Wakuu vipi hiyo picha?


Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Nimekomba hii picha toka kwa Michuzi, katika hiyo picha naona kuna sura za baadhi ya watu ambao kwa mtazamo wa jamii ya Kitanzania naamini kuna walakini hapo...... pls changia kwa kila jina kama unaweza.
 

Attachments:

Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Nimekomba hii picha toka kwa Michuzi, katika hiyo picha naona kuna sura za baadhi ya watu ambao kwa mtazamo wa jamii ya Kitanzania naamini kuna walakini hapo...... pls changia kwa kila jina kama unaweza.
attachment.php?attachmentid=1563&d=1210914216

Mama Salma,Mke wa Shein(sijui jina), Zakia Meghji na Regina Lowassa.

Walakini wake ni hupi?
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Mkulu hata mie Mwenyewe nimekuwa nikifikiria sana hizi association mbazo zinaanzishwa ikulu,lengo huwa nini nini,Je huwa kuna wananchama wa kudumu.Mama Lowassa ndani ,je hapa anaingia kwa cheo kipi sababu tusem kw akipindi kile alikuwa mke wa waziri mkuu na sasa??Mama Meghji naye??

Ukiangalia kwa undani kabisa huu ni ulaji tu
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
attachment.php?attachmentid=1563&d=1210914216

Mama Salma,Mke wa Shein(sijui jina), Zakia Meghji na Regina Lowassa.

Walakini wake ni hupi?
Kuna watu hapo kwa njia moja au nyingine walifaidi/wamefaidi fedha zilizopatikana KIFISADI.
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Kama si kuhamasisha michango kupitia luninga basi hawa akina mama na mafuko yao ya fedha wanyooshe mikono yao pia ktk TAWLA na TAMWA ili wawe na matawi hadi vijijini(kule buzebazeba,Malinyi,Makongorosi,igale,kazilakanda,ihumwa n.k) ambapo akina mama wengi wanahitaji msaada wa sheria.
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
322
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 322 180
There is nothing wrong kuanzisha mifuko kwa faida ya wananchi. Tatizo linakuja kama mifuko itaanzishwa kwa sake ya matumbo yao na familia zao. We can't speculate kwa sababu mama Meghji au mama Lowassa ni member wa mfuko. Kama mfuko unawafikia walengwa that is the key point.

Hawa kina mama wana influance kubwa kwa madonors, ni vyema kuwatumia ili kunyonya fund kutoka kwa hao waisaini.
I hope wakina mama wenye saratani ya matiti sasa wataweza kupata tiba katika wakati muafaka.
Kina dada inabidi mpigane na hii kansa ya maziwa kwani inawamaliza wengi wenu hapo Tanzania.
 
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2008
Messages
974
Likes
11
Points
35
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2008
974 11 35
"nyuma ya mwanamme fisadi kuna mwanamke fisadi" mbowe akili kichwani
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 104 160
WAMA imeanza hardly two years ago. Sasa inaweza kuchangia milioni miambili (200,000,000). Kipindi fulani Mwalimu aliuliza IKULU yetu kuna biashara gani? Akifufuka leo atajua IKULU ni DEAL kubwa! Vipi, EOTF iliondoka na ngapi?
 
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
1,220
Likes
2
Points
135
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2008
1,220 2 135
Hapa napata funzo moja, kuwa hawa wanyonyaji, walarushwa, wanyang'anyi mafisadi hakuna hata anetaka kuwaona, hawawezi kukaa bila vyeo, hawaamini kama wanatakiwa waishi maisha ya kwaida, wanajipachika tu ili mradi wapate nyadhifa, (hasa zakia na regina), machoni pa wengi bado ni wezi tuu hata hizi heshima wengi waona si sahihi yao, wameshaiba inatosha,
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,709
Likes
486
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,709 486 180
Nimekomba hii picha toka kwa Michuzi, katika hiyo picha naona kuna sura za baadhi ya watu ambao kwa mtazamo wa jamii ya Kitanzania naamini kuna walakini hapo...... pls changia kwa kila jina kama unaweza.
Indume Yene

