Wakristo wenzangu hebu tuacheni tabia hizi!

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,533
Points
2,000

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,533 2,000
Hii kitu nimekuwa nikiiona na ikawa inanifanya nijiulize maswali mengi huku ikinikera sana na leo nimeona nitoe " nyongo " hasa kwa Wakristo wenzangu. Nilichokiaona leo Ibadani ndiyo kabisa " imenitibua ". Hivi kweli Mkristo na Mcha Mungu wa kweli umeamua mwenyewe kwenda Ibadani Kanisani unaweza kuthubutu kuyafanya haya yafuatayo?

  1. Kutoa Sadaka na kuomba chenji kwa Mashemasi tena bila hata aibu?
  2. Muda wote Ibada inaendelea Wewe unasinzia huku " udenda " ukikutoka " ndomoni? "
  3. Nyimbo ya kusifu inapigwa " Jitu " linapiga makofi huku " limenuna " mwanzo mwisho.
  4. Mtu mzima kabisa muda wa kutoa Sadaka unatoa Tsh 500/ huku umevalia Suti.
  5. Ibada inaendelea unachati na muda mwingine kuinama na kuongea na Simu.
  6. Mwanamke mzima unakaa Ibadani na " unajipanua panua " miguu yako hovyo hovyo.
  7. Unajitayarisha kutoa Sadaka yako " lijitu " linakuangalia " kodo " unatoa Tsh ngapi.
Ibada ya leo imenikera sana na haya yasipofanyika au kurekebishwa haraka katika Makanisa yetu ya Kikristo / Kiroho nadhani itabidi tu niwe nasalia Chumbani kwangu. Kuna Watu na matendo yao yanakufanya kabisa ukereke Ibadani hadi kupelekea kubadili Sala / Maombi yako ya siku hiyo.

Jamani hamjalazimishwa kwenda Kusali Kanisani kama unaona siku hiyo haupo vizuri vinginevyo mnapokuja Kusali na hayo Matendo yenu mnatukera mno Sisi Wakristo wa kweli na tunaomjua Mungu kisawasawa.

Ewe Mwenyezi Mungu nawaomba uwalaani vikali hawa Wakristo wenzangu wenye hizo tabia saba ( 7 ) hapo juu kwani wanatuharibia Imani yetu iliyotukuka kwako.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
28,494
Points
2,000

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
28,494 2,000
Hii kitu nimekuwa nikiiona na ikawa inanifanya nijiulize maswali mengi huku ikinikera sana na leo nimeona nitoe " nyongo " hasa kwa Wakristo wenzangu. Nilichokiaona leo Ibadani ndiyo kabisa " imenitibua ". Hivi kweli Mkristo na Mcha Mungu wa kweli umeamua mwenyewe kwenda Ibadani Kanisani unaweza kuthubutu kuyafanya haya yafuatayo?

  1. Kutoa Sadaka na kuomba chenji kwa Mashemasi tena bila hata aibu?
  2. Muda wote Ibada inaendelea Wewe unasinzia huku " udenda " ukikutoka " ndomoni? "
  3. Nyimbo ya kusifu inapigwa " Jitu " linapiga makofi huku " limenuna " mwanzo mwisho.
  4. Mtu mzima kabisa muda wa kutoa Sadaka unatoa Tsh 500/ huku umevalia Suti.
  5. Ibada inaendelea unachati na muda mwingine kuinama na kuongea na Simu.
  6. Mwanamke mzima unakaa Ibadani na " unajipanua panua " miguu yako hovyo hovyo.
  7. Unajitayarisha kutoa Sadaka yako " lijitu " linakuangalia " kodo " unatoa Tsh ngapi.
Ibada ya leo imenikera sana na haya yasipofanyika au kurekebishwa haraka katika Makanisa yetu ya Kikristo / Kiroho nadhani itabidi tu niwe nasalia Chumbani kwangu. Kuna Watu na matendo yao yanakufanya kabisa ukereke Ibadani hadi kupelekea kubadili Sala / Maombi yako ya siku hiyo.

Jamani hamjalazimishwa kwenda Kusali Kanisani kama unaona siku hiyo haupo vizuri vinginevyo mnapokuja Kusali na hayo Matendo yenu mnatukera mno Sisi Wakristo wa kweli na tunaomjua Mungu kisawasawa.

Ewe Mwenyezi Mungu nawaomba uwalaani vikali hawa Wakristo wenzangu wenye hizo tabia saba ( 7 ) hapo juu kwani wanatuharibia Imani yetu iliyotukuka kwako.
Acha kuwachongea wakristo wenzako kwa Mungu, hivi Mungu akiwalaani kweli kama unavyomuomba utafaidi nini, unaacha kusali unakaa kuangalia wenzako wanafanya nini
 

msem

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2015
Messages
1,789
Points
2,000

msem

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2015
1,789 2,000
Hii kitu nimekuwa nikiiona na ikawa inanifanya nijiulize maswali mengi huku ikinikera sana na leo nimeona nitoe " nyongo " hasa kwa Wakristo wenzangu. Nilichokiaona leo Ibadani ndiyo kabisa " imenitibua ". Hivi kweli Mkristo na Mcha Mungu wa kweli umeamua mwenyewe kwenda Ibadani Kanisani unaweza kuthubutu kuyafanya haya yafuatayo?

  1. Kutoa Sadaka na kuomba chenji kwa Mashemasi tena bila hata aibu?
  2. Muda wote Ibada inaendelea Wewe unasinzia huku " udenda " ukikutoka " ndomoni? "
  3. Nyimbo ya kusifu inapigwa " Jitu " linapiga makofi huku " limenuna " mwanzo mwisho.
  4. Mtu mzima kabisa muda wa kutoa Sadaka unatoa Tsh 500/ huku umevalia Suti.
  5. Ibada inaendelea unachati na muda mwingine kuinama na kuongea na Simu.
  6. Mwanamke mzima unakaa Ibadani na " unajipanua panua " miguu yako hovyo hovyo.
  7. Unajitayarisha kutoa Sadaka yako " lijitu " linakuangalia " kodo " unatoa Tsh ngapi.
Ibada ya leo imenikera sana na haya yasipofanyika au kurekebishwa haraka katika Makanisa yetu ya Kikristo / Kiroho nadhani itabidi tu niwe nasalia Chumbani kwangu. Kuna Watu na matendo yao yanakufanya kabisa ukereke Ibadani hadi kupelekea kubadili Sala / Maombi yako ya siku hiyo.

Jamani hamjalazimishwa kwenda Kusali Kanisani kama unaona siku hiyo haupo vizuri vinginevyo mnapokuja Kusali na hayo Matendo yenu mnatukera mno Sisi Wakristo wa kweli na tunaomjua Mungu kisawasawa.

Ewe Mwenyezi Mungu nawaomba uwalaani vikali hawa Wakristo wenzangu wenye hizo tabia saba ( 7 ) hapo juu kwani wanatuharibia Imani yetu iliyotukuka kwako.
Wewe umejuaje watu wanatoaga sh.500 kama hiyo no.7 hapo haikuhusu wewe mwenyewe?Halafu kutoa ni moyo na wala sio utajiri,kama mtu alichonacho ni 500 kwanini asitoe kwa ajili ya mungu wake?Isitoshe sio kila anayevaa suti basi mfukoni yuko vizuri,unaweza ukawa ulishona suti yako nzuri miaka mitano ukiwa mkurugenzi wa taasisi nyeti ya serikali lakini mwanzoni mwa mwaka huu ukawa umetumbuliwa na uko kijiweni na sasa mia tano unaiona kubwa lakini suti yako unavaa na kwenda nayo kanisani,na moyo wa kutoa unao lakini ulichonacho ni mia tano.Wewe unaweza kutoa milioni moja KIBISHOO na mimi nikatoa mia tano KWA MOYO mimi nikawa na thamani zaidi kwa mungu wewe thamani yako ikabaki kwa mabishoo wenzako tu...ila kwa mungu ni bora zaidi.
 

Johnson SOAH

Member
Joined
Aug 24, 2016
Messages
11
Points
45

Johnson SOAH

Member
Joined Aug 24, 2016
11 45
Hii kitu nimekuwa nikiiona na ikawa inanifanya nijiulize maswali mengi huku ikinikera sana na leo nimeona nitoe " nyongo " hasa kwa Wakristo wenzangu. Nilichokiaona leo Ibadani ndiyo kabisa " imenitibua ". Hivi kweli Mkristo na Mcha Mungu wa kweli umeamua mwenyewe kwenda Ibadani Kanisani unaweza kuthubutu kuyafanya haya yafuatayo?

  1. Kutoa Sadaka na kuomba chenji kwa Mashemasi tena bila hata aibu?
  2. Muda wote Ibada inaendelea Wewe unasinzia huku " udenda " ukikutoka " ndomoni? "
  3. Nyimbo ya kusifu inapigwa " Jitu " linapiga makofi huku " limenuna " mwanzo mwisho.
  4. Mtu mzima kabisa muda wa kutoa Sadaka unatoa Tsh 500/ huku umevalia Suti.
  5. Ibada inaendelea unachati na muda mwingine kuinama na kuongea na Simu.
  6. Mwanamke mzima unakaa Ibadani na " unajipanua panua " miguu yako hovyo hovyo.
  7. Unajitayarisha kutoa Sadaka yako " lijitu " linakuangalia " kodo " unatoa Tsh ngapi.
Ibada ya leo imenikera sana na haya yasipofanyika au kurekebishwa haraka katika Makanisa yetu ya Kikristo / Kiroho nadhani itabidi tu niwe nasalia Chumbani kwangu. Kuna Watu na matendo yao yanakufanya kabisa ukereke Ibadani hadi kupelekea kubadili Sala / Maombi yako ya siku hiyo.

Jamani hamjalazimishwa kwenda Kusali Kanisani kama unaona siku hiyo haupo vizuri vinginevyo mnapokuja Kusali na hayo Matendo yenu mnatukera mno Sisi Wakristo wa kweli na tunaomjua Mungu kisawasawa.

