Waislamu muleba wazuiwa kufanya mihadhara

Waislamu muleba wazuiwa kufanya mihadhara

Status
Not open for further replies.
Wakristo wanauogopa Uislaam kwa kuwa dhambi kwao ndio kitu cha kawaida.

Ukweli wanaujuwa kuwa haiwezekani mungu akazaliwa akawa na ndugu humu duniani. Wamepotoshwa wakapotoka. Lakini wengi wao sasa wanaukubali ukweli hususan hukohuko magharibi ulikotokea Ukristo na wanarudi kwenye Uislaam makundi kwa makundi.

Kwa iyo huamini Mungu anaweza sababisha meli ikapita kwenye lami?
 
Makanisa yameongezeka je waumini wameongezeka acha kuongea pumba

Yanayoongezeka sasa sio makanisa Bali majengo ya biashara na miradi ya wajanja, kwakuwa ilishagundulika kuwa mgalatia ni mtu asiye na akili basi wajanja wachache wanajinufaisha kwa kujenga majengo ya biashara eti wakiyaita makanisa, amka wewe kabla hujamalizwa
 
kumbe jamaa alingolewa meno wakati anaeneza? pole zake 7bu ganzi haikuwepo enzi hizo
 
Hata huku ulipotoke Uislam jangwani wanarudi kwa Mungu wa kweli, kwenye ukristo! maana wamejazwa mapepo na uislam kwaiyo wanakuja kutolea hayo maruwahi penye Mungu wa kweli! Zanzibar makanisa yameongezeka mara dufu kuwakomboa waislamu waliopotea!

Hayo ya Zanzibar ndiyo aliyoyataka Nyerere lakini sasa yanamgeukia na leo kapashwa na Mkristo mwenzie, Tundu Lissu.
 
Dada Jitahidi na usife Moyo....mimi leo kidogo nimebanwa na flue...wache nikapumzike kidogo.....Ulaya wao hawana mawazo mgando....
 
Hayo ya Zanzibar ndiyo aliyoyataka Nyerere lakini sasa yanamgeukia na leo kapashwa na Mkristo mwenzie, Tundu Lissu.
Kwa taarifa yako wadada wa Kikristu waliokuwa kaijiachia na kukutana na wenye mifadhaiko ya ngono wa kiislam wakadanganyika....na hawakudumu zaidi ya mieze kadhaa kabla ya kujifungua mimba ya kwanza,niwajuao ni wengi..na kuanzia hapo wanawake hao kuurudia ukristu kwa nguvu zote pamoja na watoto wao ni wengi sana....irrationality bana hata mtu asiyejua mambo..huwa hata akijitahidi vipi hushindwa..na kuachana na bigots .Bila sababu z akijinga sijui za kuonewa na nini...waislam hawana sababu za kuwashikilia ktk uislam.Bahati mbaya sana viapo na shetani ktk uislam..huwa shetani hung`ang`ania sana.
 
Hivyo vitabu vya maisha si mnajitungia wenyewe mnavyopenda? au umesahau. Sasa kaisome Qur'an, wacha porojo.

Nani kwambia nyie mnatumia Koran peke yake? Acha unafiki bana. Nyie mkishindwa kwenye Koran mnatumia Hadith. Ikishindwa hadith na Koran mnatumia Sharia. Zote hizo zikishindwa mnatumia Nguzo. What a WEAK RELIGION.

1. Wewe huwezi nionyesha terehe ya kuzaliwa Muhammad kwenye Koran.
2. Wewe huwezi nionyesha aya moja tu ambayo Muhammad anasema "mimi Muhammad ni Mtume wa Mungu"
3. Wewe huwezi nionyesha aya inayo waruhusu kusherekea Maulid ya Muhammad.

DINI YENU NI YA KUONEA HURUMA TU. MSIMA MTUPU.

WAPI ALLAH KASEMA KWENYE KORAN KUWA "MIMI ALLAH NI MUNGU"

Hakika wanamcho lakini ni VIPOFU. WANA MASIKIO LAKINI NI VIZIWI.
 
Nyie endeleeni kula kiti moto, kunywa pombe, kushabikia vitendo vya ushoga hadi makanisani kwenu na sasa mnataka kutuletea afrika, sisi waislamu tunaendelea kumcha mungu wetu kwa kusali sala tano, kukataa matendo yote maovu ingawa wakristo wengi mnapenda kutuzushia mambo mabaya ila sisi hatujali tunaendelea kumuabudu mungu wetu na kufuata kuran ambayo ni moja tu dunia nzima haijawahi kuongezwa neno wala kubadilishwa kama mnavyoibadilisha kitabu chenu, ambacho mnataka ieleweke kama biblia, ambacho cha kushangaza kina version nyingi kama story book, u modern christians are very foolish


Unashangaa kunywa POMBE?Hata Mohammad mtume wa Allah alikuwa anapiga ulabu balaa!!


Sahihi Muslim 3753:

'' Sisi tulikuwa pamoja na Mtume wa Allah, na Yeye Mtume wa Allah alikuwa na kiu na mtu mmoja akasema: Ewe Mtume wa Mwenyezi Mungu, Je, unataka kunywa mvinyo? Mtume Muhammad akasema: Ndio. Basi yule Mtu alikwenda kuleta mvinyo. Mtume wa Allah akamwambia: Lete Mvinyo ulio mkali ili ninywe; Basi Mtume wa Allah alipo kunywa ule Mvinyo Mkali alilewa"


Unashangaa Kula KITIMOTO ?Mbona mtume wa mnyaaz mungu alikuwa mlaji mzuri tu?

QURAN AL- BAQARA (2:173)

173.Yeye amekuharimishieni mzoga tu na damu na nyama ya Nguruwe na kilicho tajiwa, katika kuchinjwa kwake, jina la asiye kuwa Mwenyezi Mungu. Lakini aliye fikiwa na dharura bila ya kutamani wala kupita kiasi, yeye hana dhambi kula Nguruwe. Hakika Mwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu."

Hakuna HARAM inayoweza kuwa halali hata siku moja!

NI KWA KUWA ALIKUWA MCHOYO!!!

Don't be STUPID!
 
Hivi haya mambo ni ya kweli? Sijawahi sikia kuwa dini inaruhusu ibada ya kufanya ngono na maiti. Nimesikia pia mtu akifa anakamuliwa uchafu au ngama na siku ya arobaini wanaweka kwenye chakula cha kumalizia kilio. Hivi hii ni kweli au uzushi?
Chukua quran kwa muislam sa hii bila mwambia atadhani unataka dini yake halfu pitia hii link uone collection ya islamic silliness....halfu ujiulize hata lipumba,shivji, safri na wengine wanaamini huu upuuzi...ndio maana msigwa akawa anashangaa leo ktk bunge..Ukichukua copy ya muislam.na hadith zake itakuwa vyema ili asiseme ni copy ya wanaouchukia uislam:Bofy ahapa::::: Qur'an, Hadith and Scholars:Islamic Silliness - WikiIslam
 
Kwani ukristo ni dini? Leta andiko hapa linalosema kwamba Ukristo ni dini.
Afhadhali umekuja mwenyewe...sasa kwanini nini mnalinganisha uilsam na Ukristu.....au Yesu na Muhamad...Yesu ndie Injil..Yesu ni Habari njema...ni masih, ni Neno la Mungu, na Ukristu ni umasihi.....ndio maana hawana muda na kuoga na michanga km kuku, sijui kutambika,sijui kujisalimisha.......wao walishapakwa mafuta(Yaani wameshapishwa).Ni wao tuu kuchagua uzima au lah.
 
Wakristo wanauogopa Uislaam kwa kuwa dhambi kwao ndio kitu cha kawaida.

Ukweli wanaujuwa kuwa haiwezekani mungu akazaliwa akawa na ndugu humu duniani. Wamepotoshwa wakapotoka. Lakini wengi wao sasa wanaukubali ukweli hususan hukohuko magharibi ulikotokea Ukristo na wanarudi kwenye Uislaam makundi kwa makundi.
Mama njoo tule kitimoto huku tushushie na bia!!
 
Mapadri washakubaliana hawaoi, ila wanataka haki yao ya kuwa mashoga, mkutano ulifanyika whitesands , sisi hatuzushi kama nyie , ila tunaeleza uhalisia wa udhaifu wa dini yenu mliyoizudha hapa dunianiani na matokeo yake ndiyo hayo .hadi mna halalisha mapadri kuoana
 
Faiza foxy wakristo kamwe hawawezi kuogopa dini ya mashetani. Nimekuwa muhadhili miaka kumi hawana hoja maana kitabu cha maisha ya nabii Muhammad, kinaeleza utume wa Muhammad kapewa na shetani.
Ibada gani unaingia huvai chupi kwa wanawake kama sio ushetani huo.
Faiza hujui imani yako kama ya shetani kabisa. Kasome kitabu sahihi bhohari. Mishkat all masabih. Uovu mtupu.
Alafu Muhammad alikuwa mwizi Quruan 8:1-10 soma hapo

Unawapotosha makafiri wenzio ww mpuuzi.....
 
Afhadhali umekuja mwenyewe...sasa kwanini nini mnalinganisha uilsam na Ukristu.....au Yesu na Muhamad...Yesu ndie Injil..Yesu ni Habari njema...ni masih, ni Neno la Mungu, na Ukristu ni umasihi.....ndio maana hawana muda na kuoga na michanga km kuku, sijui kutambika,sijui kujisalimisha.......wao walishapakwa mafuta(Yaani wameshapishwa).Ni wao tuu kuchagua uzima au lah.

Hilo andiko lako uliloombwa kutoa nawe bila Haya unalienable hapa, ndo ngapi ngapi vile weye mburuzwaji...?!!
 
Na babake Yesu atakuwaje, kwani Mariamu alipopata mimba alikuwa na umri gani?
Baba yake Ni Mungu....Yehova.Ulitaka aweje...?Mariamu alikuwa ktk umri wa kutolewa posa na kuchumbiwa.Ktk Mila za wayahudi miaka 6 ya Aisha..hata vichaa wangeshangaa sana....Na Hakufanya ngono kwa Vile Mungu haihitaji Ngono......Umri wa wayahudi ulikuwa ni miaka kuanzia 15, ambayo hata katiba yetu sijui km imebadilishwa ktk karne hii....Ila miaka6 mke wa mtu..maandiko yanasema miaka 9 akaanza kula kitu..ila uhshidi w akimazingira unaonyesha muhamad alianza imediately kufungua njia..na leo pedophiles ktk dunia ya kiislam wameongezeka mara dufu..eti wanatafuta mfano bora kwa binadamu Mohamed......Hivi hujawahi jiuliza jinsi Quran na hadith zinapiga zina silly stories with many contradictions......alikuwa na nguvu za kingono kuliko wanaume rijali 30, ila Mkewe ampendae Aisha alikuwa na scandle ya kuchapwa moto.....
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom