Wajumbe Kamati Kuu CHADEMA wamuonya Zitto.

Wajumbe Kamati Kuu CHADEMA wamuonya Zitto.

hivi ukifikuzwa uongozi wa chama hauruhusiwi kuongea wa wapiga kura wako!....... Mimi hapa nafhani ni uoga tu wa demkrasia

alaf wajiita chama cha demokrasia badala ya kujiita chama cha kina lema,nasari,wenje na sugu.
 
Zitto ni sawa Osama sema tofauti yao ni kwamba Osama ni Tahlban na Zitto ni Masalia.
 
Last edited by a moderator:
hahahahahahahahah!!!!!!! Inauma eeeeheee!!!! Zitto ni zaidi ya Mbowe kijana!!!
Ninaimani wakati wowote kuanzia sasa cc itakutana kupitia utete wa Zitto na wenzake kisha mjadala juu ya Zitto na historia ya siasa zake ndani ya Chadema vitafungwa kwa yeye kufukuzwa rasmi,
 
CHADEMA nao kama mbulula tu, au jamaa ndio tunguli la chama analelewa ka boga!! Bullshiti!!!!naikumbuka CCM ya Mkapa Mzee wa Ndugu Wananchi! I swear am back to CCM kama candidate atakua na maono!! Nilikua nakeleka sana nikiongea na mtu anasema hana chama na hapigi kura msomi hata graduate! Now i realize SI A SA ::SI HASA
 
Hapo kwenye Red: Huruma ya nini, si mumfukuze? kwani siku 14 hazijaisha?
Hapo kwenye green: Slaa alienda Jimbo la Zitto bila mwenyeji wake kuwepo. Je hapo FAIR PLAY ikowapi? CHADEMA mmecheza Faulo na Zitto naye anacheza faulo.(Nakumbuka enzi za miaka ya 1970 mechi kati ya Uruguay & Paraguay kuanzi golikipa hadi namba 11 wote wanapiga buti)
Hapo mimi naona kama Ngoma imekuwa droo.

Avha upumbavu wewe na mambo yako ya miaka ya sabini... unakaa kufananisha kifo na usingizi... kile chama si cha zitto anachokifanya kweli ni makosa makubwa sana kama kweli yeye ni mzalendo na chama chake mbona yuko peke yake... hajabeba hata Bendera ya chama wala wafuasi wake hawana.. akafanye mkutano m ' moja tu hata hapo dodoma aone cha mtemakuni... ndumilakuwili yule pamoja na wewe taahira wake,,,
 
alaf wajiita chama cha demokrasia badala ya kujiita chama cha kina lema,nasari,wenje na sugu.

Wenje simjui, lakini wenye chama wakiitwa watoke mbele sugu hawezi kutoka mbele. Sugu mwenyewe anaijua mipaka yake na siku anakapovuka mstari naye pia ataaitwa mkulima wa maparachichi na atatolewa mkuku kama walivyotolewa wenzake wengine.
Kwa jinsi Sugu naye asivyokuwa na akili, siku atakayofukuzwa atajifanya naye ndiyo kwanza amegundua kwamba chadema ni chama cha kiukoo. Sugu hatokuwa kama Zitto, bali atapayuka sana kukichafua chama. Ingawa sasa hivi yuko radhi kuyakubali maovu yote ili mradi tumbo lake linaridhishwa. Sugu alihudhuria mkutano wa Mbowe akiwa na kinywaji mkononi, wakati Mbowe akimtukana Zitto kumuita mtoto wa mlemavu na kadhalika. John Mnyika alishindwa na uzalendo akatengeneza "excuse" na kuondoka baadaye. Kwa ufupi, Sugu siku ya arobaini yako na wewe ikifika usije hapa kupayuka kujifanya kwamba ndiyo kwanza umegundua uovu wa chaadema. Tena kwa wenye kupenda kuweka kumbu kumbu wekeni kumbu kumbu ya maneno haya niliyoyasema leo; Jumapili 22/12/2013- Jimmy Santadio.
 
katika hali ya kuonyesha kinachofanywa ni mkakati wa kuangamiza chadema gazeti la jamboleo toleo la jumapili linalomilikiwa na kada wa ccm katika habari kuu limeandika "zitto aimaliza chadema" likiripoti yanayotokea kigoma.

sasa mnamlaumu zitto kwa habari za kwenye magazeti? Lingine zitto hafanyi ziara za kichama bali zake binafsi kama mbunge na kama mwanakigoma.
 
Vikao vya bunge vemeisha, kamati kuu ya chama itatoa majibu!!
Subira yavuta heri, tusubirie!!
 
kamanda Zitto anasema hv:

Nitapambana kutetea uanachama
wangu.
Kwa upinzani ni lazima tufanye
tofauti na CCM. Tuhuma za
matumizi mabaya ya fedha za umma
kwa upinzani ni mbaya zaidi kuliko.
Hivyo uwajibikaji kwa wote bila kujali
vyama. Uwajibikaji sio msamiati kwa
watawala tu bali kwa viongozi wote.
Namna tunavyotaka nchi iendeshwe
ndivyo hivyo tuendeshe vyama
vyetu. Tuhuma dhidi ya Kiongozi wa
Upinzani kuhusu masuala ya uadilifu
zinapaswa kuhukumiwa kwa namna
ile ile wanayohukumiwa watawala.
Ninarudia kuwaambia ndugu zangu
kwamba sitoki CHADEMA. Chama
kina jasho langu na nitapambana
mpaka dakika ya mwisho kutetea
haki ya uanachama wangu.
Mimi ni CHADEMA toka ujana.
Niliingia CHADEMA kwa kuchagua na
sio wengine walioingia kwa
Mazingira Ya kupata fursa za
kugombea. Wengine wangepitishwa
na chama walichokuwa kuwa
wagombea Leo wasingekuwa
upinzani na inawezekana wangekuwa
mawaziri mizigo au waendesha
operesheni tokomeza!

source: https://m.facebook.com/story.php?st...94690&_rdr#s_a955678ed8692f8820023f12634e3502
 
Tatizo zambi ya ubaguzi haina mwisho hadi pale unapojiona umebaki peke yako juu ya uso wa dunia... achana na hiyo misukule imalizane yenyewe.
 
Zito kufanya mikutano bila ruhusa ya wakubwa zake ni utovu
wa nidhamu!!
Huo ujeuli, ufudhuri na kiburi ni dharau kwa chama na uongozi!!
Achukuliwe hatua tuu hakuna jinsi!!
 
mkuu, zitto kupokelewa na mabango yanayotukana viongozi na chama ma kukaa kimya ndo uanachama mtiifu kwake? Je kwa kupokea mabango ya namna hii anaijenga chadema? Je huku sio kujikweza kwake? Ningemuelewa kama angeishia kufanya mkutano katika jimbo la kigoma kaskazini tu, lakini kwenda kufanya mkutano jimbo lingine, tena alikopita kiongozi wake, huku akifurahia mabango yanayodhalilisha viongozi na chama sio sawa! Weka ushabiki pembeni!
Niliwahi kuandika hapa na narudia. Zitto hajui siasa, bado mdogo na kajimaliza mwenyewe kwa kiasi kidogo ila CCM wamemmaliza kwa kiasi kikubwa ndo maana wanamwangaikia sana. Sitashangaa wakimpa uwaziri.
Huyu bwana akisimama akaona umati wa watu mwingi, anajiona anamiliki nchi ndo maana anafanya anayofanya. Kwani kina Mrema walikuwa na wafuasi wangapi? Wako wapi?
Kibaya zaidi, huyu bwana ni ndini nadhani kuliko JK. Watu wengi hawalijui hili. Hayo tu ndo yatammaliza. Sasa hivi hata akibaki Chadema, hana rafiki huko na hii itatesa sana psychology yake. Hivyo kama Chadema wanataka kumpa haki yake huyu mtu, mwacheni mwanachama ila avuliwe uongozi. Dawa ya mke mkorofi ni kuoa mwingine, si kumfukuza. Kwa sasa wapo vijana wengi wenye uwezo mara mia ya huyu Ibilisi na wenye mapenzi mema na taifa lao. Watumieni hao, achana na hiki kicheche aka Zitto.

Awali nilisema huyu bwana ni ndini...nieleze kwa nini. Rejea njia mojawapo walotaka kutumia kupindua chama ilikuwa udini. Mbali na hiyo, Zitto anatumiwa na JK na hivyo anaona vema kumsaidia, kuua vyote vyenye nia njema na taifa letu huku JK akimtumia Mwema kuwekea watu vyuma sehemu za siri, kuua watoto, kuvuruga mikutano ya wapinzani (isipokuwa mkutano wa Zitto), makamanda wa polisi kubambikiza watu kesi. Nia yao? Wakishaua Chadema, wakatisha kung'oa watu kucha na meno, Zitto analimbikiziwa ma dollar yake Ujerumani, baadhi alishapewa, JK na team yake watakuwa wanachukua Tembo mzima mzima sasa kwa sababu uwanja utakuwa wao. Hii ndo thamani ya Zitto (kwa wale wanaomshangilia). Hivi unadhani JK na Zitto wanafanya haya kwa makusudi ya kulikomboa taifa letu? Mandella aliwasamehe makaburu lakini si wasaliti. Zitto inabidi afwatwe jukwaani. Ni mchawi, msaliti na ni mjinga.

Juzi, kuna shujaa aliandika kwenye page ya facebook ya Zitto. Watu wengi hawakuona kilichoandikwa kwa sababu Zitto aliwahi kutoa hiyo page. Shujaa alimlinganisha Zitto na magaidi wanaofanya maangamizi duniani. Alitaja kuwa, hawa magaidi kwanza huomba huruma kwa watu, utafuta sehemu nyeti hasa za kusababisha maangamizi makubwa. Akatoa mfano wa wale waloteka ndege za kimarekani mwaka 2001, waliwadanganya abiria kwamba wanarudi kutua kuna vitu wanataka airport. Kumbe baadhi yao waishashika usukani na wana nia nyingine. Hivi huyu si Zitto? Anatudanganya eti anataka democrasia, anataka uenyekiti (usukani hili aangamize)

Mtu hujawahi kuingia kwenye ofisi ya chama chako kwa miezi tisa, hujawahi kuudhulia mikutano na wenzako (kwa sababu makamanda wa JK humpa update kwamba watarusha kitu chenye ncha kali), watoto wamekufa huko Arusha, hukuonekana msibani, wakati hayo yanatokea, yeye yupo busy na kina Mwigulu kwenye playbook yake na kuhakikisha dollar zimeingia kwenye account. Leo kanataka uenyekiti? Ndo maana nasema huyu kaka ni mjinga.

Kwa kuangalia yote hayo, mwenye ubongo atajua kwa nini mataifa ya Somalia, Sudan na kwingineko yapo jinsi yalivyo. Watawala ni wale wale kama kina JK, Zitto, Mwema...and co

Nawasilisha.

Hata akipewa uwaziri
 
hebu twambie ni kipengele gani na utaratibu gani umevunjwa? Hebu weka vifungu.

watu wanashundwa kuelewa ama kutofautisha ziara ya kichama na ziara binafsi, kwa kuwasaidia tu nyie vichwa nyanya wa ufipa, ziara ya zitto si ya kitaasisi, ni ziara ya mtu kwenda kuwasalimu watu wa kwao, lakini hata hivyo ningekuona wa maana sana wewe unaehoji zitto kufanya mikutano katika majimbo mengine kama pia ungehoji uhalali wa katibu mkuu mavi kufanya mkutano katika jimbo la zitto bila mbunge kuwepo, au kutokuepo taarifa yoyote ya kukosekana kwa mbunge huyo, zitto alivuliwa uongozi ndani ya chadema, hajavuliwa utanzania wake au akili na uzalendo wake, lakini pia mapenzi ya wananchi kwake hayajali chama ispokuwa dhana nzima ya shujaa na mtetezi wetu sisi wanyonge...poleni nyie wezi mliokwazwa na juhudi za wanakigoma kuonesha mapenzi ya wazi kwa kijana wao zitto
 
Back
Top Bottom