Ewe Mwenyezi Mungu nawaomba uwalaani vikali hawa Wakristo wenzangu wenye hizo tabia saba ( 7 ) hapo juu kwani wanatuharibia Imani yetu iliyotukuka kwako.
hahahaaaaa,,,,,, hata nje huwa wanawasumbua wauza magazeti na sambusa ananunua pipi anatoa elfu kumi ili apate na sadaka,,,,inamaana wki nzima huandai sadaka?
 

AKILI TATU

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2016
Messages
1,753
Points
2,000

AKILI TATU

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2016
1,753 2,000
  • Mtu mzima kabisa muda wa kutoa Sadaka unatoa Tsh 500/ huku umevalia Suti.
HII inaweza kuwa inakuhusu wewe pia,so kabla ya kukataza wenzio kuchungulia wenzao wanatoa kiasi gani,na wewe jaribu kuacha hii tabia ya kuchunguza nani anatioa kaisi gani
 

kagombe

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2015
Messages
3,287
Points
2,000

kagombe

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2015
3,287 2,000
Hii kitu nimekuwa nikiiona na ikawa inanifanya nijiulize maswali mengi huku ikinikera sana na leo nimeona nitoe " nyongo " hasa kwa Wakristo wenzangu. Nilichokiaona leo Ibadani ndiyo kabisa " imenitibua ". Hivi kweli Mkristo na Mcha Mungu wa kweli umeamua mwenyewe kwenda Ibadani Kanisani unaweza kuthubutu kuyafanya haya yafuatayo?

  1. Kutoa Sadaka na kuomba chenji kwa Mashemasi tena bila hata aibu?
  2. Muda wote Ibada inaendelea Wewe unasinzia huku " udenda " ukikutoka " ndomoni? "
  3. Nyimbo ya kusifu inapigwa " Jitu " linapiga makofi huku " limenuna " mwanzo mwisho.
  4. Mtu mzima kabisa muda wa kutoa Sadaka unatoa Tsh 500/ huku umevalia Suti.
  5. Ibada inaendelea unachati na muda mwingine kuinama na kuongea na Simu.
  6. Mwanamke mzima unakaa Ibadani na " unajipanua panua " miguu yako hovyo hovyo.
  7. Unajitayarisha kutoa Sadaka yako " lijitu " linakuangalia " kodo " unatoa Tsh ngapi.
Ibada ya leo imenikera sana na haya yasipofanyika au kurekebishwa haraka katika Makanisa yetu ya Kikristo / Kiroho nadhani itabidi tu niwe nasalia Chumbani kwangu. Kuna Watu na matendo yao yanakufanya kabisa ukereke Ibadani hadi kupelekea kubadili Sala / Maombi yako ya siku hiyo.

Jamani hamjalazimishwa kwenda Kusali Kanisani kama unaona siku hiyo haupo vizuri vinginevyo mnapokuja Kusali na hayo Matendo yenu mnatukera mno Sisi Wakristo wa kweli na tunaomjua Mungu kisawasawa.

Ewe Mwenyezi Mungu nawaomba uwalaani vikali hawa Wakristo wenzangu wenye hizo tabia saba ( 7 ) hapo juu kwani wanatuharibia Imani yetu iliyotukuka kwako.
Nilijua utazungumizia mambo ya mungu. Wewe ni mbeya unajuaje unafutilia mambo yasio kuhusu kanisani. Acha hiyo tabia
 

64gb

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
1,151
Points
2,000

64gb

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2013
1,151 2,000
namba 5 inakuhukumu kwenye namba 7, ila kiujumla umesema mengi yana ukweli na ni mazuri, ila namba 5 si sahihi kwani hakuna kipimo cha sadaka, kila mtu anatoa anavyoguswa. Sidhani kama sahihi kutoa kanisani laki moja, wakati unajirani mjane, yatima, mlemavu, wazee na wasiojiweza wakiwa hawana msaada. Mi naona ni bora sadaka kubwa itumike kufanya charitable services, hata Mungu anasikia (James/yakobo 1:27)
 

kikurunge

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
672
Points
1,000

kikurunge

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
672 1,000
Mungu anaangalia moyo wako na sikile unachokitoa Kwa ujivuni.waweza kuta yule aliyetoa sh.500 ndiye aliyetoa kikubwa kuliko yule aliyetoa Laki 1.Kanuni ya Mungu katika utoaji ni tofauti na ya wanadam.
 

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,738
Points
2,000

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,738 2,000
Ukristo ni mfumo wa maisha. Ila wengi hawakubaliani na huu mfumo maana unapitia kwenye njia nyembamba. Wamegeuza makanisa vijiwe saccoss madanguro sehemu za maonyesho na viwanja vya maigizo. Yote haya hayakufanyi usiende kanisani maana hufuati watu unamfuata Mungu.
 

Forum statistics

Threads 1,391,134
Members 528,373
Posts 34,074,456
Top