Wakristo wenzangu hebu tuacheni tabia hizi!

Wakristo wenzangu hebu tuacheni tabia hizi!

Wewe ni kiranja wa kanisa????? mpaka umeona yote hayo na kuyakariri? basi wewe sio mkristu.
 
Kwan kutoa 500 kansan kuna ubaya gan? Tunatoa hela inayotosha kuendesha shughuli za kanisa tu na si za kununulia V8 na helicopter
 
Shetani yuko serious na kazi yake, tumkemee kwa jina la Yesu wa Nazareth.
 
wakristo kwenye ubora wao,naona leo mnatoana roho wenyewe kwa wenyewe,baelezee bajilekebisheee!
 
Hii kitu nimekuwa nikiiona na ikawa inanifanya nijiulize maswali mengi huku ikinikera sana na leo nimeona nitoe " nyongo " hasa kwa Wakristo wenzangu. Nilichokiaona leo Ibadani ndiyo kabisa " imenitibua ". Hivi kweli Mkristo na Mcha Mungu wa kweli umeamua mwenyewe kwenda Ibadani Kanisani unaweza kuthubutu kuyafanya haya yafuatayo?

  1. Kutoa Sadaka na kuomba chenji kwa Mashemasi tena bila hata aibu?
  2. Muda wote Ibada inaendelea Wewe unasinzia huku " udenda " ukikutoka " ndomoni? "
  3. Nyimbo ya kusifu inapigwa " Jitu " linapiga makofi huku " limenuna " mwanzo mwisho.
  4. Mtu mzima kabisa muda wa kutoa Sadaka unatoa Tsh 500/ huku umevalia Suti.
  5. Ibada inaendelea unachati na muda mwingine kuinama na kuongea na Simu.
  6. Mwanamke mzima unakaa Ibadani na " unajipanua panua " miguu yako hovyo hovyo.
  7. Unajitayarisha kutoa Sadaka yako " lijitu " linakuangalia " kodo " unatoa Tsh ngapi.
Ibada ya leo imenikera sana na haya yasipofanyika au kurekebishwa haraka katika Makanisa yetu ya Kikristo / Kiroho nadhani itabidi tu niwe nasalia Chumbani kwangu. Kuna Watu na matendo yao yanakufanya kabisa ukereke Ibadani hadi kupelekea kubadili Sala / Maombi yako ya siku hiyo.

Jamani hamjalazimishwa kwenda Kusali Kanisani kama unaona siku hiyo haupo vizuri vinginevyo mnapokuja Kusali na hayo Matendo yenu mnatukera mno Sisi Wakristo wa kweli na tunaomjua Mungu kisawasawa.

Ewe Mwenyezi Mungu nawaomba uwalaani vikali hawa Wakristo wenzangu wenye hizo tabia saba ( 7 ) hapo juu kwani wanatuharibia Imani yetu iliyotukuka kwako.
Hii kitu nimekuwa nikiiona na ikawa inanifanya nijiulize maswali mengi huku ikinikera sana na leo nimeona nitoe " nyongo " hasa kwa Wakristo wenzangu. Nilichokiaona leo Ibadani ndiyo kabisa " imenitibua ". Hivi kweli Mkristo na Mcha Mungu wa kweli umeamua mwenyewe kwenda Ibadani Kanisani unaweza kuthubutu kuyafanya haya yafuatayo?

  1. Kutoa Sadaka na kuomba chenji kwa Mashemasi tena bila hata aibu?
  2. Muda wote Ibada inaendelea Wewe unasinzia huku " udenda " ukikutoka " ndomoni? "
  3. Nyimbo ya kusifu inapigwa " Jitu " linapiga makofi huku " limenuna " mwanzo mwisho.
  4. Mtu mzima kabisa muda wa kutoa Sadaka unatoa Tsh 500/ huku umevalia Suti.
  5. Ibada inaendelea unachati na muda mwingine kuinama na kuongea na Simu.
  6. Mwanamke mzima unakaa Ibadani na " unajipanua panua " miguu yako hovyo hovyo.
  7. Unajitayarisha kutoa Sadaka yako " lijitu " linakuangalia " kodo " unatoa Tsh ngapi.
Ibada ya leo imenikera sana na haya yasipofanyika au kurekebishwa haraka katika Makanisa yetu ya Kikristo / Kiroho nadhani itabidi tu niwe nasalia Chumbani kwangu. Kuna Watu na matendo yao yanakufanya kabisa ukereke Ibadani hadi kupelekea kubadili Sala / Maombi yako ya siku hiyo.

Jamani hamjalazimishwa kwenda Kusali Kanisani kama unaona siku hiyo haupo vizuri vinginevyo mnapokuja Kusali na hayo Matendo yenu mnatukera mno Sisi Wakristo wa kweli na tunaomjua Mungu kisawasawa.

Ewe Mwenyezi Mungu nawaomba uwalaani vikali hawa Wakristo wenzangu wenye hizo tabia saba ( 7 ) hapo juu kwani wanatuharibia Imani yetu iliyotukuka kwako.

Sasa wewe kweli ulienda kuabudu au kufuatilia matendo ya wengine. Hata wewe una tatizo!
 
Utakuwa wakala wa shetani weewe!unaanzaje kuchunguza yote ayo?
 
Zingatia nini kimekupeleka Kule kanisani, na jaribu kuisoma Kwa Kina dini yako ndo suluhisho lako
 
Hii kitu nimekuwa nikiiona na ikawa inanifanya nijiulize maswali mengi huku ikinikera sana na leo nimeona nitoe " nyongo " hasa kwa Wakristo wenzangu. Nilichokiaona leo Ibadani ndiyo kabisa " imenitibua ". Hivi kweli Mkristo na Mcha Mungu wa kweli umeamua mwenyewe kwenda Ibadani Kanisani unaweza kuthubutu kuyafanya haya yafuatayo?

  1. Kutoa Sadaka na kuomba chenji kwa Mashemasi tena bila hata aibu?
  2. Muda wote Ibada inaendelea Wewe unasinzia huku " udenda " ukikutoka " ndomoni? "
  3. Nyimbo ya kusifu inapigwa " Jitu " linapiga makofi huku " limenuna " mwanzo mwisho.
  4. Mtu mzima kabisa muda wa kutoa Sadaka unatoa Tsh 500/ huku umevalia Suti.
  5. Ibada inaendelea unachati na muda mwingine kuinama na kuongea na Simu.
  6. Mwanamke mzima unakaa Ibadani na " unajipanua panua " miguu yako hovyo hovyo.
  7. Unajitayarisha kutoa Sadaka yako " lijitu " linakuangalia " kodo " unatoa Tsh ngapi.
Ibada ya leo imenikera sana na haya yasipofanyika au kurekebishwa haraka katika Makanisa yetu ya Kikristo / Kiroho nadhani itabidi tu niwe nasalia Chumbani kwangu. Kuna Watu na matendo yao yanakufanya kabisa ukereke Ibadani hadi kupelekea kubadili Sala / Maombi yako ya siku hiyo.

Jamani hamjalazimishwa kwenda Kusali Kanisani kama unaona siku hiyo haupo vizuri vinginevyo mnapokuja Kusali na hayo Matendo yenu mnatukera mno Sisi Wakristo wa kweli na tunaomjua Mungu kisawasawa.

Ewe Mwenyezi Mungu nawaomba uwalaani vikali hawa Wakristo wenzangu wenye hizo tabia saba ( 7 ) hapo juu kwani wanatuharibia Imani yetu iliyotukuka kwako.
Hayo Yote umeyajuaje kama ulikuwa na wewe huwaangaliii wenzako. Umejuaje ametoa 500 kama ulikuwa hupigi chabo. Akili za magamba Bwana hebu jiongezee mkuu
 
Nna wasiwasi na ukristo wako
Ulienda kusali ama kuangalia waumini wenzako wanafanya nn?
 
Muumini wa kweli hajisifu ndugu yangu.
Hivi Ukristo ndo umekufundisha hivyo, kujisifu kuwa wewe ni Mkristo kisawa sawa. Umepata wapi Yesu akijisifu kwa watu kuwa yeye ni mbora kikweli kweli.

Halafu sikiliza wewe Muumini mpumbavu, Unaposema jitu limevaa suti linatoa sadaka shilingi 500/-, halafu unasema jitu linatoa macho kushuhudia mwenziwe katoa sadaka kiasi gani.....Sasa wewe ulijuaje kama yule aliyevaa suti alitoa shilingi 500/-?Wewe ni Muumini mpumbavu.

Mungu ukimpa hata shilingi 10, atakulipa kwa uzito wa shilingi 10 yako.
Jitathmini Muumini Mpumbavu.
 
Hahahaah Na wewe hukwenda kusali unafuatilia watu wengine
 
Muumini wa kweli hajisifu ndugu yangu.
Hivi Ukristo ndo umekufundisha hivyo, kujisifu kuwa wewe ni Mkristo kisawa sawa. Umepata wapi Yesu akijisifu kwa watu kuwa yeye ni mbora kikweli kweli.

Halafu sikiliza wewe Muumini ********, Unaposema jitu limevaa suti linatoa sadaka shilingi 500/-, halafu unasema jitu linatoa macho kushuhudia mwenziwe katoa sadaka kiasi gani.....Sasa wewe ulijuaje kama yule aliyevaa suti alitoa shilingi 500/-?Wewe ni Muumini ********.

Mungu ukimpa hata shilingi 10, atakulipa kwa uzito wa shilingi 10 yako.
Jitathmini Muumini ********.

Avatar yako tu inatosha kuelezea kuwa Wewe ni Shetani Mkuu Lucifa.
 
Hahahaah Na wewe hukwenda kusali unafuatilia watu wengine

Kuna kusali kwa kufumba macho au kufumbua hivyo Mimi hupenda mno kutokufunga macho yangu ninaposali ili niweze kuona yanayojiri na nisipitwe na lolote au chochote lakini hapo hapo pia Mwenyezi Mungu hunibariki.
 
Back
Top Bottom