Hata mimi nilipotupa tu jicho kwenye picha hiyo, nilikutana na sura ya Regina Lowasa. Nikakumbuka kuwa:
- Ndiye mke wa aliyekuwa Waziri Mkuu aliyejiuzulu kwa kasfa ya Richmond.
-Ni kati ya wanaofaidi matunda ya Richmond.
-Binti wa Kirangi, aliyetoa machozi, pindi aliposikia mme wake akitoa tamko la kujiuzulu licha ya kuwa na taarifa juu ya hilo. Sijui hakuamini kuwa mme wake angefanya kweli kama alivyomdokeza, au kilikuwa ni kilio cha kujutia makosa au kukosa ulaji.
-Kutokana na kukosa ulaji, sura yake imechuja ghafla kama anavyoonekana kwenye picha kwani yupo kama vile anajilazimisha kutabasamu.
-Na siyo ajabu amelazimishwa kujitokeza kwenye hafla hiyo, kwa nia ya kujisafisha kutokana na makosa ya mmewe.
-Anapaswa pia kumpisha Mama Tunu Pinda katika nafasi hiyo, kwa sababu uteuzi wake ulitokana na nafasi ya mmewe na hivyo kuendelea kuwemo kwenye WAMA, kunaitia doa Tasisi hiyo ambayo naamini lengo la kuundwa kwake ni kutoa fursa kwa First Lady kumsaidia mmewe katika shughuli za jamii.
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
Japo nina suport 'Mwana wa mwenzio ni wako' lakini mke wa rais na makamu wa rais kupia hii picha pamoja na hawa wake wa watu ambao wako katika uchunguzi ni doa, na tunaweka ????? kulikoni?
ina maana kelele tunapiga nje lakini huko ndani ratiba zinaendela kama kawaida!!

Halajana kikwete kaiboa kweli alipoelezea swala la Zanzibar na pemba kwa wazungu, wakati tuliompa kura tunauliza kila siku anakaa kimya!!
Hivi anatuonaje??
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
Nilikuwa najiuliza "when was this?"
Iko pale, 15.05.2008
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,487
Likes
3,867
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,487 3,867 280
That is money laundering!! Wamezipata wapi hawa?? Pesa zetu hizo sasa wanatusanifu tu hatuna cha kusema tutabaki kupiga kelele tu! Kelele za Mpangaji………………………………..!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
3,933
Likes
4,808
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
3,933 4,808 280
Mi nadhani we should dare ask some hard questions. Au basi tuambiwe majukumu ya mama wa kwanza, kwamba akiingia Ikulu mojawapo ya majukumu ni kuanzisha NGO ya "kusaidia" walalahoi...maana mama wa kwanza kipindi cha Mkapa alikuwa na ya kwake..alivyoondoka na yeye akatimua nayo...sasa huyu naye..ana ya kwake..kwa hiyo mmewe kazi ikiisha anatimua nayo..akiingia mke wa Shein the same...we ought to have SOME SANITY AT SOME POINT WITH THESE FLOURISHING NGOs......

Otherwise, lengo ni zuri..(maana hapa tunaona matunda..ya mama Kikwete alipokuwa juzi ughaibuni akipitisha bakuli..Ofcourse hapo hujui yeye kabaki na ngapi kwenye account yake huko Jersey...umaskini wa waafrika unawatajirisha wengi ati...)...
 
Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined
Mar 2, 2007
Messages
1,298
Likes
2,579
Points
280
Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined Mar 2, 2007
1,298 2,579 280
Kama si kuhamasisha michango kupitia luninga basi hawa akina mama na mafuko yao ya fedha wanyooshe mikono yao pia ktk TAWLA na TAMWA ili wawe na matawi hadi vijijini(kule buzebazeba,Malinyi,Makongorosi,igale,kazilakanda,ihumwa n.k) ambapo akina mama wengi wanahitaji msaada wa sheria.
Buzebazeba nimeipenda hii!
 
M

murra wa marwa

Senior Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
150
Likes
1
Points
0
M

murra wa marwa

Senior Member
Joined Apr 24, 2008
150 1 0
That is money laundering!! Wamezipata wapi hawa?? Pesa zetu hizo sasa wanatusanifu tu hatuna cha kusema tutabaki kupiga kelele tu! Kelele za Mpangaji………………………………..!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
nirisoma magezetini kuwa mama bush alimpa salima mapesa wakati salima aripoenda USA na kuhutubia mara kidogo baada ya bush kuondoka TZ, nakumbuka watu kupondea koti lake kubwa na fur na kwamba eti mama hajui kiingereza vizuri
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
WAMA imeanza hardly two years ago. Sasa inaweza kuchangia milioni miambili (200,000,000). Kipindi fulani Mwalimu aliuliza IKULU yetu kuna biashara gani? Akifufuka leo atajua IKULU ni DEAL kubwa! Vipi, EOTF iliondoka na ngapi?

Hivi EOTF iliondoka au bado iko pale? tuseme wamepishana ofisini kama wanavopishana ikulu?
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
EOTF siku hizi hipo chang'ombe karibu na kibasila secondary school, naona wanapishana ofisi kama wanavyopishana ikulu
 
M

murra wa marwa

Senior Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
150
Likes
1
Points
0
M

murra wa marwa

Senior Member
Joined Apr 24, 2008
150 1 0
EOTF siku hizi hipo chang'ombe karibu na kibasila secondary school, naona wanapishana ofisi kama wanavyopishana ikulu
EOTF bado wanaendeReza fursa kwa wanawake au hadi kwenye maonyesho ya sabasaba ndio wajitokeze kama bado wanajitokeza
 

Forum statistics

Threads 1,235,516
Members 474,633
Posts 29,225,425