni stop kufanya matumiz huu ni wiki ya pili ata simu si charge

Mudy nimekushauri utoe namba ya mtambo, au mawasiliano hautaki kutoa taarifa kabisa.wala ushirikiano.

Kama hizi taarifa ni kweli ungetoa ushirikiano usaidiwe.

Kampuni ina nia ya kukusaidia.
 
Mudy nimekushauri utoe namba ya mtambo, au mawasiliano hautaki kutoa taarifa kabisa.wala ushirikiano.

Kama hizi taarifa ni kweli ungetoa ushirikiano usaidiwe.

Kampuni ina nia ya kukusaidia.
Mitambo yenu ya Solar yenye tv unaweza kutumia deck na king'amuzi vya kawaida chini ya 15w?
 
Habari moudy bext mbona mimi nina mtambo wa mobisol wa watts 120 na tv ya nch 24 na taa 6 na haujawai nisumbua na nimemaliza mkataba huu ni mwaka wa nne sasa?pengine matumizi yako yamezidi au battery yako imeisha nguvu na umejaribu kutembelea ofisi zao kwa sababu kama battery imeisha nguvu na umemaliza mkataba ukitembelea ofisi zao wanakukopesha battery ingne mpya either kwa cash au mkopo ni wewe mwenyewe kuamua.
Deck na king'amuzi unavyotumia ni hivi vya kawaida vya umeme wa ac?
 
Mudy nimekushauri utoe namba ya mtambo, au mawasiliano hautaki kutoa taarifa kabisa.wala ushirikiano.

Kama hizi taarifa ni kweli ungetoa ushirikiano usaidiwe.

Kampuni ina nia ya kukusaidia.

Wewe ni nani mobisol?
 
Mudy nimekushauri utoe namba ya mtambo, au mawasiliano hautaki kutoa taarifa kabisa.wala ushirikiano.

Kama hizi taarifa ni kweli ungetoa ushirikiano usaidiwe.

Kampuni ina nia ya kukusaidia.
Mtego huo, make atajulikana ndo aliyekuja wadhalilisha hapa.
 
Back
Top Bottom