Wakuu Lunch Yangu Ya Leo Ilikua Ni Hii

Wakuu Lunch Yangu Ya Leo Ilikua Ni Hii

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Posts
7,621
Reaction score
4,312
Wakuu Lunch Yangu Ya Leo Ilikua Ni Hii! Guess nilikua nakula mboga gani?
543651_10150913965853573_544738572_11795311_399312419_n.jpg
 
Duh ,lunch na Nyagi pembeni,muda wa kazi,safari bado ni ndefu lakini tutafika tu..
 
Astaghafirullah !!!! Umeniondale udhu wewe. Lunch ya namna hiyo tena Ikulu !!! Ikulu ipi lakini, au Ikulu ndogo ya Sinza.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom